Stroke JF-Expert Member Joined Feb 17, 2012 Posts 40,017 Reaction score 51,157 Nov 27, 2016 #1 Mimi sio mchumi! Ila nimeona makampuni yanasingizia kufilisika; wanafunga biashara halafu yanaibuka tena upya!
Mimi sio mchumi! Ila nimeona makampuni yanasingizia kufilisika; wanafunga biashara halafu yanaibuka tena upya!
K Kichaka cha kwanza Member Joined Jun 26, 2014 Posts 15 Reaction score 4 Nov 27, 2016 #2 Je na mahoteli kupigwa mnada na mabenki nayo ni kisingizio?
Bujibuji Simba Nyamaume Platinum Member Joined Feb 4, 2009 Posts 78,710 Reaction score 167,715 Nov 27, 2016 #3 Home shopping centre
M Maghayo JF-Expert Member Joined Oct 5, 2014 Posts 20,298 Reaction score 47,337 Nov 27, 2016 #4 hakuna nchi duniani watu wake wanacheza na uchumi na kuishi kimzaha mzaha kama Tanzania.
Black Sniper JF-Expert Member Joined Dec 10, 2013 Posts 35,138 Reaction score 60,908 Nov 27, 2016 #6 Au wanahama