Majina ya walioitwa utumishi interview tar 8/12/2012 haya hapa

  • Thread starter msafwa mandanji
  • Start date

M

msafwa mandanji

Member
Joined
May 4, 2012
Messages
6
Points
0
M

msafwa mandanji

Member
Joined May 4, 2012
6 0
1
[FONT=Arial,Arial][FONT=Arial,Arial]JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA [/FONT][/FONT]
[FONT=Arial,Arial][FONT=Arial,Arial]OFISI YA RAIS
SEKRETARIETI YA AJIRA KATIKA UTUMISHI WA UMMA
[/FONT]
[/FONT][FONT=Arial,Arial][FONT=Arial,Arial]Kumb. Na. EA.7/96/01/C/70 4 Desemba, 2012
[/FONT]
[/FONT][FONT=Arial,Arial][FONT=Arial,Arial]KUITWA KWENYE USAILI
[/FONT]
[/FONT]
[FONT=Arial,Arial][FONT=Arial,Arial][/FONT][/FONT][FONT=Arial,Arial][FONT=Arial,Arial]Katibu wa Sekretarieti ya Ajira katika Utumishi wa Umma anawatangazia waombaji wa fursa za ajira kwa tangazo lililotolewa tarehe 25/05/2012, 29/06/2012 na 27/7/2012 kuwa wamechaguliwa kufanya usaili.
Usaili huo utahusisha kada zifuatazo Afisa Utumishi Daraja la II, Afisa Habari Daraja la II, Afisa Usimamizi wa Fedha Daraja la II,, Mhandisi Daraja la II - Ujenzi , Mhifadhi Mambo ya Kale Daraja la II, Afisa Utamaduni Daraja la II, Fundi Sanifu Daraja la II, Afisa Ushirika Daraja la II, Mchumi Daraja la II, Afisa
[/FONT]
[/FONT][FONT=Arial,Arial][FONT=Arial,Arial]Maendeleo ya Vijana [/FONT][/FONT][FONT=Arial,Arial][FONT=Arial,Arial]Daraja la II, Afisa Ustawi wa Jamii Daraja la II, Afisa Ardhi Daraja la II na Mhasibu Msaidizi. [/FONT][/FONT]
[FONT=Arial,Arial][FONT=Arial,Arial][/FONT][/FONT][FONT=Arial,Arial][FONT=Arial,Arial]Wasailiwa wanashauriwa kuzingatia yafuatayo:
[/FONT][/FONT][FONT=Arial,Arial][FONT=Arial,Arial]1. UKAGUZI WA VYETI UTAANZA SAA 1:00 HADI 1:30 ASUBUHI SIKU YA MTIHANI WA MCHUJO.
2. KUJA NA KITAMBULISHO KWA AJILI YA UTAMBUZI MFANO: KITAMBULISHO CHA MKAZI, KUPIGIA KURA, BENKI, KAZI, HATI YA KUSAFIRIA N.K
[/FONT][/FONT][FONT=Arial,Arial][FONT=Arial,Arial]3. Kuja na Vyeti Halisi (original certificates) za kuanzia kidato cha nne, sita, Stashahada, Stashahada ya Juu, Shahada na kuendelea kutegemeana na sifa za mwombaji.
4. "Testmonials", "Provisional Results", "Statement of results", hati matokeo za kidato cha nne na sita (FORM IV AND FORM VI RESULTS SLIPS) HAVITAKUBALIWA.
5. Kila msailiwa aje na picha moja (Passport size).
6. Kila msailiwa atajigharamia kwa chakula, usafiri na malazi.
7. Kila msailiwa azingatie tarehe na eneo alilopangiwa kufanyiwa usaili
8. Kila msailiwa aje na cheti halisi cha kuzaliwa (Original Birth Certificate)
9. Wale ambao majina yao hayakuonekana katika tangazo hili watambue kuwa maombi yao hayakufanikiwa na wasisite kuomba tena mara nafasi za kazi zitakapotangazwa.
[/FONT][/FONT]
[FONT=Arial,Arial][FONT=Arial,Arial][/FONT][/FONT][FONT=Arial,Arial][FONT=Arial,Arial]2
[/FONT][/FONT][FONT=Arial,Arial][FONT=Arial,Arial]NB: Tangazo hili linapatikana pia katika tovuti zifuatazo:-
www.ajira.go.tz
[/FONT][/FONT]
[FONT=Arial,Arial][FONT=Arial,Arial][/FONT][/FONT][FONT=Arial,Arial][FONT=Arial,Arial], [/FONT][/FONT][FONT=Arial,Arial][FONT=Arial,Arial]www.utumishi.go.tz na PMORALG - Home - [/FONT][/FONT]
[FONT=Arial,Arial][FONT=Arial,Arial][/FONT][/FONT][FONT=Arial,Arial][FONT=Arial,Arial][/FONT][/FONT]
[FONT=Arial,Arial][FONT=Arial,Arial]MPANGILIO WA KADA NA UKUMBI USAILI WA MITIHANI YA MCHUJO (DUCE)
[/FONT]
[/FONT][FONT=Arial,Arial][FONT=Arial,Arial]UKUMBI [/FONT][/FONT]
[FONT=Arial,Arial][FONT=Arial,Arial][/FONT][/FONT]
[FONT=Arial,Arial][FONT=Arial,Arial]KADA
[/FONT]
[/FONT]
[FONT=Arial,Arial][FONT=Arial,Arial][/FONT][/FONT]
[FONT=Arial,Arial][FONT=Arial,Arial]SERIAL NAMBA ZA
WASAILIWA
[/FONT]
[/FONT]
[FONT=Arial,Arial][FONT=Arial,Arial][/FONT][/FONT]
[FONT=Arial,Arial][FONT=Arial,Arial]MUDA WA USAILI WA MCHUJO
[/FONT]
[/FONT]
[FONT=Arial,Arial][FONT=Arial,Arial][/FONT][/FONT]
[FONT=Arial,Arial][FONT=Arial,Arial]AWAMU YA KWANZA
[/FONT]
[/FONT]
[FONT=Arial,Arial][FONT=Arial,Arial][/FONT][/FONT]
[FONT=Arial,Arial][FONT=Arial,Arial]THEATER "A"
[/FONT]
[/FONT]
[FONT=Arial,Arial][FONT=Arial,Arial][/FONT][/FONT]
[FONT=Arial,Arial][FONT=Arial,Arial]INFORMATION OFFICER II
[/FONT]
[/FONT]
[FONT=Arial,Arial][FONT=Arial,Arial]-
[/FONT]
[/FONT]
[FONT=Arial,Arial][FONT=Arial,Arial][/FONT][/FONT]
[FONT=Arial,Arial][FONT=Arial,Arial]1:00 ASUBUHI
[/FONT]
[/FONT]
[FONT=Arial,Arial][FONT=Arial,Arial][/FONT][/FONT]
[FONT=Arial,Arial][FONT=Arial,Arial]HUMAN RESOURCES OFFICER II
[/FONT]
[/FONT]
[FONT=Arial,Arial][FONT=Arial,Arial]1501 – 1592
[/FONT]
[/FONT]
[FONT=Arial,Arial][FONT=Arial,Arial][/FONT][/FONT]
[FONT=Arial,Arial][FONT=Arial,Arial]1:00 ASUBUHI
[/FONT]
[/FONT]
[FONT=Arial,Arial][FONT=Arial,Arial][/FONT][/FONT]
[FONT=Arial,Arial][FONT=Arial,Arial]THEATER "B"
[/FONT]
[/FONT]
[FONT=Arial,Arial][FONT=Arial,Arial][/FONT][/FONT]
[FONT=Arial,Arial][FONT=Arial,Arial]HUMAN RESOURCES OFFICER II
[/FONT]
[/FONT]
[FONT=Arial,Arial][FONT=Arial,Arial]1001 – 1500
[/FONT]
[/FONT]
[FONT=Arial,Arial][FONT=Arial,Arial][/FONT][/FONT]
[FONT=Arial,Arial][FONT=Arial,Arial]1:00 ASUBUHI
[/FONT]
[/FONT]
[FONT=Arial,Arial][FONT=Arial,Arial][/FONT][/FONT]
[FONT=Arial,Arial][FONT=Arial,Arial]THEATER "C"
[/FONT]
[/FONT]
[FONT=Arial,Arial][FONT=Arial,Arial][/FONT][/FONT]
[FONT=Arial,Arial][FONT=Arial,Arial]HUMAN RESOURCES OFFICER II
[/FONT]
[/FONT]
[FONT=Arial,Arial][FONT=Arial,Arial]1 – 1000
[/FONT]
[/FONT]
[FONT=Arial,Arial][FONT=Arial,Arial][/FONT][/FONT]
[FONT=Arial,Arial][FONT=Arial,Arial]1:00 ASUBUHI
[/FONT]
[/FONT]
[FONT=Arial,Arial][FONT=Arial,Arial][/FONT][/FONT]
[FONT=Arial,Arial][FONT=Arial,Arial]LECTURE ROOM "A"
[/FONT]
[/FONT]
[FONT=Arial,Arial][FONT=Arial,Arial][/FONT][/FONT]
[FONT=Arial,Arial][FONT=Arial,Arial]FINANCE MANAGEMENT OFFICER II
[/FONT]
[/FONT]
[FONT=Arial,Arial][FONT=Arial,Arial]1 – 160
[/FONT]
[/FONT]
[FONT=Arial,Arial][FONT=Arial,Arial][/FONT][/FONT]
[FONT=Arial,Arial][FONT=Arial,Arial]1:00 ASUBUHI
[/FONT]
[/FONT]
[FONT=Arial,Arial][FONT=Arial,Arial][/FONT][/FONT]
[FONT=Arial,Arial][FONT=Arial,Arial]LECTURE ROOM "B"
[/FONT]
[/FONT]
[FONT=Arial,Arial][FONT=Arial,Arial][/FONT][/FONT]
[FONT=Arial,Arial][FONT=Arial,Arial]FINANCE MANAGEMENT OFFICER II
[/FONT]
[/FONT]
[FONT=Arial,Arial][FONT=Arial,Arial]161 – 320
[/FONT]
[/FONT]
[FONT=Arial,Arial][FONT=Arial,Arial][/FONT][/FONT]
[FONT=Arial,Arial][FONT=Arial,Arial]1:00 ASUBUHI
[/FONT]
[/FONT]
[FONT=Arial,Arial][FONT=Arial,Arial][/FONT][/FONT]
[FONT=Arial,Arial][FONT=Arial,Arial]LECTURE ROOM "C"
[/FONT]
[/FONT]
[FONT=Arial,Arial][FONT=Arial,Arial][/FONT][/FONT]
[FONT=Arial,Arial][FONT=Arial,Arial]FINANCE MANAGEMENT OFFICER II
[/FONT]
[/FONT]
[FONT=Arial,Arial][FONT=Arial,Arial]321 – 480
[/FONT]
[/FONT]
[FONT=Arial,Arial][FONT=Arial,Arial][/FONT][/FONT]
[FONT=Arial,Arial][FONT=Arial,Arial]1:00 ASUBUHI
[/FONT]
[/FONT]
[FONT=Arial,Arial][FONT=Arial,Arial][/FONT][/FONT]
[FONT=Arial,Arial][FONT=Arial,Arial]LECTURE ROOM "D"
[/FONT]
[/FONT]
[FONT=Arial,Arial][FONT=Arial,Arial][/FONT][/FONT]
[FONT=Arial,Arial][FONT=Arial,Arial]FINANCE MANAGEMENT OFFICER II
[/FONT]
[/FONT]
[FONT=Arial,Arial][FONT=Arial,Arial]481 – 585
[/FONT]
[/FONT]
[FONT=Arial,Arial][FONT=Arial,Arial][/FONT][/FONT]
[FONT=Arial,Arial][FONT=Arial,Arial]1:00 ASUBUHI
[/FONT]
[/FONT]
[FONT=Arial,Arial][FONT=Arial,Arial][/FONT][/FONT]
[FONT=Arial,Arial][FONT=Arial,Arial]CIVIL ENGINEER II
[/FONT]
[/FONT]
[FONT=Arial,Arial][FONT=Arial,Arial]1 – 55
[/FONT]
[/FONT]
[FONT=Arial,Arial][FONT=Arial,Arial][/FONT][/FONT]
[FONT=Arial,Arial][FONT=Arial,Arial]1:00 ASUBUHI
[/FONT]
[/FONT]
[FONT=Arial,Arial][FONT=Arial,Arial][/FONT][/FONT]
[FONT=Arial,Arial][FONT=Arial,Arial]LECTURE ROOM "E"
[/FONT]
[/FONT]
[FONT=Arial,Arial][FONT=Arial,Arial][/FONT][/FONT]
[FONT=Arial,Arial][FONT=Arial,Arial]CIVIL ENGINEER II
[/FONT]
[/FONT]
[FONT=Arial,Arial][FONT=Arial,Arial]56 – 87
[/FONT]
[/FONT]
[FONT=Arial,Arial][FONT=Arial,Arial][/FONT][/FONT]
[FONT=Arial,Arial][FONT=Arial,Arial]1:00 ASUBUHI
[/FONT]
[/FONT]
[FONT=Arial,Arial][FONT=Arial,Arial][/FONT][/FONT]
[FONT=Arial,Arial][FONT=Arial,Arial]CONSERVATORS OF ANTIQUITIES II
[/FONT]
[/FONT]
[FONT=Arial,Arial][FONT=Arial,Arial]-
[/FONT]
[/FONT]
[FONT=Arial,Arial][FONT=Arial,Arial][/FONT][/FONT]
[FONT=Arial,Arial][FONT=Arial,Arial]1:00 ASUBUHI
[/FONT]
[/FONT]
[FONT=Arial,Arial][FONT=Arial,Arial][/FONT][/FONT]
[FONT=Arial,Arial][FONT=Arial,Arial]AWAMU YA PILI
[/FONT]
[/FONT]
[FONT=Arial,Arial][FONT=Arial,Arial][/FONT][/FONT]
[FONT=Arial,Arial][FONT=Arial,Arial]THEATER "A"
[/FONT]
[/FONT]
[FONT=Arial,Arial][FONT=Arial,Arial][/FONT][/FONT]
[FONT=Arial,Arial][FONT=Arial,Arial]CULTURAL OFFICER II
[/FONT]
[/FONT]
[FONT=Arial,Arial][FONT=Arial,Arial]-
[/FONT]
[/FONT]
[FONT=Arial,Arial][FONT=Arial,Arial][/FONT][/FONT]
[FONT=Arial,Arial][FONT=Arial,Arial]3:30 ASUBUHI
[/FONT]
[/FONT]
[FONT=Arial,Arial][FONT=Arial,Arial][/FONT][/FONT]
[FONT=Arial,Arial][FONT=Arial,Arial]REGISTRATION ASSISTANT II
[/FONT]
[/FONT]
[FONT=Arial,Arial][FONT=Arial,Arial]-
[/FONT]
[/FONT]
[FONT=Arial,Arial][FONT=Arial,Arial][/FONT][/FONT]
[FONT=Arial,Arial][FONT=Arial,Arial]3:30 ASUBUHI
[/FONT]
[/FONT]
[FONT=Arial,Arial][FONT=Arial,Arial][/FONT][/FONT]
[FONT=Arial,Arial][FONT=Arial,Arial]TECHNICIAN II (MECHANICS & ELECTRICAL)
[/FONT]
[/FONT]
[FONT=Arial,Arial][FONT=Arial,Arial]-
[/FONT]
[/FONT]
[FONT=Arial,Arial][FONT=Arial,Arial][/FONT][/FONT]
[FONT=Arial,Arial][FONT=Arial,Arial]3:30 ASUBUHI
[/FONT]
[/FONT]
[FONT=Arial,Arial][FONT=Arial,Arial][/FONT][/FONT]
[FONT=Arial,Arial][FONT=Arial,Arial]THEATER "B"
[/FONT]
[/FONT]
[FONT=Arial,Arial][FONT=Arial,Arial][/FONT][/FONT]
[FONT=Arial,Arial][FONT=Arial,Arial]YOUTH DEVELOPMENT OFFICER II
[/FONT]
[/FONT]
[FONT=Arial,Arial][FONT=Arial,Arial]1 – 500
[/FONT]
[/FONT]
[FONT=Arial,Arial][FONT=Arial,Arial]3:30 ASUBUHI
[/FONT]
[/FONT]
[FONT=Arial,Arial][FONT=Arial,Arial][/FONT][/FONT]
[FONT=Arial,Arial][FONT=Arial,Arial]THEATER "C"
[/FONT]
[/FONT]
[FONT=Arial,Arial][FONT=Arial,Arial][/FONT][/FONT]
[FONT=Arial,Arial][FONT=Arial,Arial]COOPERATIVE OFFICER II
[/FONT]
[/FONT]
[FONT=Arial,Arial][FONT=Arial,Arial]1-1000
[/FONT]
[/FONT]
[FONT=Arial,Arial][FONT=Arial,Arial]3:30 ASUBUHI
[/FONT]
[/FONT]
[FONT=Arial,Arial][FONT=Arial,Arial][/FONT][/FONT]
[FONT=Arial,Arial][FONT=Arial,Arial]LECTURE ROOM "A"
[/FONT]
[/FONT]
[FONT=Arial,Arial][FONT=Arial,Arial][/FONT][/FONT]
[FONT=Arial,Arial][FONT=Arial,Arial]ECONOMIST II
[/FONT]
[/FONT]
[FONT=Arial,Arial][FONT=Arial,Arial]1 – 160
[/FONT]
[/FONT]
[FONT=Arial,Arial][FONT=Arial,Arial]3:30 ASUBUHI
[/FONT]
[/FONT]
[FONT=Arial,Arial][FONT=Arial,Arial][/FONT][/FONT]
 
