Makampuni ya uwekezaji WhatsApp

mumewanguu

JF-Expert Member
Mar 2, 2018
262
250
Nimeingia Whatsapp nimeona magroup yanahamasisha uwekezaji na faida yaani unawekeza laki baada ya siku mbili yazaa asilimia mia moja. Hivi ni kweli au watu wanatumia fursa?

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Perfectz

JF-Expert Member
May 17, 2017
7,361
2,000
HUWA NASHANGAA SANA KUONA WATU WANATAPELIWA KWA UTAPELI WA AINA MOJA ULIOBADIRISHWA TU JINA
 

Sir John Roberts

JF-Expert Member
Mar 1, 2017
2,781
2,000
Ingia upigwe maana mnashindwa kutumia hata akili za kuzaliwa kwa mambo mengine.hiyo biashara wanauza roho za watu au?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom