Makabati ya jikoni (Kitchen Cabinet), mafundi pitieni hapa

Makabati ya jikoni (Kitchen Cabinet), mafundi pitieni hapa

MTAZAMO

Platinum Member
Joined
Feb 8, 2011
Posts
20,167
Reaction score
35,733
Mafundi hebu tusaidieni,

Inawezekanaje kutengeneza makabati ya jikoni kwa mita moja iwe 1,200,000? Hata kama mbao ni mninga, kwanini iwe ghali kiasi hiki?

Ina maana kama unajiko mita 4 unahitaji 4.8m kweli? Hebu tuambieni ukweli wa hizi gharama ...
 
Upigaji tu Mkuu, bei halisi almost ni nusu ya hiyo hela, mwambie huyo mdau akup mchanganuo wa material
 
Me waliniambia kwa sababu pia wanaweka na marble, lakin ukiangalia bei ya marble sio kubwa kihivyo...
 
Unapoitaji kichen cabinet inategemeana na wewe mwenyewe ktk selection ya material na designe unayotaka na aina ya kampuni unayoichukua,mfano wewe unachukua mafundi wa mtaani bei haiwezi kua kubwa kama ukichukua kampuni,hapo utaelewa kwann kampuni bei iwe juu,pia ukiitaji top ya marble bila makabati ya juu pia bei itakua chini,aina za marble pia zinatofautiana kuna pure marble na artificial hapa uwe makin unaweza kuwekewa marble za bei nafuu zisiwe durable pia itakusaidia kupata gharama nafuu mwisho.
 
Kama kuna fundi wa kitaa anaweza hii kazi ajitokeze, akiwa jirani na chanika itapendeza
 
IRINGA DECOR

kuna huyu mdau bei yake nzuri sana alijitangaza hapa jf


1542552250807.png

1542552271516.png
Karibuni sana IRINGA DECOR kwa furniture za kisasa....TUNAPATIKANA IRINGA MJINI(FRELIMO MAGENGENI)


FURNITURE ZETU NI IMARA NA ZA KISASA .....karibuni mjipatie Vtanda,shoe rack,makabati,kitchen cabinet ,dinning set aina mbali mbali kwa bei nafuu kabisa

Hizi ni bei zetu kwa baadhi ya furniture..

-sofa bed ..
5*6 vinaanzia 165,000/=
6*6 vinaanzia 195,000/=
7*6 vinaanzia 250,000

-vitanda vya mbao(rangi)
5*6 vinaanzia 125,000/=
6*6 vinaanzia 175,000/=
7*6 vinaanzia 215,000/=


MAKABATI (NGUO NA VYOMBO)

-mlango mmoja 180,000/=
- miwili. 255,000/=
- mitatu. 360,000/=
- sita. 680,000/=



DINNING TABLE

Set ya viti vinne. 380,000/=
Set ya viti 6..........650,000/=



Kitchen cabinets...

-kwa kila mita moja - 430,000/=
Bei hii ni juu na chini
Kwa kutumia soft wood

-kwa kila mita moja kwa kutumia hardwood itakua 550,000/=
 
IRINGA DECOR

kuna huyu mdau bei yake nzuri sana alijitangaza hapa jf


View attachment 938609
View attachment 938610Karibuni sana IRINGA DECOR kwa furniture za kisasa....TUNAPATIKANA IRINGA MJINI(FRELIMO MAGENGENI)


FURNITURE ZETU NI IMARA NA ZA KISASA .....karibuni mjipatie Vtanda,shoe rack,makabati,kitchen cabinet ,dinning set aina mbali mbali kwa bei nafuu kabisa

Hizi ni bei zetu kwa baadhi ya furniture..