Matokeo1

Matokeo1

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2012
Messages
229
Points
195
Age
35
Matokeo1

Matokeo1

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2012
229 195
1
JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
SEKRETARIETI YA AJIRA KATIKA UTUMISHI WA UMMA
Kumb. Na. EA.7/96/01/C/70 4 Desemba, 2012
KUITWA KWENYE USAILI
Katibu wa Sekretarieti ya Ajira katika Utumishi wa Umma anawatangazia waombaji wa fursa za ajira kwa tangazo lililotolewa tarehe 25/05/2012, 29/06/2012 na 27/7/2012 kuwa wamechaguliwa kufanya usaili.
Usaili huo utahusisha kada zifuatazo Afisa Utumishi Daraja la II, Afisa Habari Daraja la II, Afisa Usimamizi wa Fedha Daraja la II,, Mhandisi Daraja la II - Ujenzi , Mhifadhi Mambo ya Kale Daraja la II, Afisa Utamaduni Daraja la II, Fundi Sanifu Daraja la II, Afisa Ushirika Daraja la II, Mchumi Daraja la II, Afisa
Maendeleo ya Vijana Daraja la II, Afisa Ustawi wa Jamii Daraja la II, Afisa Ardhi Daraja la II na Mhasibu Msaidizi.
Wasailiwa wanashauriwa kuzingatia yafuatayo:
1. UKAGUZI WA VYETI UTAANZA SAA 1:00 HADI 1:30 ASUBUHI SIKU YA MTIHANI WA MCHUJO.
2. KUJA NA KITAMBULISHO KWA AJILI YA UTAMBUZI MFANO: KITAMBULISHO CHA MKAZI, KUPIGIA KURA, BENKI, KAZI, HATI YA KUSAFIRIA N.K
3. Kuja na Vyeti Halisi (original certificates) za kuanzia kidato cha nne, sita, Stashahada, Stashahada ya Juu, Shahada na kuendelea kutegemeana na sifa za mwombaji.
4. "Testmonials", "Provisional Results", "Statement of results", hati matokeo za kidato cha nne na sita (FORM IV AND FORM VI RESULTS SLIPS) HAVITAKUBALIWA.
5. Kila msailiwa aje na picha moja (Passport size).
6. Kila msailiwa atajigharamia kwa chakula, usafiri na malazi.
7. Kila msailiwa azingatie tarehe na eneo alilopangiwa kufanyiwa usaili
8. Kila msailiwa aje na cheti halisi cha kuzaliwa (Original Birth Certificate)
9. Wale ambao majina yao hayakuonekana katika tangazo hili watambue kuwa maombi yao hayakufanikiwa na wasisite kuomba tena mara nafasi za kazi zitakapotangazwa.
2
NB: Tangazo hili linapatikana pia katika tovuti zifuatazo:-
www.ajira.go.tz
, www.utumishi.go.tz na PMORALG - Home -
MPANGILIO WA KADA NA UKUMBI USAILI WA MITIHANI YA MCHUJO (DUCE)
UKUMBI
KADA
SERIAL NAMBA ZA
WASAILIWA
MUDA WA USAILI WA MCHUJO
AWAMU YA KWANZA
THEATER "A"
INFORMATION OFFICER II
-
1:00 ASUBUHI
HUMAN RESOURCES OFFICER II
1501 – 1592
1:00 ASUBUHI
THEATER "B"
HUMAN RESOURCES OFFICER II
1001 – 1500
1:00 ASUBUHI
THEATER "C"
HUMAN RESOURCES OFFICER II
1 – 1000
1:00 ASUBUHI
LECTURE ROOM "A"
FINANCE MANAGEMENT OFFICER II
1 – 160
1:00 ASUBUHI
LECTURE ROOM "B"
FINANCE MANAGEMENT OFFICER II
161 – 320
1:00 ASUBUHI
LECTURE ROOM "C"
FINANCE MANAGEMENT OFFICER II
321 – 480
1:00 ASUBUHI
LECTURE ROOM "D"
FINANCE MANAGEMENT OFFICER II
481 – 585
1:00 ASUBUHI
CIVIL ENGINEER II
1 – 55
1:00 ASUBUHI
LECTURE ROOM "E"
CIVIL ENGINEER II
56 – 87
1:00 ASUBUHI
CONSERVATORS OF ANTIQUITIES II
-
1:00 ASUBUHI
AWAMU YA PILI
THEATER "A"
CULTURAL OFFICER II
-
3:30 ASUBUHI
REGISTRATION ASSISTANT II
-
3:30 ASUBUHI
TECHNICIAN II (MECHANICS & ELECTRICAL)
-
3:30 ASUBUHI
THEATER "B"
YOUTH DEVELOPMENT OFFICER II
1 – 500
3:30 ASUBUHI
THEATER "C"
COOPERATIVE OFFICER II
1-1000
3:30 ASUBUHI
LECTURE ROOM "A"
ECONOMIST II
1 – 160
3:30 ASUBUHI
Tunashukuru ndugu yangu, ila kuna jambo moja linalotuathiri sana sisi wa vijjn ni kwamba tunatumia simu kudownload hili file haziwez, tunaomba ututupie moja kwa moja tukifungua tu tuyasome moja kwa moja ungetusaidia sana, natanguliza shukrani za thati mkuu.
 
nziriye

nziriye

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2011
Messages
960
Points
225
nziriye

nziriye

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2011
960 225
1
JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
SEKRETARIETI YA AJIRA KATIKA UTUMISHI WA UMMA
Kumb. Na. EA.7/96/01/C/70 4 Desemba, 2012
KUITWA KWENYE USAILI
Katibu wa Sekretarieti ya Ajira katika Utumishi wa Umma anawatangazia waombaji wa fursa za ajira kwa tangazo lililotolewa tarehe 25/05/2012, 29/06/2012 na 27/7/2012 kuwa wamechaguliwa kufanya usaili.
Usaili huo utahusisha kada zifuatazo Afisa Utumishi Daraja la II, Afisa Habari Daraja la II, Afisa Usimamizi wa Fedha Daraja la II,, Mhandisi Daraja la II - Ujenzi , Mhifadhi Mambo ya Kale Daraja la II, Afisa Utamaduni Daraja la II, Fundi Sanifu Daraja la II, Afisa Ushirika Daraja la II, Mchumi Daraja la II, Afisa
Maendeleo ya Vijana Daraja la II, Afisa Ustawi wa Jamii Daraja la II, Afisa Ardhi Daraja la II na Mhasibu Msaidizi.
Wasailiwa wanashauriwa kuzingatia yafuatayo:
1. UKAGUZI WA VYETI UTAANZA SAA 1:00 HADI 1:30 ASUBUHI SIKU YA MTIHANI WA MCHUJO.
2. KUJA NA KITAMBULISHO KWA AJILI YA UTAMBUZI MFANO: KITAMBULISHO CHA MKAZI, KUPIGIA KURA, BENKI, KAZI, HATI YA KUSAFIRIA N.K
3. Kuja na Vyeti Halisi (original certificates) za kuanzia kidato cha nne, sita, Stashahada, Stashahada ya Juu, Shahada na kuendelea kutegemeana na sifa za mwombaji.
4. "Testmonials", "Provisional Results", "Statement of results", hati matokeo za kidato cha nne na sita (FORM IV AND FORM VI RESULTS SLIPS) HAVITAKUBALIWA.
5. Kila msailiwa aje na picha moja (Passport size).
6. Kila msailiwa atajigharamia kwa chakula, usafiri na malazi.
7. Kila msailiwa azingatie tarehe na eneo alilopangiwa kufanyiwa usaili
8. Kila msailiwa aje na cheti halisi cha kuzaliwa (Original Birth Certificate)
9. Wale ambao majina yao hayakuonekana katika tangazo hili watambue kuwa maombi yao hayakufanikiwa na wasisite kuomba tena mara nafasi za kazi zitakapotangazwa.
2
NB: Tangazo hili linapatikana pia katika tovuti zifuatazo:-
www.ajira.go.tz
, www.utumishi.go.tz na PMORALG - Home -
MPANGILIO WA KADA NA UKUMBI USAILI WA MITIHANI YA MCHUJO (DUCE)
UKUMBI
KADA
SERIAL NAMBA ZA
WASAILIWA
MUDA WA USAILI WA MCHUJO
AWAMU YA KWANZA
THEATER "A"
INFORMATION OFFICER II
-
1:00 ASUBUHI
HUMAN RESOURCES OFFICER II
1501 – 1592
1:00 ASUBUHI
THEATER "B"
HUMAN RESOURCES OFFICER II
1001 – 1500
1:00 ASUBUHI
THEATER "C"
HUMAN RESOURCES OFFICER II
1 – 1000
1:00 ASUBUHI
LECTURE ROOM "A"
FINANCE MANAGEMENT OFFICER II
1 – 160
1:00 ASUBUHI
LECTURE ROOM "B"
FINANCE MANAGEMENT OFFICER II
161 – 320
1:00 ASUBUHI
LECTURE ROOM "C"
FINANCE MANAGEMENT OFFICER II
321 – 480
1:00 ASUBUHI
LECTURE ROOM "D"
FINANCE MANAGEMENT OFFICER II
481 – 585
1:00 ASUBUHI
CIVIL ENGINEER II
1 – 55
1:00 ASUBUHI
LECTURE ROOM "E"
CIVIL ENGINEER II
56 – 87
1:00 ASUBUHI
CONSERVATORS OF ANTIQUITIES II
-
1:00 ASUBUHI
AWAMU YA PILI
THEATER "A"
CULTURAL OFFICER II
-
3:30 ASUBUHI
REGISTRATION ASSISTANT II
-
3:30 ASUBUHI
TECHNICIAN II (MECHANICS & ELECTRICAL)
-
3:30 ASUBUHI
THEATER "B"
YOUTH DEVELOPMENT OFFICER II
1 – 500
3:30 ASUBUHI
THEATER "C"
COOPERATIVE OFFICER II
1-1000
3:30 ASUBUHI
LECTURE ROOM "A"
ECONOMIST II
1 – 160
3:30 ASUBUHI
please ....mkuu kama na majina unayo kwa kada tofauti naomba utuwekee kwani nimetest kudownload but inakataa kufunguka ,msaada plaese
 
Shark

Shark

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2010
Messages
23,652
Points
2,000
Shark

