Makalio ya Wanawake wa Kichina

Makalio ya Wanawake wa Kichina

Bujibuji Simba Nyamaume

Platinum Member
Joined
Feb 4, 2009
Posts
78,513
Reaction score
167,131
Wanawake wa kichina hawana ****** makubwa yenye mvuto..
Wamepigwa pasi,
Hawana hips wala hawavutii kwa kuwaangalia.
Wao wanajua kuwa kuwa na ****** makubwa na mahips kunamvutia kila mwanamume rijali,
Lakini na kujua yote hayo, hawatetereki na hawasikiti kwa kuwa na maumbo waliyonayo.
Dawa za kuongeza makalio zinatengezwa kwao,
Wao hazitumii na wala hawana muda nazo.
Swali la kujiuliza, je sisi tumelaaniwa?
Kwanini hatujithamini na kujikubali?
Je uzuri wa m wili una Faida gain wakati uzee waja upesi?
Je tuanze kuamini kuwa sisi watu weusi ni manyani twashindwa kupembua na kuchambua hata mambo madogo?
Au ndio ile laana ya motto wa Nuhu baada ya gharika?
Au ndio kweli kuwa tu wa zuzu magic?
Safari kweli ni ndefu, hatuendi shurti kwa viboko.
 
Si zimeshapigwa marufuku kwa hiyo zitapotea! Maisha magumu pia huchangia ili mdada amvutie kidume apate kula
 
saa hizi zinatengenezwa kariakoo..
kuna wachina wako pale mtaa wa agrey wanazo na wanaziuza kama dawa za kuulia wadudu
 
Si zimeshapigwa marufuku kwa hiyo zitapotea! Maisha magumu pia huchangia ili mdada amvutie kidume apate kula

Hapo ndio pabaya, yaani mtu na akili zako unategemea kula kupitia mvuto wa mwili? Hivi ni kwanini mtu unakuwa mwepesi wa kufikiria? Je, umepata kusoma habari ya nusu mtu? "Half-man, Half-price" in China.

Tujaribu kuwa wafikirifu ili kujiletea maendeleo, fikiria mbali jamani.
 
Tatizo tulilonalo sisi watu weusi ni kwamba hatujui tafsiri harisi ya uzuri,ndio maana utaona watu wanataka kuwa weupe au kuvaa nywere za bandioa ilikuonekana kama watu fulani.Huwa inanikera sana lakini sina la kufanya Minapenda uafrika wangu.
 
mwanzo wa yote ni njaa tu, kama watawala wetu wangeelewa kuwa njaa ndo chanzo cha maovu yote wange hakikisha nchi zetu za kiafrika zina chakula cha kutosha, huduma bora ya afya, elimu n.k. bila kurekebisha haya ni ndoto kutatua matatizo kama hayo ya dawa za kubadili miili na ushoga.
 
Wachina pia wanatumia sema wako wengi na wamechoka hawawezi kununua wengi wao, na weusi wote wanatumia kama unavyotaka kuonyesha ni watu wachache mno si vyema ukaweka weusi wote.

Weusi wengi ni warembo kuliko wachache wanaohangaika ku-fake, manake weupe wanatugroup wote na hata wamatumbi pia mmeanza tabia hiyo.
 
........Tena siku hizi baada ya kuona dawa zao za kuongeza m.a.ta.ko na hips hazitoki sana, wameamuua kutengeneza ch.u.pi zenye siponji kwa nyuma ili mwanamke ukivaa uonekane una ta.ko...........nyingine wameamua kuweka siponji kwa pembeni ili ukivaa uonekane una hips.

Cha ajabu vitu vyote hivi wenyewe wala hawatumii wapo natural tu.
 
........Tena siku hizi baada ya kuona dawa zao za kuongeza m.a.ta.ko na hips hazitoki sana, wameamuua kutengeneza ch.u.pi zenye siponji kwa nyuma ili mwanamke ukivaa uonekane una ta.ko...........nyingine wameamua kuweka siponji kwa pembeni ili ukivaa uonekane una hips.

Cha ajabu vitu vyote hivi wenyewe wala hawatumii wapo natural tu.
wadau wa ujasiriamali, hiii tuiite ni innovation, adding value to product?
 
........Tena siku hizi baada ya kuona dawa zao za kuongeza m.a.ta.ko na hips hazitoki sana, wameamuua kutengeneza ch.u.pi zenye siponji kwa nyuma ili mwanamke ukivaa uonekane una ta.ko...........nyingine wameamua kuweka siponji kwa pembeni ili ukivaa uonekane una hips.

Cha ajabu vitu vyote hivi wenyewe wala hawatumii wapo natural tu.