-sofa bed ..
5*6 vinaanzia 165,000/=
6*6 vinaanzia 195,000/=
7*6 vinaanzia 250,000

-vitanda vya mbao(rangi)
5*6 vinaanzia 125,000/=
6*6 vinaanzia 175,000/=
7*6 vinaanzia 215,000/=


MAKABATI (NGUO NA VYOMBO)

-mlango mmoja 180,000/=
- miwili. 255,000/=
- mitatu. 360,000/=
- sita. 680,000/=



DINNING TABLE

Set ya viti vinne. 380,000/=
Set ya viti 6..........650,000/=



Kitchen cabinets...

-kwa kila mita moja - 430,000/=
Bei hii ni juu na chini
Kwa kutumia soft wood

-kwa kila mita moja kwa kutumia hardwood itakua 550,000/=
Jamaa ana bei nzuri sana aisee nimechukua namba yake nifanye naye kazi Arusha huku.
 
mie pia najipanga nimtafute ajeanifanyie kazi, hapa bongo matapeli wengi sana. meter moja milioni na laki mbili, huo mshahara wa sisi walala hoi wa sirikali sasa lini utamaliza jiko la mita tano
Hata mie huwa si_enterntain wezi hawa wanaojihita mafundi na bei zao za ajabu......
 
IRINGA DECOR

kuna huyu mdau bei yake nzuri sana alijitangaza hapa jf


View attachment 938609
View attachment 938610Karibuni sana IRINGA DECOR kwa furniture za kisasa....TUNAPATIKANA IRINGA MJINI(FRELIMO MAGENGENI)


FURNITURE ZETU NI IMARA NA ZA KISASA .....karibuni mjipatie Vtanda,shoe rack,makabati,kitchen cabinet ,dinning set aina mbali mbali kwa bei nafuu kabisa

Hizi ni bei zetu kwa baadhi ya furniture..

-sofa bed ..
5*6 vinaanzia 165,000/=
6*6 vinaanzia 195,000/=
7*6 vinaanzia 250,000

-vitanda vya mbao(rangi)
5*6 vinaanzia 125,000/=
6*6 vinaanzia 175,000/=
7*6 vinaanzia 215,000/=


MAKABATI (NGUO NA VYOMBO)

-mlango mmoja 180,000/=
- miwili. 255,000/=
- mitatu. 360,000/=
- sita. 680,000/=



DINNING TABLE

Set ya viti vinne. 380,000/=
Set ya viti 6..........650,000/=



Kitchen cabinets...

-kwa kila mita moja - 430,000/=
Bei hii ni juu na chini
Kwa kutumia soft wood

-kwa kila mita moja kwa kutumia hardwood itakua 550,000/=
Huyu atanifaa nikifikia hatua hii siku chache mbeleni
 
IRINGA DECOR

kuna huyu mdau bei yake nzuri sana alijitangaza hapa jf


View attachment 938609
View attachment 938610Karibuni sana IRINGA DECOR kwa furniture za kisasa....TUNAPATIKANA IRINGA MJINI(FRELIMO MAGENGENI)


FURNITURE ZETU NI IMARA NA ZA KISASA .....karibuni mjipatie Vtanda,shoe rack,makabati,kitchen cabinet ,dinning set aina mbali mbali kwa bei nafuu kabisa

Hizi ni bei zetu kwa baadhi ya furniture..

-sofa bed ..
5*6 vinaanzia 165,000/=
6*6 vinaanzia 195,000/=
7*6 vinaanzia 250,000

-vitanda vya mbao(rangi)
5*6 vinaanzia 125,000/=
6*6 vinaanzia 175,000/=
7*6 vinaanzia 215,000/=


MAKABATI (NGUO NA VYOMBO)

-mlango mmoja 180,000/=
- miwili. 255,000/=
- mitatu. 360,000/=
- sita. 680,000/=



DINNING TABLE

Set ya viti vinne. 380,000/=
Set ya viti 6..........650,000/=



Kitchen cabinets...

-kwa kila mita moja - 430,000/=
Bei hii ni juu na chini
Kwa kutumia soft wood

-kwa kila mita moja kwa kutumia hardwood itakua 550,000/=
Huyu nitamtafuta aisee
 
Back
Top Bottom