Shark

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2010
23,652 2,000
1
JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
SEKRETARIETI YA AJIRA KATIKA UTUMISHI WA UMMA
Kumb. Na. EA.7/96/01/C/70 4 Desemba, 2012
KUITWA KWENYE USAILI
Katibu wa Sekretarieti ya Ajira katika Utumishi wa Umma anawatangazia waombaji wa fursa za ajira kwa tangazo lililotolewa tarehe 25/05/2012, 29/06/2012 na 27/7/2012 kuwa wamechaguliwa kufanya usaili.
Usaili huo utahusisha kada zifuatazo Afisa Utumishi Daraja la II, Afisa Habari Daraja la II, Afisa Usimamizi wa Fedha Daraja la II,, Mhandisi Daraja la II - Ujenzi , Mhifadhi Mambo ya Kale Daraja la II, Afisa Utamaduni Daraja la II, Fundi Sanifu Daraja la II, Afisa Ushirika Daraja la II, Mchumi Daraja la II, Afisa
Maendeleo ya Vijana Daraja la II, Afisa Ustawi wa Jamii Daraja la II, Afisa Ardhi Daraja la II na Mhasibu Msaidizi.
Wasailiwa wanashauriwa kuzingatia yafuatayo:
1. UKAGUZI WA VYETI UTAANZA SAA 1:00 HADI 1:30 ASUBUHI SIKU YA MTIHANI WA MCHUJO.
2. KUJA NA KITAMBULISHO KWA AJILI YA UTAMBUZI MFANO: KITAMBULISHO CHA MKAZI, KUPIGIA KURA, BENKI, KAZI, HATI YA KUSAFIRIA N.K
3. Kuja na Vyeti Halisi (original certificates) za kuanzia kidato cha nne, sita, Stashahada, Stashahada ya Juu, Shahada na kuendelea kutegemeana na sifa za mwombaji.
4. "Testmonials", "Provisional Results", "Statement of results", hati matokeo za kidato cha nne na sita (FORM IV AND FORM VI RESULTS SLIPS) HAVITAKUBALIWA.
5. Kila msailiwa aje na picha moja (Passport size).
6. Kila msailiwa atajigharamia kwa chakula, usafiri na malazi.
7. Kila msailiwa azingatie tarehe na eneo alilopangiwa kufanyiwa usaili
8. Kila msailiwa aje na cheti halisi cha kuzaliwa (Original Birth Certificate)
9. Wale ambao majina yao hayakuonekana katika tangazo hili watambue kuwa maombi yao hayakufanikiwa na wasisite kuomba tena mara nafasi za kazi zitakapotangazwa.
2
NB: Tangazo hili linapatikana pia katika tovuti zifuatazo:-
www.ajira.go.tz
, www.utumishi.go.tz na PMORALG - Home -
MPANGILIO WA KADA NA UKUMBI USAILI WA MITIHANI YA MCHUJO (DUCE)
UKUMBI
KADA
SERIAL NAMBA ZA
WASAILIWA
MUDA WA USAILI WA MCHUJO
AWAMU YA KWANZA
THEATER "A"
INFORMATION OFFICER II
-
1:00 ASUBUHI
HUMAN RESOURCES OFFICER II
1501 – 1592
1:00 ASUBUHI
THEATER "B"
HUMAN RESOURCES OFFICER II
1001 – 1500
1:00 ASUBUHI
THEATER "C"
HUMAN RESOURCES OFFICER II
1 – 1000
1:00 ASUBUHI
LECTURE ROOM "A"
FINANCE MANAGEMENT OFFICER II
1 – 160
1:00 ASUBUHI
LECTURE ROOM "B"
FINANCE MANAGEMENT OFFICER II
161 – 320
1:00 ASUBUHI
LECTURE ROOM "C"
FINANCE MANAGEMENT OFFICER II
321 – 480
1:00 ASUBUHI
LECTURE ROOM "D"
FINANCE MANAGEMENT OFFICER II
481 – 585
1:00 ASUBUHI
CIVIL ENGINEER II
1 – 55
1:00 ASUBUHI
LECTURE ROOM "E"
CIVIL ENGINEER II
56 – 87
1:00 ASUBUHI
CONSERVATORS OF ANTIQUITIES II
-
1:00 ASUBUHI
AWAMU YA PILI
THEATER "A"
CULTURAL OFFICER II
-
3:30 ASUBUHI
REGISTRATION ASSISTANT II
-
3:30 ASUBUHI
TECHNICIAN II (MECHANICS & ELECTRICAL)
-
3:30 ASUBUHI
THEATER "B"
YOUTH DEVELOPMENT OFFICER II
1 – 500
3:30 ASUBUHI
THEATER "C"
COOPERATIVE OFFICER II
1-1000
3:30 ASUBUHI
LECTURE ROOM "A"
ECONOMIST II
1 – 160
3:30 ASUBUHI
Unavyosema haya hapa kisha ukaishia kuweka link unakua unakosea mkuu.
We ungesema tu yametoka ndio ungeeleweka.
 
