Makamu Wa Rais Akutana Na Kibanda


mukizahp2

mukizahp2

JF-Expert Member
Joined
Jul 28, 2012
Messages
647
Likes
121
Points
60
mukizahp2

mukizahp2

JF-Expert Member
Joined Jul 28, 2012
647 121 60


Makamu wa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Dkt. Mohammed Gharib Bilal, akizungumza na Mhariri wa Jukwaa la Wahariri na Mhariri Mtendaji wa New Habari (2006) Ltd, AbsalomKibanda, wakati alipofika Ofisini kwa Makamu Ikulu jijini Dar es Salaam, leo Juni 10, 2013 kwa mazungumzo. Kibanda alimtembelea Mhe. Makamu ili kumwelezea hali yake kiafya inavyoendelea baada ya matibabu. Picha na OMR

Wanaongea nini, au serikali inaomba msamaha?
 
TIQO

TIQO

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2011
Messages
13,816
Likes
76
Points
0
TIQO

TIQO

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2011
13,816 76 0
Bilal hana nguvu, hawezi msaidia chochote
 
C

Chikaka Sumuni

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2013
Messages
1,339
Likes
5
Points
0
C

Chikaka Sumuni

JF-Expert Member
Joined May 16, 2013
1,339 5 0
Pole Kamanda tunashukuru kwa Muujiza wa MUNGU kwako, karibu nyumbani, tuendelee kukuombea na kujiandaa na mapambano ya kuitafuta haki na ukweli ili AMANI idumu.

MUNGU akupe uponyaji wa haraka na afya njema.

Tuko pamoja na wewe KAMNDA wetu
 
LESIRIAMU

LESIRIAMU

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2008
Messages
4,642
Likes
3,226
Points
280
LESIRIAMU

LESIRIAMU

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2008
4,642 3,226 280
Njaa zitaimaliza tasnia yard habari, polisi walikataa Kutoa ushirikiano juu yard kuteswa kwake Leo anaenda kumueleza makamu wa rais hali yake,
Hivi dry Bilal ndie daktari wa
 
LESIRIAMU

LESIRIAMU

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2008
Messages
4,642
Likes
3,226
Points
280
LESIRIAMU

LESIRIAMU

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2008
4,642 3,226 280
Njaa zitaimaliza tasnia yard habari, polisi walikataa Kutoa ushirikiano juu yard kuteswa kwake Leo anaenda kumueleza makamu wa rais hali yake,
Hivi dr Bilal ndie daktari wake
 
LESIRIAMU

LESIRIAMU

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2008
Messages
4,642
Likes
3,226
Points
280
LESIRIAMU

LESIRIAMU

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2008
4,642 3,226 280
Njaa zitaimaliza tasnia yard habari, polisi walikataa Kutoa ushirikiano juu yauteswa kwake Leo anaenda kumueleza makamu wa rais hali yake,
Hivi dr Bilal ndie daktari wake
 
mukizahp2

mukizahp2

JF-Expert Member
Joined
Jul 28, 2012
Messages
647
Likes
121
Points
60
mukizahp2

mukizahp2

JF-Expert Member
Joined Jul 28, 2012
647 121 60
Njaa zitaimaliza tasnia yard habari, polisi walikataa Kutoa ushirikiano juu yard kuteswa kwake Leo anaenda kumueleza makamu wa rais hali yake,
Hivi dry Bilal ndie daktari wa
mkuu ni dk wa wanyama
 
taffu69

taffu69

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2007
Messages
2,089
Likes
2
Points
135
taffu69

taffu69

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2007
2,089 2 135
Bilal hana nguvu, hawezi msaidia chochote
Bilal hana nguvu na inawezekana pia mikono yake haijachafuka kwa damu ya watanzania kama alivyo boss wake na watawala wengine
 
masatujr1985

masatujr1985

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2011
Messages
1,974
Likes
445
Points
180
masatujr1985

masatujr1985

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2011
1,974 445 180
Mhhhhhhhhhhhhhhh mzee wa utepe naye mi simwamini amini maana pozi yake kama.....................
 
