Makato ya Kutuma pesa nje ya nchi via M-PESA

Makato ya Kutuma pesa nje ya nchi via M-PESA

STUKA M1

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2017
Posts
7,615
Reaction score
7,256
Habari za usiku huu wakuu...
Naomba kufahamishwa kwa waliowahi kutuma pesa nje ya nchi kupitia mtandao huu pendwa (Vodacom).
Vipi kuhusu makato/ada ya transaction after to send money.. Ni sawa tu na kiasi cha makato ya ndani ya nchi..? Maana nataka nitume pesa Kenya
 
Hoja inanihusu hii, mi pia nahitaji kutuma fedha huko huko Kenya Kwa m pesa! karibuni wazoefu!
 
Habari za usiku huu wakuu...
Naomba kufahamishwa kwa waliowahi kutuma pesa nje ya nchi kupitia mtandao huu pendwa (Vodacom).
Vipi kuhusu makato/ada ya transaction after to send money.. Ni sawa tu na kiasi cha makato ya ndani ya nchi..? Maana nataka nitume pesa Kenya
Kama muhusika na yeye anatumia voda kama yako hata akiwa kuzimuni makato ni Yale Yale ya bongo[emoji23] nishatuma Mara nyingi na makato ni Yale yale
 
Habari za usiku huu wakuu...
Naomba kufahamishwa kwa waliowahi kutuma pesa nje ya nchi kupitia mtandao huu pendwa (Vodacom).
Vipi kuhusu makato/ada ya transaction after to send money.. Ni sawa tu na kiasi cha makato ya ndani ya nchi..? Maana nataka nitume pesa Kenya



Kama muhusika na yeye anatumia voda kama yako hata akiwa kuzimuni makato ni Yale Yale ya bongo[emoji23] nishatuma Mara nyingi na makato ni Yale yale
 
Nimeshawahi kutuma pesa kenya, ingawa sikumbuki kiasi exactly ila nakumbuka hili.
Makato nikimaanisha ada siyo kubwa tatizo ni interest rate wanayotumia. Ni kubwa mno. Yaani inafidia makato yao kuweka kidogo.

Nakumbuka niliacha kutumia kwa sababu ya interest rate nikaanza kutumia paypal.
 
Back
Top Bottom