T

tajirijasiri

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
2,754
Points
2,000
T

tajirijasiri

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2012
2,754 2,000
JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
SEKRETARIETI YA AJIRA KATIKA UTUMISHI WA UMMA
Kumb. Na. EA.7/96/01/C/70 2 Desemba, 2012
KUITWA KWENYE USAILI
Katibu wa Sekretarieti ya Ajira katika Utumishi wa Umma anawatangazia waombaji wa fursa za ajira kwa tangazo lililotolewa tarehe 25/05/2012, 29/06/2012 na 27/7/2012 kuwa wamechaguliwa kufanya usaili.
Usaili huo utahusisha kada zifuatazo Afisa wa Sheria II, Afisa Michezo II, Mhaidrojiolojia II, Afisa Mipangomiji II, Afisa Ardhi Msaidizi, Fundi Sanifu Daraja II (Urasimu Ramani), Mpima Ardhi Daraja la II, Mkadiriaji Ujenzi Daraja la II Msanifu Majengo II, Mhaidrolojia II, Afisa Usafiri II, Fundi Sanifu Daraja II – Ramani, Mtakwimu II, Fundi Sanifu II – Migodi, Fundi Sanifu II – Ujenzi, Fundi Sanifu II – Kompyuta, Fundi Sanifu II- Maabara ya Madini, Mhandisi II - Maji, Mjiolojia II, Mhandisi II ICT/Telecommunication, Mhandisi Daraja la II – Viwanda, Afisa Misitu II, Afisa Ufugaji Nyuki Daraja la II, Msaidizi Ufugaji Nyuki Daraja la II, Nahodha II, Katibu Mahsusi II, Mkufunzi Msaidizi I - Kompyuta, Mkufunzi Msaidizi I -Umeme, Mkufunzi Msaidizi I - Ufundi Magari, Fundi Sanifu Msaidizi – Maji/Bomba, Dereva wa Mashua/Vivuko, Afisa Kilimo II, Mkutubi II, Mhifadhi Wanyamapori II, Mchapa Hati Daraja la II, Mhudumu wa Afya na Mtunza Bustani II.
Wasailiwa wanashauriwa kuzingatia yafuatayo:
1. USAILI UTAANZA SAA 2:00 ASUBUHI KWA TAREHE NA MAHALI KAMA ILIVYOONYESHWA KWA KILA NAFASI.
2. Kuja na Vyeti Halisi (original certificates) za kuanzia kidato cha nne, sita, Stashahada, Stashahada ya Juu, Shahada na kuendelea kutegemeana na sifa za mwombaji.
3. "Testmonials", "Provisional Results", "Statement of results", hati matokeo za kidato cha nne na sita (FORM IV AND FORM VI RESULTS SLIPS) HAVITAKUBALIWA.
4. Kila msailiwa aje na picha moja (Passport size).
5. Kila msailiwa atajigharamia kwa chakula, usafiri na malazi.
6. Kila msailiwa azingatie tarehe na eneo alilopangiwa kufanyiwa usaili
7. Kila msailiwa aje na cheti halisi cha kuzaliwa (Original Birth Certificate)
8. Wale ambao majina yao hayakuonekana katika tangazo hili watambue kuwa maombi yao hayakufanikiwa na wasisite kuomba tena mara nafasi za kazi zitakapotangazwa.
NB: Tangazo hili linapatikana pia katika tovuti zifuatazo:-
PUBLIC SERVICE RECRUITMENT SECRETARIAT - PSRS, Public Service Management na PMORALG - Home -
1. AFISA UFUGAJI NYUKI DARAJA LA II (BEEKEEPING OFFICER GRADE II)
MAHALI: OFISI ZA SEKRETARIETI YA AJIRA MAKTABA COMPLEX, DAR ES SALAAM
TAREHE: 06/12/2012
Na
JINA
Na
JINA
Na
JINA
1.
MESHACK SAIGILU P. O. BOX 15018 ARUSHA
2.
KISEGA EDWIN ℅ C. KALINGA P. O. BOX 287 MAFINGA - IRINGA
3.
HAROLD RUTABANZIBWA P. O. BOX 105762, DAR ES SALAAM
4.
THOMAS NDUMBARO P. O. BOX 28 LIWALE-LINDI
5.
JEREMIAH GUMADI P. O. BOX 496 KAHAMA -SHINYANGA
6.
PHILEMON W. MKINGA ℅ LEONARD NGOWO P. O. BOX 858 MOROGORO
7.
NASSORO J. SHELUKINDO P. O. BOX 1516 TANGA
8.
JOYCE ROCKY P. O. BOX 797 MBEYA
9.
RAMADHAN ALLY P. O. BOX DAR ES SALAAM
10.
PERFECT G. MBWAMBO ℅ GILBERT MBWAMBO P. O. BOX 63110 DAR ES SALAAM
11.
JOVITHA KISEGA P. O. BOX 3000 MOROGORO
12.
BURTON SOLO P. O. BOX 313 MBEYA
13.
PHILEMON W. MKINGA ℅ LEONARD NGOWO P. O. BOX 858 MOROGORO
14.
LUCAS J. MWIGANI ℅ JOHN MWIGANI P. O. BOX 1923 DODOMA
15.
SIKUJUA MWAPINGA P. O. BOX 76141 DAR ES SALAAM
16.
MOURICE MBUNDE P. O. BOX 3021 MOROGORO
17.
FRANK MORICE P.O.BOX 1514 MOROGORO
18.
NZUDA MAWAZO P. O. BOX 3073, MOROGORO -TANZANIA
19.
STEPHEN KANANI P. O. BOX 405 ARUSHA
20.
GODLISTEN MMARI P. O. BOX 7402 MOSHI
21.
RUDOLF FILEMON P. O. BOX 2388 ARUSHA
Na
JINA
Na
JINA
Na
JINA
22.
LUCAS MATATIZO KWIYEGA POBOX 3186 MOROGORO
23.
FRANK MAPUNDA ℅ DR. M.J MANYAHI P. O. BOX 35064 DAR ES SALAAM
24.
GAUDENCE KAZYOBA P. O. BOX 1058 TABORA
25.
AMANZI M. AMANZI ℅ ASMINA OMARY P. O. BOX 454 IFAKARA
26.
CLARA MICHAEL ASSEY P O BOX 1884 ARUSHA
27.
CHIFUNO JEMBE P. O. BOX 44 NAMTUMBO- RUVUMA
28.
HAFIDHU SAID ALLY PO OX 100152 DAR ES SALAAM
29.
MWORIA OPTATO P. O. BOX 35064 DAR ES SALAAM
30.
MESHACK BAKARI ℅ HADIJA TELELA P. O. BOX 5725 DAR ES SALAAM
31.
DAVID N. MLAY P. O. BOX 393 MARANGU
32.
HASSAN HUSSEIN P. O. BOX 12092 DAR ES SALAAM
33.
ASTERICO LAMECK P. O. BOX 170 URAMBO
2. AFISA MIPANGOMIJI DARAJA LA II (TOWN PLANNER GRADE II )
MAHALI: OFISI ZA SEKRETARIETI YA AJIRA MAKTABA COMPLEX, DAR ES SALAAM
TAREHE: 06/12/2012
Na
JINA
Na
JINA
Na
JINA
1.
EDWIN HIRMARY MLOWE P.O.BOX 16115 DAR ES SALAAM
2.
HAJI ABDALLAH LUSONGE P.O.BOX 76265 DAR ES SALAAM
3.
FELICAIN W. MASANJA P.O.BOX 30112 KIBAHA
4.
GABRIEL LUVANDA P.O.BOX 42 DODOMA
5.
GLORIA KILENDI P.O.BOX 7358 DAR ES SALAAM
6.
DEBORAH M. NGOLLE P.O.BOX 224 NJOMBE
7.
LILIAN MSASI P.O.BOX 577 NJOMBE
8.
ELIAKIMU KAGIMBO P.O.BOX 90198 DAR ES SALAAM
9.
RAPHAEL MENES, P.O.BOX 35578 DAR ES SALAAM
10.
COLMAN S. RIZIKI ℅ OLMPIA MACHANGO P.O.BOX 61665 DAR ES SALAAM
11.
SYLVESTER MESHACK P.O.BOX 1243 MTWARA
12.
WILLIAM DAUDI MASWI P.O.BOX 9140 DAR ES SALAAM
13.
GODWIN D MSHANA P.O.BOX 12 KILOMENI-MWANGA
14.
IBRAHIM A. BUTTA ℅ MRS P.M SHIJA P.O.BOX5680 DAR ES SALAAM
15.
MWESIGA MWIJAGE ILETA ℅ P.O.BOX2223 SHINYANGA
16.
ROJAS MACKIE P.O.BOX 86 MPANDA
17.
HILDA KIGOLA P.O.BOX 31507 DAR ES SALAAM
18.
ANDREA BIASHARA P.O.BOX 1978 BUNDA
19.
JANEPHER SHEDRACK BOX 5706 DAR ES SALAAM
3. MJIOLOJIA DARAJA LA II (GEOLOGISTS GRADE II )
MAHALI: OFISI ZA SEKRETARIETI YA AJIRA MAKTABA COMPLEX, DAR ES SALAAM
TAREHE: 06/12/2012
Na
JINA
Na
JINA
Na
JINA
1.
MASAI GABRIEL P.O. BOX 4218 DAR ES SALAAM
2.
JOSEPH ANDREW P.O. BOX 1930 MOROGORO
3.
ASIMWE KAFRIKA P.O. BOX 14922
4.
JOSEPH WILRICK P.O. BOX 1064 DAR ES SALAAM
5.
KEVEN KENNEDY ROBERT P.O. BOX 1798 IRINGA
4. MHAIDROJIOLOJIA DARAJA LA II (HYDROGEOLOGISTS GRADE II )
MAHALI: OFISI ZA SEKRETARIETI YA AJIRA MAKTABA COMPLEX, DAR ES SALAAM
TAREHE: 06/12/2012
Na
JINA
Na
JINA
Na
JINA
1.
JOHN R. KAVISHE BOX: 102 ROMBO
2.
GAMA N. KIMOTO BOX: 53899 DAR ES SALAAM
3.
BENJAMINI NDATWA BOX: 9121 DAR ES SALAAM
4.
SAID MWITA BOX: 35046 DAR ES SALAAM
5.
JAMILA TUWA
BOX: 1941
TANGA
5. AFISA ARDHI MSAIDIZI (ASSISTANT LAND OFFICER GRADE II)
MAHALI: OFISI ZA SEKRETARIETI YA AJIRA MAKTABA COMPLEX, DAR ES SALAAM
TAREHE: 06/12/2012
Na
JINA
Na
JINA
Na
JINA
1.
DAVID ISEME P.OBOX 413442 DAR ES SALAA
2.
KIDIGA PIUS ℅ SEIF MAHIZA DAR ES SALAAM
3.
RIDHIWANI RAJABU P.OBOX 11295 DAR ES SALAAM
6. MKUFUNZI DARAJA LA II - UCHENJUAJI MADINI MGODINI) (TUTOR GRADE II GRADE II )
MAHALI: OFISI ZA SEKRETARIETI YA AJIRA MAKTABA COMPLEX, DAR ES SALAAM
TAREHE: 06/12/2012
Na
JINA
Na
JINA
Na
JINA
1.
AUDAX SYPRIAN P.O.BOX 88 MKUU ROMBO
2.
GASAILI NGELELA P.O.BOX 169 IGUNGA
3.
ABDALAH KILEO P.O.BOX 62 DAR ES SALAAM
4.
JOSEPH M. MTUI P.O.BOX 6209 ARUSHA
5.
REUBEN JOSEPH MDOE P.O.BOX 95601 DAR ES SALAAM
6.
FRANK E. PAUL P.O.BOX 1696 DODOMA
7. FUNDI SANIFU DARAJA LA II - MIGODI (MINING TECHNICIAN GRADE II)
MAHALI: OFISI ZA SEKRETARIETI YA AJIRA MAKTABA COMPLEX, DAR ES SALAAM
TAREHE: 06/12/2012
Na
JINA
Na
JINA
1.
MBARUKU RAJAB MAUNDU P.O. BOX 5961 DAR ES SALAAM
2.
REVOCATUS W. RUSHEMEZA P.O. BOX 18078 DAR ES SALAAM
8. MHANDISI DARAJA LA II - (ICT/TELECOMMUNICATION ENGINEER GRADE II)
MAHALI: OFISI ZA SEKRETARIETI YA AJIRA MAKTABA COMPLEX, DAR ES SALAAM
TAREHE: 06/12/2012
Na
JINA
Na
JINA
Na
JINA
1.
CONSTANCE PROTAS MUHINDI P.O. BOX 724 MWANZA
2.
MALUHA MARTIN P.O. BOX 72203 DAR ES SALAAM
3.
EMMANUEL GEOGRE P.O. BOX 100 MARINGA IRINGA
4.
PETER JOSEPH P.O. BOX 60154 DAR ES SALAAM
5.
IZADIN ABDALLAH P.O. BOX 29 SHIGHATINI KILIMANJARO
9. MHANDISI DARAJA LA II - MAJI (WATER ENGINEER GRADE II)
MAHALI: OFISI ZA SEKRETARIETI YA AJIRA MAKTABA COMPLEX, DAR ES SALAAM
TAREHE: 06/12/2012
Na
JINA
Na
JINA
Na
JINA
6.
LEORNARD WATOSHA P.O.BOX 768 MOROGORO
7.
HASSAN MAALIM ℅ ABOUD MAALIM P.O. BOX 163 HANDENI
8.
GAMA N. KIMOTO P.O.BOX 53899 DAR ES SALAAM
9.
SAID MWITA
℅ GERSLD Z. PAGA
P.O.BOX 35046
DAR ES SALAAM
10.
NESTO A. LWINGA ℅ MOSES MWALOYO P.O.BOX 4828 DAR ES SALAAM
11.
RAYMOND NAFTAL ℅ JOHNSON NAFTAL LAIDESEN P.O.BOX 1081 DAR ES SALAAM
12.
ROBERT LOSSY P.O.BOX 32554 DAR ES SALAAM
13.
SALUM HAMIS P.O.BOX 141 MTWARA
14.
ISABELA TENGANIZA ℅ MASHAKA SITTA P.O.BOX 317 MWANZA
15. FIKIRI SAMADI P.O. BOX 257 GEITA
16.
ALOYCE NOMBO P.O. BOX 71219 DAR ES SALAAM
17.
SAID MWITA P.O.BOX 35046 DAR ES SALAAM
18. JOYCE MWANJEE P.O. BOX 24285 DAR ES SALAAM
19.
MUSSA JUMANNE P.O. BOX 35062 DAR ES SALAAM
20.
RUGAYI BERNARD P.O.BOX 64 KIGOMA
Na
JINA
Na
JINA
Na
JINA
21.
CHARLES S. TARIMO P.O. BOX 1392 IRINGA
22.
SELEMANI F. RUSUNZU P.O. BOX 192 RUKWA
23.
INNOCENT LUGODISHA P.O.BOX 577 BABATI
24.
LUCAS JACKSON P.O. BOX 569 GEITA
25.
NESTO AMULIKE LWINGA ℅ MOSSES MWALYOLO P.O. BOX 4828 DAR ES SALAAM
26.
PALICK USWEGE P.O.BOX 192 RUKWA
27.
MWAJUMA JUMA P.O. BOX 35571 DAR ES SALAAM
28.
JAWAZI ISSA P.O.BOX 1234 DAR ES SALAAM
29.
ALPHONCE KILOVELE P.O.BOX 1179 IRINGA
30.
HAFIDH JUMA P.O. BOX 90078 DAR ES SALAAM
31.
GAMA N.KIMOTO P.O.BOX 53899 DAR ES SALAAM
32.
ISABELA TENGANIZA P.O.BOX 317 MWANZA
33.
MICHAEL CHARLES P.O. BOX 1016 MWANZA
34.
DANNY AMATA P.O.BOX 22778 DAR ES SALAAM