Pretty umeniua kabsaaaaa!! hivi are you being serious on this?? OMG!!
 
Pretty umeniua kabsaaaaa!! hivi are you being serious on this?? OMG!!

I'm serious my dear!! Mbona zipo hapa bongo, wanawake tuna kazi we acha tu....chu.pi hizi za kujaladia ma.ta,ko na hips zipo shost hapa mjini, we tembelea boutique za mitaa ya sinza ukajionee mambooo!!
 
I'm serious my dear!! Mbona zipo hapa bongo, wanawake tuna kazi we acha tu....chu.pi hizi za kujaladia ma.ta,ko na hips zipo shost hapa mjini, we tembelea boutique za mitaa ya sinza ukajionee mambooo!!

makubwa!!! sasa hapo unakuwa unamdanganya nani hasa kama si wewe mwenyewe!!! na imagine unapata ajali loh!!!
 
Wanawake wa kichina hawana ****** makubwa yenye mvuto..
Wamepigwa pasi,
Hawana hips wala hawavutii kwa kuwaangalia.
Wao wanajua kuwa kuwa na ****** makubwa na mahips kunamvutia kila mwanamume rijali,
Lakini na kujua yote hayo, hawatetereki na hawasikiti kwa kuwa na maumbo waliyonayo.
Dawa za kuongeza makalio zinatengezwa kwao,
Wao hazitumii na wala hawana muda nazo.
Swali la kujiuliza, je sisi tumelaaniwa?
Kwanini hatujithamini na kujikubali?
Je uzuri wa m wili una Faida gain wakati uzee waja upesi?
Je tuanze kuamini kuwa sisi watu weusi ni manyani twashindwa kupembua na kuchambua hata mambo madogo?
Au ndio ile laana ya motto wa Nuhu baada ya gharika?
Au ndio kweli kuwa tu wa zuzu magic?
Safari kweli ni ndefu, hatuendi shurti kwa viboko.

Mzizi wa tatizo ni miji-anaume ya kiafrika! Inapenda ngono sana.. saa zote inawaza ngono... Wanawake wa kichina hawawezi kufanya hivi kwani wanaume wao wanawapenda kama walivyo.
 
Mzizi wa tatizo ni miji-anaume ya kiafrika! Inapenda ngono sana.. saa zote inawaza ngono... Wanawake wa kichina hawawezi kufanya hivi kwani wanaume wao wanawapenda kama walivyo.

tusipende kuhamisha mzigo wa lawama....kama mwnaume haupendi vile ulivyo basi forget about it. wanawake nao they stand out to be blamed!
 
makubwa!!! sasa hapo unakuwa unamdanganya nani hasa kama si wewe mwenyewe!!! na imagine unapata ajali loh!!!

Ndio hapo sasa, kasheshe ndio uvae hizo chupi.....mwanaume anafikiri kweli umejaliwa ta.ko na hips, siku ya siku mpo kwenye yale mambo anakuvua nguo kumbe umejaladia!!! Mtu mzima kuumbukaa na kutoswa hapo hapo..........yalabiiiiiii!!
 
Mzizi wa tatizo ni miji-anaume ya kiafrika! Inapenda ngono sana.. saa zote inawaza ngono... Wanawake wa kichina hawawezi kufanya hivi kwani wanaume wao wanawapenda kama walivyo.

hiyo mijianaume ya kiafrika inapenda ngono kwa asilimia ngapi kufananisha na wadhungu, wachina, wajapani na wahindi?
saa zote: ina maana hawafanyi kazi, hawalali, hawali chakula, hawaogi etc.......... acha unyonge wa kifikra
 
Wanawake wa kichina hawana ****** makubwa yenye mvuto..
Wamepigwa pasi,
Hawana hips wala hawavutii kwa kuwaangalia.
Wao wanajua kuwa kuwa na ****** makubwa na mahips kunamvutia kila mwanamume rijali,
Lakini na kujua yote hayo, hawatetereki na hawasikiti kwa kuwa na maumbo waliyonayo.
Dawa za kuongeza makalio zinatengezwa kwao,
Wao hazitumii na wala hawana muda nazo.
Swali la kujiuliza, je sisi tumelaaniwa?
Kwanini hatujithamini na kujikubali?
Je uzuri wa m wili una Faida gain wakati uzee waja upesi?
Je tuanze kuamini kuwa sisi watu weusi ni manyani twashindwa kupembua na kuchambua hata mambo madogo?
Au ndio ile laana ya motto wa Nuhu baada ya gharika?
Au ndio kweli kuwa tu wa zuzu magic?
Safari kweli ni ndefu, hatuendi shurti kwa viboko.

Ebwana we daktari nini, mwandiko wako hausomeki.....lol
 
Back
Top Bottom