Makala ndani ya Raia Mwema: "Mishahara mipya kwa wabunge ni ujambazi" | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Makala ndani ya Raia Mwema: "Mishahara mipya kwa wabunge ni ujambazi"

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kulikoni Ughaibuni, Nov 17, 2011.

  1. Kulikoni Ughaibuni

    Kulikoni Ughaibuni JF-Expert Member

    #1
    Nov 17, 2011
    Joined: Dec 12, 2007
    Messages: 214
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 45
    View attachment 41419 Mrema chapa Usingizi 3 (2).jpg View attachment 41421

    CHANZO: Raia Mwema
     
Loading...