10. MTHAMINI DARAJA LA II (VALUER GRADE II)
MAHALI: OFISI ZA SEKRETARIETI YA AJIRA MAKTABA COMPLEX, DAR ES SALAAM
TAREHE: 06/12/2012
Na
JINA
Na
JINA
Na
JINA
1.
LIBERATUS E. MODEST P.O.BOX 187 SUMBAWANGA
2.
JOSEPH MAJINGE P.O. BOX 12108 DAR ES SALAAM
3. MPUYA DANIEL P.O. BOX 31676 DAR ES SALAAM
4.
JAPHET FILBERT P.O. BOX 62473 DAR ES SALAAM
5.
FLORENSIA PHILIP P.O. BOX 1675 MOSHI
6. SALAMA SIMBA ℅ PETER F. BARANYIZIGIE P.O. BOX 1482 DODOMA
7.
RAPHAE RAFIKI P.O. BOX 32309 DAR ES SALAAM
8.
ONESPHOR P MANSELA P.O. BOX 101 NJOMBE - IRINGA
9. LAMECK EVARIST P.O. BOX 44 KIGOMA
10.
SHABANI TEWE P.O. BOX 45339 DAR ES SALAAM
11.
JUSTINE JULIUS P.O. BOX 11 KIBONDO KIGOMA
12. MUSHY PRISCUS P.O. BOX 35176 DAR ES SALAAM
13.
EDGIUS KASHAGA P.O. BOX 21752 DAR ES SALAAM
14.
LEVINUS MGIMBA P.O. BOX 237 RUJEWA
15. MWAKANENULE GWAMAKA P.O. BOX 9232 DAR ES SALAAM
16.
AHSANTE KIYAULILO P.O. BOX 21752 DAR ES SALAAM
17.
SILAS HONGA P.O. BOX 3642 KIGAMBONI
DAR ES SALAAM
18. DERICK ISRAEL P.O. BOX 105497 DAR ES SALAAM
Na
JINA
Na
JINA
Na
JINA
19.
ISAYA NTONDOKOSO P.O. BOX 35127 DAR ES SALAAAM
20.
BULUMBA LUTEJA P.O. BOX 1333 MWANZA
21. MWAJABU ALI P.O. BOX 61967 DAR ES SALAAM
22.
AMAN MAJENGWA P.O. BOX 32763 DAR ES SALAM
23.
MKULA RAYMOND S P.O. BOX 30150 KIBAHA DAR ES SALAAM
24. SOPHIE C. MTAKI P.O. BOX 35093 DAR ES SALAAM
25.
ATU PYSON ℅ DEOGRATIUS NGAHEGA P.O. BOX 22557 DAR ES SALAAM
26.
CHARLES JACKSON P.O. BOX 7737 MWANZA
11. FUNDI SANIFU DARAJA II - UJENZI (CIVIL TECHNICIAN GRADE II)
MAHALI: OFISI ZA SEKRETARIETI YA AJIRA MAKTABA COMPLEX, DAR ES SALAAM
TAREHE: 06/12/2012
Na
JINA
Na
JINA
Na
JINA
1.
CHRISTINA F. LUHWAGO P.O. BOX 55155 DAR ES SALAAM
2.
ERENEI H. UMALI P.O. BOX 95155 DAR ES SALAAM
3. GERVAS B. MYOVELA P.O. BOX 2324 KILOLO IRINGA
4.
HASSA M. MAGANGA P.O. BOX 14252 DAR ES SALAAM
5.
CLAUDE MANSARA P.O. BOX 5221 TANGA
6. JOHNSTONE KAHUNGU SILASI P.O. BOX 336 MPANDA- KATAVI
7.
KETHA I. MWAMBONA P.O. BOX 398 NZOVWE MBEYA
8.
SAIDI HAURA A. ℅ AHAMADI KAMPECHA P.O. BOX 2771 DODOMA
9. URSULA WILLIAM HHAYUMA P.O. BOX 1 MONDULI
10.
JULIUS D. SUMAYE P.O. BOX 2061 DAR ES SALAAM
11.
MUHUDI AWADHI P.O. BOX 11131 MWANZA
12. TOGE KUSEKELWA P.O. BOX 108 SONGEA RUVUMA
13.
VIOLET JOSEPH P.O. BOX 993 DAR ES SALAAM
14.
CHRISTOPHER MPOGOLE P.O. BOX 3385 DAR ES SALAAM
15. FRANK J. KAPESA P.O. BOX 4161 MBEYA
16.
KHALFAN ALLY P.O. BOX 11980 MWANZA
17.
REHANI YAKOPO P.O. BOX 3000 MWANGA KILIMANJARO
18. LAMECK BENARD P.O. BOX 02 MISSUNGWI MWANZA
19.
JEREMIAH A. MSAGIKA P.O. BOX 78900 DAR ES SALAAM
20.
BENJAMIN JOSEPH P.O. BOX 657 USA RIVER ARUSHA
21. SAIDI AKIDA P.O. BOX 69 SONGEA RUVUMA
Na
JINA
Na
JINA
Na
JINA
22.
ERADIUS SIMON C/O ROBERT MITZUNGWA P.O. BOX 78096 DAR ES SALAAM
23.
JOSEPH L. MATIPE ℅ NYANGUSI NDUKAI P.O. BOX 166 MOROGORO
24. DIANICE CHAMBU P.O. BOX 88 NGUDU-KWIMBA MWANZA
25.
MKAMA NDARO P.O. BOX 159 IRINGA
26.
RICHARD KELVIN GAMA P.O. BOX 63350 DAR ES SALAAM
27. MASOLWA BUTONDO P.O. BOX 4283 DAR ES SALAAM
28.
FRANK BERNARD P.O. BOX 4565 DAR ES SALAAM
29.
AUGUSTINO ANTONY P.O. BOX 308 TUKUYU
30. FELIY HENRY P.O. BOX 2687 MBEYA
31.
POMWALD MWAMBONEKYE P.O. BOX 08 MISUNGWI MWANZA
32.
JAMAL H. MLELA P.O. BOX 155 MOROGORO
33. JACOB MWASHIUYA P.O. BOX 4 SUMBAWANGA RUKWA
34.
AMON W. NGHAMBI P.O. BOX 1249 DODOMA
35.
NEEMA M. T. NYANGAKA P.O. BOX 91 MOROGORO
36. HOSEA J. MASHAKA P O BOX 131 MBEYA
37.
IZIDORY WILLIAM P.O. BOX 1054 KIGOMA
38.
DOMINIC INOCENT P.O. BOX 100 MTAMA - LINDI
39. DOTTO MAGESSE P O BOX 89 MASWA - SIMIYU
40.
BARAKA SHADRACK P.O. BOX 97 KASULU KIGOMA
41.
FIKIRI KATINGA P.O. BOX 2392 MWANZA
42. MACHOTA J. MONGOREME P O BOX 131 MBEYA
43.
ZAKAYO P.O. BOX 77272 DAR ES SALAAM
44.
BARAKA SHADRACK P.O. BOX 131 MBEYA
45. NAIRA R. YESSAYA P O BOX 14661 ARUSHA
46.
PASTORY MAKUMBI MADOSHI P.O. BOX 260 MAGU - MWANZA
47.
BENARD MWAKILABA P.O. BOX 9190 DAR ES SALAAM
48. IBRAHIM MAGAMBO P O BOX 3094 ARUSHA
49.
JUMA YONA P.O. BOX 2548 MBEYA
50.
PETER ISSARA P.O. BOX 3385 DAR ES SALAAM
51. KETHA I. MWAMBONA P O BOX 393 MBEYA
52.
DEO CHARLES ℅ DR. CONSTANTINE MTUTWA P.O. BOX 63303 DAR ES SALAAM
53.
SARAH ISMAIL MTONGIRA P.O. BOX 2153 DAR ES SALAAM
54. MASOLA S. JUMA P O BOX 21074 DAR ES SALAAM
55.
EMANUEL P.O. BOX 5 KAHAMA - SHINYANGA
56.
FELICIAN V. LWIZA P.O. BOX 35580 DAR ES SALAAM
57. FLORA V. TALIMBA P O BOX 258 MBEYA
Na
JINA
Na
JINA
Na
JINA
58.
EMMANUEL MYANIKO P.O. BOX 7515 MWANZA
59.
CHRISTINA CHABESA P.O. BOX 68 NJOMBE
60. MAJOTO NGANDO P O BOX 2000 IRINGA
61.
STAFORD KAZYOBA P.O. BOX 75005 DAR ES SALAAM
62.
BONIFACE B. MATONYA P.O. BOX 21137 DODOMA
63. ZAID SULTAN P O BOX
64.
FANUEL CHALLI P.O. BOX 9102 DAR ES SALAAM
65.
CHACHA NYADULI P.O. BOX 131 MBEYA
66. DANIEL HILLO P O BOX 912 MBULU - MANYARA
67.
BUDALU P.O. BOX 320 SJINYANGA
68.
CHACHA HITTU P.O. BOX 100069 DAR ES SALAAM
69. CHARLES VICTOR P O BOX 272 BUKOBA
70.
EVA PETER LYARI P.O. BOX 258 MBEYA
71.
JUVENAL B. KAYOMBO PERAMIHO SONGEA
72. JUMA T. KINGOLA P O BOX 14384 DAR ES SALAAM
73.
LUSAJO JORAM P.O. BOX 663 MBEYA
74.
GODFREY A. AMBROSE P.O. BOX 16854 ARUSHA
75. JUMANNE H. KOMU P O BOX 14819 ARUSHA
76.
KUYA FRANCIS P.O. BOX 60260 DAR ES SALAAM
77.
FULGENCE M. LENDO P.O. BOX 2437 DODOMA
78. JACKSON MARCO P O BOX 8004 MWANZA
79.
JANETH ERASTO P.O. BOX 141 MTWARA
80.
ENOCK FRANCIS P.O. BOX 109 KIBONDO
81. MATHEW V. JAMES P O BOX 81 MUSOMA
82.
DANIEL E MWAFONGO P.O. BOX 1020 MBEYA
83.
MARTIN LAZARO P.O. BOX 77272 DAR ES SALAAM
12. FUNDI SANIFU DARAJA II - KOMPYUTA (COMPUER TECHNICIAN GRADE II)
MAHALI: OFISI ZA SEKRETARIETI YA AJIRA MAKTABA COMPLEX, DAR ES SALAAM
TAREHE: 06/12/2012
Na
JINA
Na
JINA
Na
JINA
1.
MAGDALENA C. NUNDO P.O. BOX 24055 DAR ES SALAAM
2.
SEREKA HURERA P.O.BOX 62028 DAR ES SALAAM
3. FRANK ERNEST MWAGO P.O.BOX 611 MOROGORO
4.
MASUMBUKO MASALU P.O.BOX 326 MAGU-MWANZA
5.
JOILOS J. CHOGGA P.O. BOX 12512 DAR ES SALAAM
6. RAMADHANI BAKARI P.O.BOX 2331 TANGA
Na
JINA
Na
JINA
Na
JINA
7.
PAUL DOTTO MAZOYA P.O. BOX 60240 DAR ES SALAAM
8.
HABIBA J. MWERA P.O. BOX 4 IKWIRIRI RUFIJI
9. YAHYA OMARI C/O OMARI W. MUTAMBO P.O.BOX 5048 TANGA
10.
HEMED IBRAHIM P.O.BOX 92 ARUSHA
11.
ANGELA A. KOMBA P.O. BOX 24380 DAR ES SALAAM
12. JOSEPH SHIRIMA P.O.BOX 6249 MOROGORO
13.
SEBASTIAN MBAWALA P.O. BOX 61800 DAR ES SALAAM
14.
DAVID MAPUNDA P.O. BOX 5450 DAR ES SALAAM
15. MICHAEL E. KISOKA P.O.BOX 672 SINGIDA
16.
MTIMBA MARTIN P.O.BOX 3094 DAR ES SALAAM
17. PETER C. CHACHA P.O.BOX 1459 DA ES SALAAM
18. BONIFACE NANAI P.O.BOX 78477 DAR ES SALAAM
19.
MOHAMED ATHUMAN C/O AMANI MANAMBA P.O.BOX 23235 DAR ES SALAAM
13. MKADIRIAJI UJENZI DARAJA LA II (QUANTITY SURVEYOR GRADE II)
MAHALI: OFISI ZA SEKRETARIETI YA AJIRA MAKTABA COMPLEX, DAR ES SALAAM
TAREHE: 06/12/2012
Na
JINA
Na
JINA
Na
JINA
1.
AYOUB OMARY P.O. BOX 33313 DAR ES SALAAM
2.
STEVEN YUNUS LYAYOGA P.O. BOX 4621 DAR ES SALAAM
3.
SALUM CHEZEN P.O.BOX 31230 DAR ES SALAAM
4.
HERIETH RUGAITIKA P.O.BOX 9542 DAR ES SALAAM
5.
BENEDICTO BARTAZARY P.O.BOX 11385 DAR ES SALAAM
6.
MARTIN ABIAH P.O.BOX 11596 DAR ES SALAAM
7.
FRANCIS KITUPA P.O.BOX 9820 DAR ES SALAAM
8.
LEVIS LUSITO P.O.BOX 20862 DAR ES SALAAM
9.
BIBIANA PATRICE P.O. BOX 25025 DAR ES SALAAM
14. FUNDI SANIFU DARAJA II - UPIMAJI ARDHI (TECHNICIAN GRADE II - SURVEY)
MAHALI: OFISI ZA SEKRETARIETI YA AJIRA MAKTABA COMPLEX, DAR ES SALAAM
TAREHE: 06/12/2012
Na
JINA
Na
JINA
Na
JINA
1.
IDD RULAMYE P.O.BOX 92 MULEBA
2.
EMMANUEL H. MAROA P.O.BOX 12654 DAR ES SALAAM
3.
JONES STAMBULI SHAFURI ℅ EMMANUEL S. MAHEMBA P.O.BOX 796 DAR ES SALAAM
4.
JULIUS J. TARIMO P.O.BOX 30070 KIBAHA
5.
NICKSON M. MTEMI ℅ SALIMA MBARUKU P.O.BOX 9190 DAR ES SALAAM
6.
TUSIIME NATHANAEL BYASHARA P.O.BOX 5233 DAR ES SALAAM
7.
CLAY CANUTE CHINGWI P.O.BOX 10604 DAR ES SALAAM
8.
DEUSDEDITH ALOYCE BYORUSHENGO P.O.BOX 155 MOROGORO
9.
SWAUMU KASSIM MBEGU P.O.BOX 6535 MOROGORO
10.
ABDALLAH MOHAMED MSENGA ℅ ISSA M. MSENGA P.O.BOX 10 MKURANGA
11.
HUSSEIN HAMIS MAGANGA ℅ MARIAM H. KATANGWA P.O.BOX 744 TABORA
12.
ISSA A. ISSA P.O.BOX 1773 MOROGORO
13.
RAMADHANI MOHAMEDI LUGGA P.O.BOX 21544 DAR ES SALAAM
14.
EMMANUEL SOGOYO P.O.BOX 1590 MOROGORO
15.
MABUSHI Y. MABUSHI ℅ JOYCE MABUSHI P.O.BOX 9152 DAR ES SALAAM
16.
MATHIAS MBINDA P.O.BOX 24784 DAR ES SALAAM
17.
SHAABAN YASSIN HOZZA P.O.BOX 178 TANGA
18.
DIONIS S. ALWENYA P.O.BOX 6297 MWANZA
19.
HAIKA TOPHY P.O.BOX 635 MOROGORO
20.
MPECHO KILANGO P.O.BOX 635 MORGORO
21.
BENJAMIN HARUNI MKUNDA P.O.BOX 155 MOROGORO
22.
SIMON JOASH YONATHAN P.O.BOX 20950 DAR ES SALAAM
23.
CUTHBERT ERNEST P.O.BOX 35611 DAR ES SALAAM
24.
DUNFORD SAMWEL MATESO P.O BOX: 371 MOROGORO
15. FUNDI SANIFU MSAIDIZI (BOMBA) – (ASISTANT TECHNICIAN - PLUMBING)
MAHALI: OFISI ZA SEKRETARIETI YA AJIRA MAKTABA COMPLEX, DAR ES SALAAM
TAREHE: 06/12/2012
Na
JINA
Na
JINA
Na
JINA
1.
KINNEDY AUTORO SHAO P.O.BOX 730 MOSHI
2.
PETRO MBELE P.O.BOX 378 MBING'I
3.
ELIZABETH IBRAHIM MGANGA P.O.BOX KAHAMA
4.
JOHN S. MIWAYO P.O. BOX 12 ILEJE
5.
SOLOMON B. MAZENGO P.O. BOX 1476 DODOMA
6.
JOHN M. DANDA P.O. BOX 774 SONGEA
7.
ABDALLAH ZUBERI ℅ ABEID JAKILA P.O. BOX 1618 MOSHI
16. FUNDI SANIFU DARAJA II (URASIMU RAMANI) (TECHNICIAN GRADE II CARTOGRAPHY)
MAHALI: OFISI ZA SEKRETARIETI YA AJIRA MAKTABA COMPLEX, DAR ES SALAAM
TAREHE: 06/12/2012
Na
JINA
Na
JINA
Na
JINA
1.