M

Manyerere Jackton

Verified Member
Joined
Dec 11, 2012
Messages
2,402
Likes
808
Points
280
M

Manyerere Jackton

Verified Member
Joined Dec 11, 2012
2,402 808 280
Muhimu hapa ni kujua Serikali ilitoa shilingi ngapi kumsaidia Kibanda akiwa kwenye matibabu kwa miezi mitatu.
 
S

Selungo

JF-Expert Member
Joined
Sep 23, 2009
Messages
1,272
Likes
1
Points
0
S

Selungo

JF-Expert Member
Joined Sep 23, 2009
1,272 1 0
Muhimu hapa ni kujua Serikali ilitoa shilingi ngapi kumsaidia Kibanda akiwa kwenye matibabu kwa miezi mitatu.
Kwani yule jamaa waliye mmwagia tindikali kule Igunga si walimlipia gharama za matibabu na sasa wamemfanya ndio mtaji wa MAGMBA kuombea kura!!
 
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2007
Messages
28,464
Likes
34,160
Points
280
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2007
28,464 34,160 280
Muhimu hapa ni kujua Serikali ilitoa shilingi ngapi kumsaidia Kibanda akiwa kwenye matibabu kwa miezi mitatu.
Hilo sio muhimu sana bwana Manyerere,muhimu ni kwa serikali kutueleza nani wahusika na kadhia hii? Bado tunataka kujua kuhusu Ulimboka pamoja na kutaja anaowafahamu serikali bado haijachukua hatua yeyote.
Kibanda ni kama waTZ wengine ambao wanashambuliwa mitaani au na vyombo vya dola na kuumizwa na kupata vilema na tunawatibu sisi wenyewe bila msaada wa serikali hivyo kwa faidaya wote muhimu ni kujua wahusika na hatua zilizo chukuliwa.
 
Rutunga M

Rutunga M

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2009
Messages
1,646
Likes
348
Points
180
Rutunga M

Rutunga M

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2009
1,646 348 180
Muhimu hapa ni kujua Serikali ilitoa shilingi ngapi kumsaidia Kibanda akiwa kwenye matibabu kwa miezi mitatu.
hivi wewe ni Manyerere ninayemjua au siye? siamini kama unaweza kuandika huu utumbo!

pesa ni nini? watu wanataka kujua watesaji na hatua za kuchukua ili yasitokee tena,siyo kutibiwa na serikali.
wakianzisha operation ya kuwang'oa kucha na macho kisha wanawatibisha bure utakubaliana nao?
punguza tamaa ya pesa kamanda!
 
J

Joseph Isaack

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2011
Messages
445
Likes
2
Points
33
J

Joseph Isaack

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2011
445 2 33
Lengo ni kumziba mdomo Kibanda asiongelee tukio la kuteswa kwake kwani linaichafua na kuiweka pabaya serikali.
 
mukizahp2

mukizahp2

JF-Expert Member
Joined
Jul 28, 2012
Messages
647
Likes
121
Points
60
mukizahp2

mukizahp2

JF-Expert Member
Joined Jul 28, 2012
647 121 60
hivi wewe ni Manyerere ninayemjua au siye? siamini kama unaweza kuandika huu utumbo!

pesa ni nini? watu wanataka kujua watesaji na hatua za kuchukua ili yasitokee tena,siyo kutibiwa na serikali.
wakianzisha operation ya kuwang'oa kucha na macho kisha wanawatibisha bure utakubaliana nao?
punguza tamaa ya pesa kamanda!
mkuu umeandika vizuri sana
 
J

Joseph Isaack

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2011
Messages
445
Likes
2
Points
33
J

Joseph Isaack

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2011
445 2 33
Mkuu hilo nalo neno
Ukisoma ile makala yake kwenye gazeti la mawio la wiki ya jana kaweka wazi kabisa waliomteka na kumtesa ni maaskali kwani aliwasikia wakiambizana na kuita Afande huyu hapa mpige risasi. Sasa habari kama hizo si nzuri kwa serikali kwani imekuwa ikituhumiwa na wadau wa habari, wanaharakati na wananchi kuwa inahusika na matukio yanayowakuta wanahabari . Hivyo dhamira ya mkutano huo moja kwa moja ni kumtaka rai kibanda asiliongelee suala hilo na si vinginevyo.
 

Forum statistics

Threads 1,273,538
Members 490,428
Posts 30,484,489