HADIJA RAJABU ℅ SAMWELI BORA P.O. BOX 12 BABATI - MANYARA
2.
JONATHAN MGONJA ℅ GEORGE MBWAMBO P.O. BOX 1908 DAR ES SALAAM,
3.
AVITUS LEONCE GIRIMBO P.O. BOX 75076 DAR ES SALAAM
4.
PHOEBE NOTA SAYI ℅ NOTA SAYI P.O. BOX 38 MISENYI
5.
JORAD NESTORY ℅ BOYA FALES MALALE PO. BOX 57 ARUSHA
6.
EVERSON LUCAS
℅ RUTATINISIBWA
P.O. BOX 876,
BUKOBA
7.
YONA KYAMBA P.O.BOX 11849 DAR ES SALAAM
8.
ALBERT BUBERWA P.O.BOX 270 BUKOBA
17. MPIMA ARDHI DARAJA LA II (LAND SURVEYOR GRADE II) MAHALI: OFISI ZA SEKRETARIETI YA AJIRA MAKTABA COMPLEX, DAR ES SALAAM TAREHE: 06/12/2012
NA
JINA
NA
JINA
NA
JINA
1
SUNDAY JACKSON BROWN P.O.BOX 119 MBEYA
2
NICKSON MWAKIBASI P.O.BOX 3035 PWANI
3
OMARY ALLI MATAKA P.O.BOX 237 MBEYA
4
WILLIAM MPELI P.O.BOX 40553 DAR ES SALAAM
18. MSANIFU MAJENGO DARAJA LA II (ARCHITECT GRADE II) MAHALI: OFISI ZA SEKRETARIETI YA AJIRA MAKTABA COMPLEX, DAR ES SALAAM TAREHE: 06/12/2012
NA
JINA
NA
JINA
NA
JINA
1
VENANCE JOEL MALAMLA P.O. BOX 11067 DAR ES SALAAM
2 NZIGE H. JUMA P.O. BOX 35571 DAR ES SALAAM
3
FORTUNATUS NDIBALEMA P.O. BOX 105484 DAR ES SALAAM
4
DERICK D. KALEKAYO P.O. BOX 35413 DAR ES SALAAM
5
BUBERWA M. TIBESIGWA P.O. BOX 35571 DAR ES SALAAM
19. MHAIDROLOJIA DARAJA LA II (HYDROLOGIST GRADE II) MAHALI: OFISI ZA SEKRETARIETI YA AJIRA MAKTABA COMPLEX, DAR ES SALAAM TAREHE: 06/12/2012
NA
JINA
NA
JINA
NA
JINA
1
ALPHONCE KILOVELE P.O.BOX 1179 KILOLO-IRINGA
2
HASSAN MAALIM ℅ABOUD MAALIMU P.O.BOX 163
3
GAMA N. KIMOTO P.O.BOX 53899 DAR ES SALAAM
4
LUCAS JACKSON P.O.BOX 569 GEITA
5
FIKIRI SAMADI P.O.BOX 257 GEITA
20. AFISA USAFIRI DARAJA LA II (TRANSPORT OFFICER GRADE II )
MAHALI: OFISI ZA SEKRETARIETI YA AJIRA MAKTABA COMPLEX, DAR ES SALAAMTAREHE: 06/12/2012
NA
JINA
NA
JINA
NA
JINA
9.
ABRAHAM ALSON SEMOKA P.O.BOX 448 SONGEA
10.
ATHUMAN A. ISSANI P.O.BOX 2230 MBEYA
11.
JANE RODRICK MWAKILUNGU P.O.BOX 21048 DAR ES SALAAM
12.
SEKELA MWANGAKALA P.O.BOX 11641 DAR ES SALAAM
13.
MWINYI MOHAMED P.O.BOX 80405 DAR ES SALAAM
14.
OMARY MWASEBA P.O.BOX 480 DAR ES SALAAM
15.
KENNETH MBOGO P.O.BOX 153 MPANDA
16.
BARAKA RAMADHANI P.O.BOX 92 MTWARA
17.
EDNA MARTON P.O.BOX 9191 DAR ES SALAAM
18.
HEZRON M. MKANGI P.O.BOX 35579 DAR ES SALAAM
19.
HEBRON MAKALULA YONA P.O.BOX 7583 DAR ES SALAAM
20.
ALLY I BAKARI P.O.BOX 22193 DAR ES SALAAM
21.
MOHAMED HASSAN P.O.BOX 705 DAR ES SALAAM
22.
BELINA KESSY P.O.BOX 72547 DAR ES SALAAM
23.
ISACK DEOCARIUS P.O.BOX 68720 DAR ES SALAAM
24.
HEBRON MAKALULA YONA P.O.BOX 7583 DAR ES SALAAM
25.
MARCO DOMONICO SARYA P.O BOX 9140 DAR ES SALAAM
26.
PAUL LUKINGO P.O.BOX 14226 DAR ES SALAAAM
27.
MATHIAS JOSEPH P.O.BOX 10744 DAR ES SALAAM
28.
MICHAEL J MACHIBYA P.O.BOX 81 MAGU - MWANZA
29.
PETER G MIZAMBWA P.O.BOX 2192 DAR ES SALAAM
30.
GERALD B. MINJA P.O.BOX 2834 DAR ES SALAAM
31.
MILWANO IDRISSA MARIZUKU P.O.BOX 96094 DAR ES ASLAAM
32.
AYUDI NZIKU P.O.BOX 7583 DAR ES SALAAM
33.
ESTHER M. SHIRIMA P.O.BOX 9094 DAR ES SALAAM
34.
MATHEW MASANJA KITAMBI P.O.BOX 4080 MWANZA
35.
GREGORY JOHN KAHWILI P.O.BOX 66743 DAR ES SALAAM
36.
NACKY ALLY MFANGAVO P.O.BOX 75 DAR ES SALAAM
37.
FRIDAY G MWASEBA P.O.BOX 186 BAGAMOYO
38.
VENANCE ANDREW NYANGA P.O.BOX DAR ES SALAAM
39.
LADISLAUS LAURENT BILAMATA
P.O.BOX 5380 DAR ES SALAAM
40.
KALLEN RAMADHANI NAIBUHAL
P.O.BOX 9492 DAR ES SALAAM
41.
EDNA HEZRON P.O.BOX 9721 DAR ES SALAAM
42.
DOTTO J.KWIMBA P.O.BOX 70482 DAR ES SALAAM
43.
JULIUS MAWOKO
P.O.BOX 14093
DAR ES SALAAM
44.
UPENDO LUCAS HIZZA
P.O.BOX 22229
DAR ES SALAAM
21. FUNDI SANIFU DARAJA II – RAMANI (TECHNICIAN GRADE II - MAPPING) MAHALI: OFISI ZA SEKRETARIETI YA AJIRA MAKTABA COMPLEX, DAR ES SALAAM TAREHE: 06/12/2012
NA
JINA
1
VERONICA NICHOLAUS P.O.BOX 1300 DAR ES SALAAM
22. MTAKWIMU DARAJA LA II (STATISTICIAN GRADE II) MAHALI: OFISI ZA SEKRETARIETI YA AJIRA MAKTABA COMPLEX, DAR ES SALAAM TAREHE: 06/12/2012
NA
JINA
NA
JINA
NA
JINA
1
DEOGRATIUS MICHAEL P.O. BOX 46395 DAR ES SALAAM
10
DANEL TESHA P.O BOX 123 TARAKEA
18
LUCY KALINGA P.O BOX 336 DAR ES SALAAM
2
SUZAN REUBEN P.O. BOX 10434 MWANZA
11
RUGUMBA JOSEPHAT P.O. BOX 644 SHINYANGA
19
KAZITANGA PHILIBETH P.O.BOX 2812 MBEYA
3
JANNAT H SULAYMAN P.O. BOX 33132 DAR ES SALAAM
12
MARYVIENA ZACHARIA P.O. BOX 10468 ARUSHA
20
ELIAS EDON P.O BOX 176 KILOSA
4
VICTOR MAHANGWA P.O. BOX 9050 DAR ES SALAAM
13
BWIRE MANUBI P.O. BOX 4150 DAR ES SALAAM
21
ABASI RASHIDI SL.P 0909 DAR ES SALAAM
5
FRANCIS KALAMBO P.O. BOX 79471 DAR ES SALAAM
14
SHARIF GERARUMA S.L.P1071 MUSOMA
22
RAMECK RWALALAZA S.L.P6097 DAR ES SALAAM
6
CHILUFUA MWAZEMBE P.O. BOX 18031 DAR ES SALAAM
15
MSAFIRI JUMANNE P.O. BOX DAR ES SALAAM
23
LUCA KILAKONI P.O BOX 12886 ARUSHA
7
SELEMANI MGONGOLA
P.O. BOX 969
MOROGORO
16
LULU ADAM
P.O BOX 285
MOROGORO
24
KABURA B ELISHAIGURUSI WARD
P.O BOX 4
MBEYA
8
JOSEPHAT SANINGA P.O. BOX 9011 DAR ES SALAAM
17
ANATORIA FANUEL P.O BOX 315 KASULU KIGOMA
25
KHAMISI KAYUGA
℅ PROSPER W. GWEMELA P.O. BOX 95068
23. FUNDI SANIFU DARAJA LA II MAABARA YA MADINI - (LABORATORY TECHNICIAN GRADE II) MAHALI: OFISI ZA SEKRETARIETI YA AJIRA MAKTABA COMPLEX, DAR ES SALAAM TAREHE: 07/12/2012
NA
JINA
NA
JINA
NA
JINA
1
EMMANUEL B. FREDRICK P.O.BOX 350 MPANDA-KATAVI
6
MWAJUMA MASUDI P.O.BOX 35059 DAR ES SALAAM
11
BENNETSON MISHOSHO P.O.BOX 15124 DAR ES SALAAM
2
ANGANILE O. MWINUKAP.O.BOX 11292DAR ES SALAAM
7
MOHAMED ZUBER
P.O.BOX 66
NZEGA-TABORA
12
TEDDY WILLIAM
P.O.BOX 23381
DAR ES SALAAM
3
DAVID MASHON P.O.BOX 21074 DAR ES SALAAM
8
NEEMA MYOMBO P.O.BOX 72757 DAR ES SALAAM
13
TEDDY WILLIAM P.O.BOX 23381 DAR ES SALAAM
4
ROBERT MWAIKENDA P.O.BOX 3041 MOSHI-TANZANIA
9
MAONI ASAJILE P.O. BOX 162 TUKUYU-MBEYA
14
MARIAM IDDY MATEJA P.O.BOX 70860 DAR ES SALAAM
5
NYAMAGUTU MAKUBI P.O.BOX 445 MOSHI-KILIMANJARO
10
EMMY JIMSON KALENGE P.O.BOX 2958 DAR ES SALAAM
24. MHANDISI DARAJA LA II - VIWANDA (INDUSTRIAL ENGINEER GRADE II) MAHALI: OFISI ZA SEKRETARIETI YA AJIRA MAKTABA COMPLEX, DAR ES SALAAM TAREHE: 07/12/2012
NA
JINA
NA
JINA
NA
JINA
1
LAMECK DAVID P.O.BOX 3140 ARUSHA
10
GRACE CASSIAN P. O. BOX 7367 DAR ES SALAAM
19
SUNDAY J. SIWALE P. O. BOX 359 IRINGA
2
MEKSESIUS KALINGA P.O.BOX 35027 DAR ES SALAAM
11
KAHABULA JAPHET K P. O. BOX 9192 DAR ES SALAAM
20
GWANTWA JOHN P. O. BOX 31007 DAR ES SALAAM
3
HASSN TEMBA P.O.BOX 70267 DAR ES SALAAM
12
ZAWADI ELINEMA P. O. BOX 71319 DAR ES SALAAM
21
ZAHORO HASSAN P. O. BOX 1718 MBEYA
4
ROBERT WASIMA P. O. BOX 80077 DAR ES SALAAM
13
GWANTWA JOHN P. O. BOX 31007 DAR ES SALAAM
22
AGNES Z. P. KIMBI P. O. BOX 289 MOROGORO
5
KIGEMA JUMA P. O. BOX 10436 MWANZA
14
BENADETA P. MAPUNDA P. O. BOX 75848 DAR ES SALAAM
23
FRANCIS D. SINKAMBA P. O. BOX 3330
6
THERESIA MATHIAS MALULU P. O. BOX 83 SINGIDA
15
JAMES JUMA P. O. BOX 13 BUKOBA
24
PRISCA MICHAEL P. O. BOX 35410 DAR ES SALAAM
7
MWANAIDI RASHID P. O. BOX 4349 DAR ES SALAAM
16
ERNESTINA MWENDA D. P.O.BOX 412 DAR ES SALAAM
25
SARA GERVAS P. O. BOX 935 KIGOMA
8
GODFREY MAGALLAH
P. O. BOX 35176
17
BRECK NGUSA
P. O. BOX
DAR ES SALAAM
26
WINFRIDA MAGABE
P. O. BOX 35411
9
KAMARA GOMBE P. O. BOX 42815 DAR ES SALAAM
18
FRANCIS D. SINKAMBA P. O. BOX 3330 MBEYA
25. MSAIDIZI UFUGAJI NYUKI DARAJA LA II (BEE KEEPING ASSISTANT) MAHALI: OFISI ZA SEKRETARIETI YA AJIRA MAKTABA COMPLEX, DAR ES SALAAM TAREHE: 07/12/2012
NA
JINA
NA
JINA
NA
JINA
1
ELIZABETH E. NJAU ℅ FRANAELI V. SUMARI PO BOX 797 SHINYANGA
11
DAVID AMOS MKIRAMWENI PO BOX 333 SAME-KILIMANJARO
20
ANUARI HEMEDI PO BOX 22527 DAR ES SALAAM
2
BRUNO NICHOLAUS PO BOX 5053 TANGA
12
RICHARD ALEX ℅ JOEL P. KASINDI PO BOX 63131 DAR ES SALAAM
21
SALIMU HASHIMU PO BOX 6046 TANGA
3
MARIAMU Y. ATHUMANI PO BOX 4042 DAR ES SALAAM
13
LWISE STEPHANO PO BOX 45 MAFINGA-IRINGA
22
MALELE F. ROBERT ℅ PO BOX 11980 MWANZA
4
MOLLEN MANASE ℅ JOSEPHINE DANIEL KIBONDO KIGOMA
14
ELIWANGU E. MNZAVA PO BOX 7089 ARUSHA
23
MAKAYA E. MALILA PO BOX 1216 SHINYANGA
5
VICTORINE THOMAS KILLENGA ℅ RAYMOND ROMAN PO BOX 6053 MOROGORO
15
ADOLPHINA KALLAMU ℅ JOSEPHINE C. MAKUNDI PO BOX 9372 DAR ES SALAAM
24
LESILWA SEGUNDA PO BOX 930 DODOMA
6
SALUM M. SALUM PO BOX 62433 DAR ES SALAAM
16
RICHARD E. GOMBE ℅ ENOS GOMBE PO BOX 190 KARATU
25
EVARIST F. PHIDELIS PO BOX 75 TARAKEA-ROMBO
7
MUSSA DAUDI℅ DAVID OLE KAISOYPO BOX 1NGORONGORO
17
MSIGALA SELEMANI℅ IDD PAMBAPO BOX 6532DAR ES SALAAM
26
GERALD E. SHAYO℅ CHRISTINA SHIRMAPO BOX 126BABATI- MANYARA
8
ARKADIUS J. NDUNGURU PO BOX 140 SONGEA
18
BARIKI CLEMENT KANGERO PO BOX 943 ARUSHA
27
ELIBARIKI LOSERIAN PO BOX 943 ARUSHA
9
HAJI J. ABDALA PO BOX 62433 DAR ES SALAAM
19
CHRISTINA SAMWEL PO BOX 461 KOROGWE-TANGA
28
EMMANUEL F. JOHN ℅ G.KWASLEMA PO BOX 943 ARUSHA
10
GRACE P. CHIMAISI ℅ YOHANES MALEGESI PO BOX 55 MAFINGA
26. NAHODHA DARAJA LA II – (SKIPPER GRADE II) MAHALI: OFISI ZA SEKRETARIETI YA AJIRA MAKTABA COMPLEX, DAR ES SALAAM TAREHE: 07/12/2012
NA
JINA
NA
JINA
NA
JINA
1
JAPHET MALIATABU MUSHUMBUSI P.O.BOX 31 SONGEA RUVUMA
2
MSABAHA AHMADI KASHINDI ℅ ATHUMANI HAYAISHI P.O.BOX 18005 DAR ES SALAAM
3
MOSSES JOHN MTUNGUJA P.O.BOX 5643 DAR ES SALAAM
4
FILBERT CONSTANTINE KATILI ℅ JANUARY CONSTANTINE P.O.BOX 9191 DAR ES SALAAM
5
KASAKA SUEDY KIMARO P.O.BOX 62 MATAI -SUMBAWANGA
27. FUNDI SANIFU MSAIDIZI (UASHI) – (ASISTANT TECHNICIAN - MASONRY) MAHALI: OFISI ZA SEKRETARIETI YA AJIRA MAKTABA COMPLEX, DAR ES SALAAM TAREHE: 07/12/2012
NA
JINA
NA
JINA
NA
JINA
1
DEO A. MAPUDA
P.O.BOX 2018
IRINGA
2
ERASTO MBILINYI P.O.BOX 1250
RUVUMA
3
ERICK AYUBU MAJALIWA
P.O.BOX 92
MTWARA
28. KATIBU MAHSUSI DARAJA LA II (PERSONAL SECRETARY II) MAHALI: OFISI ZA SEKRETARIETI YA AJIRA MAKTABA COMPLEX, DAR ES SALAAM TAREHE: 07/12/2012
NA
JINA
NA
JINA
NA
JINA
1
ELIZABETH F. MALLYA P.O. BOX 10534 DAR ES SALAAM
5
CATHERINE G. SEKUMBO P.O. BOX 72474 DAR ES SALAAM
9
MIRIAM L. MKANDAWILE P.O. BOX 35103 DAR ES SALAAM
2
ESTERIA CHARLES ℅ MOHAMED AMIR P.O. BOX 3190 ARUSHA
6
HAPPINESS RAY MWAIHAKI P.O. BOX 34503 DAR ES SALAAM
10
ASHFA A. MWINYI P.O. BOX 67038 DAR ES SALAAM
3
WEMA BUBELWA ℅ THOMAS SAMSON P.O. BOX 72146 DAR ES SALAAM
7
JUDITH MATHIAS ℅ SENSIANA MULUMBA P.O. BOX 87 MOROGORO
11
ROSEMARY G. SHUMBUSHO P.O. BOX 96312 DAR ES SALAAM
4
DEBORA ANGUMBWIKE P.O. BOX 7737 DAR ES SALAAM
8
ESTER S. BITUNGWA ℅ OMBENI MBISE P.O. BOX 1851 DAR ES SALAAM
29. MKUFUNZI MSAIDIZI DARAJA LA I - KOMPYUTA (ASSISTANT TUTOR GRADE I - COMPUTER)
MAHALI: OFISI ZA SEKRETARIETI YA AJIRA MAKTABA COMPLEX, DAR ES SALAAM TAREHE: 07/12/2012
Na
JINA
Na
JINA
Na
JINA
1.
MASUMBUKO MASALU P.O.BOX 326 LAMADI-MAGU
2.
MWITA MOKIRI P.O.BOX 2422 MWANZA
3.
DOREEN FUNGANITAMA
P O. BOX: 8327
DAR ES SALAAM
4.
SALUM DALLALY BOX: 1284 MOROGORO
5.
JOSHUA LUBANGO BOX: 2406 DODOMA
6.
AYUBU ANGREA BOX: 24091 DAR ES SALAAM
7.
DEOGRATIAS JOSEPH NDOMBA BOX: 79827 DAR ES SALAAM
8.
NICHOLAUS R. SIARA BOX: 666 ARUSHA ℅ SIMON SAZA
9.
MICHAEL E. KISOKA P.O.BOX 672 SINGIDA
30. MKUFUNZI MSAIDIZI DARAJA LA I - UMEME (ASSISTANT TUTOR GRADE I - ELECTRICAL)
MAHALI: OFISI ZA SEKRETARIETI YA AJIRA MAKTABA COMPLEX, DAR ES SALAAM TAREHE: 07/12/2012
Na
JINA
Na
JINA
1.
MSESE MGINI BOX: 3385 DAR ES SALAAM
2.
DAVID NDYALUSA BOX: 563 NJOMBE
31. MKUFUNZI MSAIDIZI DARAJA LA I - UFUNDI MAGARI (ASSISTANT TUTOR GRADE I - MOTOR VEHICLE MECHANICS)
MAHALI: OFISI ZA SEKRETARIETI YA AJIRA MAKTABA COMPLEX, DAR ES SALAAM TAREHE: 07/12/2012
Na
JINA
1.
AMRAT ZEPHANIA BOX: 130 NZEGE
32. FUNDI SANIFU MSAIDIZI – UMEME (ASSISTANT TECHNICIAN – ELECTRICAL)
MAHALI: OFISI ZA SEKRETARIETI YA AJIRA MAKTABA COMPLEX, DAR ES SALAAM TAREHE: 07/12/2012
Na
JINA
Na
JINA
Na
JINA
1.
DOROTHIA T LYIMO P.O BOX 8751 MOSHI
2.
MANDI NKAYAGWA P.O BOX 66740 DAR ES SALAAM
3.
JOSEPH J SWAI P.O BOX 689 DAR ES SALAAM
4.
KAWLETE COSMAS LAND FORCE HQ P.O BOX 30356 KIBAHA
5.
DANIEL E. MWANISI
P.O BOX 77113
DAR ES SALAAM
6.
BAKARI K. BAKARI ℅ M. A HAIZER P.O BOX 53067 DAR ES SALAAM
7.
YASINI SAID YASINI ℅ SAID YASIN P.O BOX 1624 TABORA
8.
STRAPHORD ANDREAKAYANDA P.O BOX 331 MWANZA
9.
NURDIN THAHA P.O BOX 45421 DAR ES SALAAM
10.
RAMADHANI DAFFA P.O BOX 50 MNYUZI KOROGWE
11.
JOHN K. KABWPTP P.O BOX 77694 DAR ES SALAAM
12.
SAMSOM ELIA P.O BOX 364 SINGIDA
13.
HAMIS MUSTAFA HAMIS P.O BOX 9190 DAR ES SALAAM
14.
JANETH KINUNDA P.O BOX 520 MBINGA
15.
JAFARI F. SHABANI ℅ ALLDIN M RAMADHANI MAMTUKWA
F. D. C P.O BOX 69
16.
AMBELLE I. MWAKASALA P.O BOX 6571 DAR ES SALAAM
17.
RAMADHAN R. MDUGI P.O BOX 14613 DAR ES SALAAM
18.
ABDALLA AMIRI P.O BOX 98 MORGORO
19.
GHOYELA MHAGAMA ℅ TRIPHONIA A MHAGAMA P.O BOX 25411 DAR ES SALAAM
20.
MOSES A MAPUNDA ℅ SUBIRA L MAPUNDA P.O BOX 435 MBINGA
21.
PETER JOSEPH P.O BOX 385 ARUSHA
22.
HAMIS DAUDI MOHAMED P.O BOX 927 MBEYA
23.
ALLY RAMADHANI MAULID ℅ SAIDA A BIBOZE P.O BOX 20901 DAR ES SALAAM
24.
MBELWA ATHUMANI MWALIKO P.O BOX 130 HANDENI
33. MSAIDIZI WA MTENDAJI MKUU DARAJA LA II (EXECUTIVE ASSISTANT GRADE II)
MAHALI: OFISI ZA SEKRETARIETI YA AJIRA MAKTABA COMPLEX, DAR ES SALAAM TAREHE: 07/12/2012
Na
JINA
Na
JINA
1.
JAMILA MBEGU P.O BOX 42928 DAR ES SALAAM
2.
ANITA A. SHEWERE P.O BOX 9503 DAR ES SALAAM
34. DEREVA MASHUA/VIVUKO DARAJA LA II (FERRY/ BOAT OPERATOR GRADE II)
MAHALI: OFISI ZA SEKRETARIETI YA AJIRA MAKTABA COMPLEX, DAR ES SALAAM TAREHE: 07/12/2012
Na
JINA
1.
SHAGI BENJAMIN LUGUWA P. O. BOX 2074 MWANZA
35. MKUTUBI DARAJA LA II (LIBRARIAN II)
MAHALI: OFISI ZA SEKRETARIETI YA AJIRA MAKTABA COMPLEX, DAR ES SALAAM TAREHE: 07/12/2012
Na
JINA
Na
JINA
Na
JINA
1.
LUCAS HENRY P.O.BOX 8092 MWANZA
2.
ANNA M. NAMALA P.O.BOX 1108 MOROGORO
3.
UPENDO E. KAVALAMBI P.O.BOX 7725 DAR ES SALAAM
4.
MUSSA RAMADHANI SONYO P.O.BOX61233 DAR ES SALAAM
5.
PAMELA P. BULUGU P.O.BOX 3733 DAR ES SALAAM
6.
RICHARD N. SULEIMAN P.O.BOX 15108 DAR ES SALAAM
7.
LULU ADAM P.O.BOX 285 MOROGORO
8.
SAHRIFA J. AMDANKU P.O.BOX 512 DAR ES SALAAM
9.
HILDA A. LEKULE P.O.BOX DAR ES SALAAM
10.
MAY ZUHURA KHONDO SIMBA P.O.BOX 16490 DAR ES SALAAM
11.
SALUM TAWANI P.O.BOX 71590 DAR ES SALAAM
12.
SOPHIA IDDY MFINANGA P.O.BOX 7143 MWANGA
13.
MWANAIDI MUUNGU P.O.BOX 80123 DAR ES SALAAM
14.
HERRIETH G. NJESSA P.O.BOX 5429 DAR ES SALAAM
15.
ONESMO E. LAULAU P.O.BOX 63268 DAR ES SALAAM
36. MVUVI MSAIDIZI DARAJA LA II (FISHERIES ASSISTANT II)
MAHALI: OFISI ZA SEKRETARIETI YA AJIRA MAKTABA COMPLEX, DAR ES SALAAM TAREHE: 07/12/2012
Na
JINA
Na
JINA
Na
JINA
1.
GODLOVE THOMAS DONTULI P.O. BOX 1213
MWANZA
2.
GODFREY NTWENA CHEGERE P.O. BOX 483 MOROGORO
3.
ABDUL M. GHANDDI P.O. BOX 1950 DAR ES SALAAM
4.
ABDUL M. GHANDAI P.O. BOX 1950 DAR ES SALAAM
5.
AMINA HAMIDU MGAYA P.O. BOX 1918 DAR ES SALAAM
6.
CECILIA A. KIMARO
P.O. BOX 11298 MWANZA
7.
VIOLET JOHN
P.O. BOX 674
MUSOMA
8.
DOROTHY DEOGRATIUS P.O. BOX 68814 DAR ES SALAAM
9.
FRANK B. MWIJARUBI P.O. BOX 17 BUTIAMA - MARA
Na
JINA
Na
JINA
Na
JINA
10.
MASANJA L. KADASHI P.O. BOX 2438
MWANZA
11.
CHRISTOPHER JONES NGIGA P.O. BOX88 NGUDU - KWIMBA MWANZA
12.
VICTOR MARO P.O. BOX 1213
MWANZA
13.
TORANI JOSEPH HONGO P.O. BOX 406
BUNDA
14.
PHILBERT CONSTANTINE KATILI P.O. BOX 9191 DAR ES SALAAM
15.
TILLYA HUMPREY P.O. BOX 79308 DAR ES SALAAM
37. AFISA KILIMO II (AGRICULTURAL OFFICER GRADE II)
MAHALI: OFISI ZA SEKRETARIETI YA AJIRA MAKTABA COMPLEX, DAR ES SALAAM TAREHE: 07/12/2012
Na
JINA
Na
JINA
Na
JINA
1.
MESHACK YONA P.O BOX: 204 ARUSHA
2.
HEKIMA NGONG'OLE P.O BOX: 50 LUDEWA
3.
EMANUEL P. MAO P.O BOX: 65 KARATU
4.
ZABRON S. NGAMBA P.O BOX: 391 MWANZA
5.
SAMUEL J. KYUNGAI P.O BOX: 76 MOROGORO
6.
HERI MHINA P.O BOX: 323 HANDENI - TANGA
7.
MUHOJA SYLIVESTER
P.O BOX: 102
MWANZA
8.
ALOYCE MUYA P.O BOX: 1091 MOROGORO
9.
GIDEON HUBERT P.O BOX: 1101 MWANZA
10.
LAMECK MUSANGO P.O BOX: 236 SINGIDA
38. MHIFADHI WANYAMAPORI II (GAME WARDEN GRADE II)
MAHALI: OFISI ZA SEKRETARIETI YA AJIRA MAKTABA COMPLEX, DAR ES SALAAM
TAREHE: 07/12/2012
Na
JINA
Na
JINA
Na
JINA
1.
DONALD B. JUSTINE BOX: 10454 MWANZA
2.
VERONICA SYLIVANUS BOX: 2434 MWANZA
3.
DIOCRES THADEO ANATHORY BOX: 245 KARAGWE
4.
ISAYA S. SIYABO BOX: 2434 MWANZA
5.
GEOFREY AUGUSTINO KIMATHI BOX: 3031 MOSHI - KILIMANJARO
6.
DEVIS JOHN KABUKA BOX: 1432 MWANZA
7.
YONA PASCAL GADIYE BOX: 177 ARUSHA
8.
BENJAMIN RALEIGH BOX: 63 SANYA - JUU - MOSHI
9.
NDOTA MARO WAMBURA BOX: 1 ARUSHA
10.
JULIUS JOSEPHAT BOX: 55 NANSIO - UKEREWE
11.
KANUT MARAMA PIUS BOX: 2207 ARUSHA
12.
EMMANUEL CHARLES BOX: 16 BARIADI - SIMIYU
Na
JINA
Na
JINA
Na
JINA
13.
LAURENCE THOMAS BOX: 188 NJOMBE
14.
UPENDO A. MINJA P.O.BOX 3032 NYAKATO -MWANZA
15.
JOSHUA OLEMBARIO P.O.BOX 1 NGORONGORO
16.
VENERANDA JOSEPH P.O.BOX 107 ARUSHA-KARATU
17.
ARPAAKWA DANIEL MOLEL P.O.BOX 16 NGORONGORO-MANYARA
18.
SAMWELI DAUD BAYO P.O.BOX 3031
19.
LEOCADIA MPEJIWA P.O.BOX 714 SHINYANGA KAHAMA
20.
VICTOR GODARD P.O.BOX 1267 MUSOMA
21.
WAKURU D. KUSHOKA P.O.BOX 11760 ARUSHA
22.
GOODLUCK F. MAIRO P.O.BOX 1352 ARUSHA
23.
LAURENT KINABO P.O.BOX 6724 MOSHI-KILIMANJARO
24.
PENDAEL KILIMBA P.O.BOX 81 KIOMBOI IRAMBA
25.
CEPHOLINE VENANCE P.O.BOX 174 NANSIO/UKEREWE
26.
AZIRU ABDUL P.O.BOX 789 MWANZA
27.
PETER PARKEPU P.O.BOX 3031 MOSHI-KILIMANJARO
28.
ZEPHANIA MWAI P.O.BOX 1357 MUSOMA-MARA
29.
SOSTENES JOSIAN P.O.BOX 1422 MOSHI
30.
JULIUS MUGISHAGWE P.O.BOX 8402 MOSHI -KILIMANJARO
31.
JEROME JOSEPH MUSHI P.O.BOX 100 TABORA
32.
ZAWADI MALLYA P.O.BOX 30 SERENGETI
33.
PARORICK A. LONGOI P.O.BOX 3454 MOSHI-KILIMANJARO
34.
ABRAHAM EVETACE P.O.BOX 350 KIGOMA
35.
JAPHET J.GASPER P.OBOX 11562 MWANZA
36.
BENETH MUGUSI BURWAE P.OBOX 219 MOROGORO
37.
MALYUMU ALLY DHAHIR P.OBOX 497 ARUSHA
38.
MARCO SASSI ℅ 165 KOROGWE
39.
PASAKA DORA SAMWEL P.BOX 78831 DAR ES SALAAM
40.
TESHA FREDRICK FRATERINO P.OBOX 17 MOSHI
41.
INNOCENT JOHN EPIMACK P.OBOX 315 ARUSHA
42.
GOODLUCK F. MAIRO P.OBOX 1352 ARUSHA
43.
THOMAS GEVA P.OBOX 364
44.
SHABAN I .CHANDE P.OBOX 11154 MWANZA
45.
ROBERT WILLIAM ℅ TEDDY REUBEN DAR ES SALAM
46.
NAOMI LYOTO ℅ OMARI S. LYOTO P.OBOX 32 KIDATU
47.
GEORGE C.MAYUNGA P.OBOX 267 KARATU
48.
EDWIN G. LUKOBA P.OBOX 19 KASULU
49.
PRISCA P. SHIMA P.OBOX 17041 ARUSHA
50.
NICHODEMUS M. MOMBIA P.OBOX 3031 MOSHI - TANZANIA
51.
ABDULAH ABDALAH P.OBOX 83 MOROGORO
39. AFISA MISITU II (FOREST OFFICER GRADE II)
MAHALI: OFISI ZA SEKRETARIETI YA AJIRA MAKTABA COMPLEX, DAR ES SALAAM
TAREHE: 07/12/2012
Na
JINA
Na
JINA
Na
JINA
1.
PETER KIBONA P.O. BOX 976 MOSHI
2.
ELIKANA MANUMBU P.O.BOX 1182 KIGOMA
3.
JEREMIAH GUMADI P.O.BOX 496 KAHAMA
4.
JOHN REUBEN P.O. BOX 23410 DAR ES SALAAM
5.
LUFUNYO LULANDALA P.O. BOX 2298 MOROGORO
6.
ALEX G.BASUBIZANE P.O. BOX ….. MOROGORO
7.
CHRISTAKIS FARM P.O.BOX 402 MOROGOR0
8.
MWASILU EMMANUEL P.O.BOX 413 SUMBAWANGA
9.
PETER NGUYEJE P.O.BOX 90517 DAR ES SALAAM
10.
KIMARIO DONATH AUGUSTINO P.O.BOX 152 TABORA
11.
JOSEPH MALIANUS NKONJERA P.O.BOX 187 SUMBAWANGA
12.
DOMETRIUS M MALOPOLA P.O.BOX 6288 MOROGORO
13.
MARIAM MAHAMED KITULA P.O.BOX 926 MOROGORO
40. MHUDUMU WA AFYA (MEDICAL ATTENDANT)
MAHALI: OFISI ZA SEKRETARIETI YA AJIRA MAKTABA COMPLEX, DAR ES SALAAM TAREHE: 07/12/2012
Na
JINA
Na
JINA
Na
JINA
1.
TUMAINI H. MWINUKA ℅ OBED HENRY CHAULA P.O.BOX 188 NJOMBE
2.
ALLY K. KIHAKU P.O.BOX 24 LIWALE-LINDI
3.
HADIJA MUSSA HAYUMA ℅ MGANGA MKUU (W) P.O.BOX 57 HANANG-ARUSHA
4.
ALICE MNG'ONG'O P.O.BOX 740 NJOMBE
5.
REHEMA KHATIBU P.O.BOX 75 NACHINGWEA
6.
MAGRETH MLIGO P.O.BOX 582 NJOMBE
7.
JANES PATRICK NYIKONDE ℅ J. CHANG'A P.O.BOX 481 MAFINGA-IRINGA
8.
SHUKURU MBWILO P.O.BOX 2324 LUHANGA KILOLO
9.
MARTHA J. KALILE P.O.BOX 1307 MBEYA
10.
LODNESS KILENI ℅ ALLY BABUL P.O.BOX 2324 KILOLO IRIRNGA
11.
MARIAM ABAS ℅ G.S. GWEBA P.O.BOX 20 MUHEZA
12.
JULIETH MTELANI P.O.BOX 747 BUKOBA
13.
RESTUTA FORTUNATUS P.O.BOX 3
BUKOBA
14.
MARY JUSTER SALVATORY P.O.BOX 756 BUKOBA
15.
CONCHESTA WILSON P.O.BOX 1733 BUKOBA
Na
JINA
Na
JINA
Na
JINA
16.
ROBERT ADOTTO JOSEPH OWURE ℅ MARIA JOSEPH OWURE P.O.BOX 1923 DODOMA
17.
SARAH SAIMON P.O.BOX 554 TUKUYU
18.
MARY VICTOR MTULA P.O.BOX 63100 DAR ES SALAAM
19.
MARTHA F. MWITEKA P.O.BOX 754 MBEYA
20.
ELIZABETH MBILINYI P.O.BOX 928 MAKAMBAKO
21.
HAWA HUDU P.O.BOX 116 KAGERA
22.
SEBA SANGA P.O.BOX 928 MAKAMBAKO
23.
WAZO MBEMBELA P.O.BOX 1307 MBEYA
24.
AMINA FASHINGABO P.O.BOX 709 BUKOBA
25.
HAMZA HUDU P.O.BOX 116 KYAKA-KAGERA
26.
MARIAM D. KAJOSI P.O.BOX 1031 MOROGORO
27.
MARIAM H. MKANZA P.O.BOX 16 SAME-MAKANYA
28.
LINETH FIDELIS P.O.BOX 491 BUKOBA
29.
PENDO MARTIN SHALUA P.O.BOX 10163 DAR ES SALAAM
30.
SUZAN B. JACKOB ℅ MATHIAS LUJIGA P.O.BOX 300 BUKOBA
31.
NURU PAUL P.O.BOX 2867 MBEYA
32.
EMMI HELSON P.O.B OX 25 NJOMBE
33.
BESTA MBENA P.O.BOX 27 IGURUSI-MBEYA
34.
MARIETHA WATSON MTITU P.O.B.OX 241 NJOMBE
35.
FATUMA SELEMANI KAMBONA P.O.BOX 28 LIWALE-LINDI
36.
JASTIN YOHANESS P.O.BOX 2672 ARUSHA
37.
DAINESS S. MINJA P.O.BOX 1275 DODOMA
38.
JAMILA KESSI P.O.BOX 40 KILWA KIVINJE
39.
PASCAL BAHUTA P.O.BOX 20 MISUNGWI-MWANZA
40.
ANOLD KAYOVA P.O.BOX 146 SUMBAWANGA
41.
ASNATH I. MYAMBA P.O.BOX 951 MAKAMBAKO
42.
INICK NDOVE P.O.BOX 468 NJOMBE
43.
UWEZO A. LWINGA P.O.BOX 1622 MBEYA
44.
SALEMU MJWANGA P.O.BOX 1003 MBEYA
45.
ZAINABU O. MOHAMEDI TANDAHIMBA
46.
REGINA BERNARD P.O.BOX 545 TANGA
47.
HILDA MAYEMBA P.O.BOX 547 NJOMBE
41. AFISA WA SHERIA DARAJA LA II (LEGAL OFFICER GRADE II)
MAHALI: OFISI ZA SEKRETARIETI YA AJIRA MAKTABA COMPLEX, DAR ES SALAAM
TAREHE: 07/12/2012
Na
JINA
Na
JINA
Na
JINA
1.
OTILIA NYAMWIZA RUTASHOBYA P.O. BOX 21345 DAR ES SALAAM
2.
MAGDALENA KISOKA P.O. BOX 24129 DAR ES SALAAM
3.
YUSTA MSOKA P.O. BOX 5002 DAR ES SALAAM
Na
JINA
Na
JINA
Na
JINA
4.
SULEIMAN JUMA MGERWA P.O. BOX 12674 DAR ES SALAAM
5.
LULU UKWAJU P.O.BOX 1822 DAR ES SALAAM
6.
FELIX EDWARD MAKENE P.O. BOX 32196 DAR ES SALAAM
7.
FLORIDA MUTALEMWA P.O.BOX 71829 DAR ES SALAAM
8.
HELLEN CHUMA P.O.BOX 315 MBEYA
9.
MERCY NGOWI P.O.BOX 33116 DAR ES SALAAM
10.
SALIM HAKIM MSEMO P.O.BOX 12088 DAR ES SALAAM
11.
BERIOUS BERNARD NYASEBWA P.O BOX 1388 MUSOMA
12.
DELPHINA GABRIEL MULOGO P.O BOX 20030 DAR ES SALAAM
13.
FREDRICK MTEI P.O BOX 62915 DAR ES SALAAM
14.
ANGELA H MWAGENI P.O BOX 12744 DAR ES SALAAM
15.
LILIAN THEONEST RWETABURA P.O BOX 36632 DAR ES SALAAM
16.
JOYCE MARCO P.O BOX 112 DAR ES SALAAM
17.
INNOCENT KINIMBA SAMA P.O BOX 17544 DAR ES SALAAM
18.
KWAMBIWA N. B MACHENJE P.O BOX 100050 DAR ES SALAAM
19.
UPENDO MMBAGA P.O BOX 1328 DAR ES SALAAM
20.
SIMON PERES P.O BOX 230 IRINGA
21.
DOMINIC NICHOLAUS RUHAMUYA P.O BOX 43 KIBONDO
22.
HASSANI SULEIMAN HERITH P.O.BOX. 31791 DAR ES SALAAM
23.
ELISANTE GADIEL MASAKI P.O.BOX 824 DAR ES SALAAM
24.
KHADIJA SHAABANI TEKKA ℅ SAM M. RUMANYIKA
P.O.BOX.. 9721 DAR ES SALAAM
25.
ANDREW DOMINIC HAYUNA P.OB.OX 19892 DAR ES SALAAM
26.
VERYNICE DAVID P.O. BOX 8539 DAR ES SALAAM
27.
MARTIN M. CYPRIAN P.O.BOX 14 KIGOMA-KIBONDO
28.
DEOGRATIUS MORIS P.O.BOX 14 KIGOMA
29.
NICKSON KIMANGO P.O.BOX 408339 DAR ES SALAAM
30.
ANDREAS WHERO P.O.BOX 60 MANYONI-SINGIDA
31.
HARRIET LOPA P.O.BOX 24206 DAR ES SALAAM
32.
JACQUILINE NYANTORI P.O.BOX 11873 DAR ES SALAAM
33.
MAGRETH MWASEBA ℅ FELICIANA MKANE P.O.BOX 14904 DAR ES SALAAM
34.
NEEMA ROBERT P.O BOX: 36141 DAR ES SALAAM
35.
MARY LUCAS P.O BOX: 402 ARUSHA
36.
NICOLAUS STEPHEN P.O BOX 110 MOROGORO
37.
NICOLUS ALEX HOKORORO DAR ES SALAAM
38.
MARCELINA JOHN BANDIYE P.O BOX: 9111 DAR ES SALAAM
39.
PROJESTUS PROSPER P.O BOX: 1141 BUKOBA
40.
DAUD MAJINGE P.O BOX: 10444 MWANZA
41.
DANIEL AWAKI P.O BOX: 9390 DAR ES SALAAM
42.
JOYCELINE GANONE P.O.BOX 523 MWANZA
Na
JINA
Na
JINA
Na
JINA
43.
LULU UKWAJU P.O. BOX 1822
44.
JOHN NDUMBARO P.O. BOX 79944 DAR ES SALAAM.
45.
OBEID ELIAS P.O. BOX 3395 MBEYA.
46.
LIZE KIBADA P.O. BOX 72257 DAR ES SALAAM.
47.
FADHILI LWINGA P.O. BOX 2283 IRINGA.
48.
ANJELU A. MVULA P.O. BOX 166 MWANZA.
49.
GLORIA T. MWENDA P.O. BOX 21197 DAR ES SALAAM.
50.
ELIBABETH MKUNDE P.O. BOX 1694 DAR ES SALAAM.
51.
SUBIRA MASHAMBO ℅ ERICK LUBYA P.O. BOX 175 SENGEREMA.
52.
HAPPINESS ANDREW P.O. BOX 25184 DAR ES SALAAM.
53.
HADIJA MILULU P.O. BOX 5127 DAR ES SALAAM.
54.
DENNIS J. LEKAYO P.O. BOX 3028 DAR ES SALAAM.
55.
MICHAEL PIUS MKENDA P.O. BOX 78833 DAR ES SALAAM.
56.
TABITHA EMMANUEL DIDA P.O. BOX 12327 DAR ES SALAAM.
57.
ANSILA GEORGE MAKYAO P.O. BOX 2078 ARUSHA.
58.
GRACE NGALULA P.O. BOX 2825 MWANZA.
59.
KOMBA O. GERALD P.O. BOX 190 SONGEA.
60.
IRENE JOEL P.O. BOX 2723 MBEYA.
61.
JEROME JAMES KYANDO P.O. BOX 54505 DAR ES SALAAM.
62.
PIENZIA NICHOMBE P.O. BOX 95068 DAR ES SALAAM.
63.
DAUDI MAGACHA P.O. BOX 31567 DAR ES SALAAM.
64.
ALPHA H. MASSAWE P.O. BOX 55063 DAR ES SALAAM.
65.
PATRICIA MOMBO P.O. BOX 7456 DAR ES SALAAM.
66.
JOSEPH MHERE P.O. BOX 1214 MWANZA.
67.
TENDAI EVELYN CHINOLO ℅ MRS F.C. MAPULI P.O. BOX 9184 DAR ES SALAAM.
68.
JACQUILINE KALAZA P.O. BOX 14821 DAR ES SALAAM.
69.
OSCAR CHELESTINO NGANZI P.O. BOX 79802 DAR ES SALAAM.
70.
NGASSA MADUHU P.O. BOX 166 MWANZA.
71.
ALICIA JOHN P.O. BOX 10584 DAR ES SALAAM.
72.
ROSERINE J. RUTTA P.O. BOX 181 TANGA.
73.
MUYENGI MUYENGI P.O. BOX 55842 DAR ES SALAAM.
74.
JULIANA WILLIAM P.O. BOX 33614 DAR ES SALAAM.
42. MCHAPA HATI DARAJA LA II (DOCUMENT TYPIST GRADE II)
MAHALI: OFISI ZA SEKRETARIETI YA AJIRA MAKTABA COMPLEX, DAR ES SALAAM TAREHE: 07/12/2012
Na
JINA
Na
JINA
Na
JINA
1.
MARIAM M. ALLY P O BOX 45264 TEMEKE DAR ES SALAAM
2.
MOSSY ROGERS MFAUME
3.
REBECA ISSACK P O BOX 126 NGARA KAGERA
Na
JINA
Na
JINA
Na
JINA
4.
JULIANA DEOGRATIUS KIBUNGI P O BOX 194 SENGEREMA
5.
EVALYNE W MAKUNDI P O BOX 8591 DAR ES SALAAM
6.
JESCA ELIABU MAYANJA P O BOX 1333 MWANZA
7.
JOVITHA BONIPHACE ℅ JUSTINIAM MUSHOKORWA P O BOX 12811 IRINGA
8.
ADELA DEUSDEDIT LUTA P O BOX 42407 DAR ES SALAAM
9.
DORITH A. ABDALLAH P O BOX 63 TANDAHIMBA
10.
MARGARETH PETER BISSANGWA P O BOX 40253 DAR ES SALAAM
11.
ROSE MWANAUSI P O BOX 63304 DAR ES SALAAM
12.
GRACE MICHAEL P O BOX 3315 DAR ES SALAAM
13.
ISABELA KAYALA P O BOX 10106 DAR ES SALAAM
14.
MARIAM M. ALLY P O BOX 45264 TEMEKE DAR ES SALAAM
15.
LILIAN KESSY P O BOX 79971 DAR ES SALAAM
16.
PENDO M. KONAH P O BOX 54580 DAR ES SALAAM
17.
MWAMVITA D. MADEGA P O BOX 1067 SINGIDA
18.
MONICA SANGA P O BOX 65000 DAR ES SALAAM
43. MTUNZA BUSTANI DARAJA LA II (GARDNER II)
MAHALI: OFISI ZA SEKRETARIETI YA AJIRA MAKTABA COMPLEX, DAR ES SALAAM TAREHE: 07/12/2012
Na
JINA
Na
JINA
Na
JINA
1.
KENNEDY M. KAYOMBO P.O.BOX 195 NJOMBE
2.
JACKSON NDAKI P.O.BOX 201 SUMBAWANGA
3.
MARTHA SIMON GAMA P.O.BOX 24072 DAR ES SALAAM
4.
CHARLES ANDREA MGONOKI P.O.BOX 6 MAFINGA
5.
LUCAS S. ZAYUMBA ℅ JOSEPH MTOI P.O.BOX 4 NJOMBE IRINGA
6.
EDWIN ERASTO MUTALEMWA P.O.BOX DAR ES SALAAM
7.
HAJI Y. ATHUMANI P.O.BOX 171 NEWALA
8.
HAWA MALIKA P.O.BOX 195 NJOMBE
9.
HAMSI MOHAMED MUNGA ℅ MWL. MUNGA P.O.BOX 92 MTWARA
10.
ELIGEN P. CHILUMBA P.O.BOX 16 NEWALA
11.
AYUB ALLY IBRAHIM ℅ ADAM BAKARI MSHATA P.O.BOX 76068 DAR ES SALAAM
12.
SALAMA MBUGI P.O.BOX 70353 DAR ES SALAAM
13.
JACOB KILLASI ℅EMMANUEL JOSEPH P.O.BOX 324 BAGAMOYO
14.
SCOLASTICA BONIFASI NGULO P.O.BOX 195 NJOMBE
15.
IRENE S. LYIMO P.O.BOX 767 DAR ES SALAAM
Na
JINA
Na
JINA
Na
JINA
16.
ALLY M. MWAITA P.O.BOX 2249 TANGA
17.
THEOPHISTA NTARA P.O.BOX 195 NJOMBE
18.
REHEMA BAKARI ANTUKENE P.O.BOX 374 NEWALA - MTWARA
19.
HAWA MALILA P.O.BOX 195 NJOMBE
20.
FARAJA FRANCIS NKWAMA P.O.BOX 3574 MBEYA
21.
DEODATUS TILLYA P.O.BOX 14 KILOSA
44. FUNDI SANIFU SELEMALA (CAPENTRY AND JOINERY)
MAHALI: OFISI ZA SEKRETARIETI YA AJIRA MAKTABA COMPLEX, DAR ES SALAAM TAREHE: 07/12/2012
Na
JINA
Na
JINA
Na
JINA
1.
JACOB B. MWAILANGA
P.O.BOX8066
ARUSHA.
2.
BORNERY LUOGA
P.O.BOX223
PERAMIHO.
3.
NASSOR RASHID HAMADI
P.O.BOX6877
MOSHI
4.
SULEMANI S. DHIMAS
P.O.BOX70316
DAR ES SALAAM.
5.
DANIEL DANGUN MWAKAPALA
P.O.BOX 2819
DAR ES SALAAM.
6.
LUKUNGU R. MAKENE
P.O.BOX 1689
MWANZA
7.
DAVID ROBERT MLIMBILA
BOX 619 IRINGA.
8.
SISTHO MPETE
P.O.BOX195
NJOMBE
9.
ANDREW G. MHAGAMA
BOX671MOROGORO
10.
ALPIUS MWAGENI
P.O.BOX603
SONGEA.
11.
GIBSON F. LONGO
P.O.BOX2
SONGEA.
12.
BRIGTHTONE MUHOZA
P.O.BOX5
KEZA - KIBONDO.
13.
REVOCATUS BUTAWANEMI
FDC SENGEREMA
P.O.BOX188
SENGEREMA.
14.
GIFT EVARISTO MZOGE
P.O.BOX710
SUMBAWANGA.
15.
JOHN D. SANYIWA
P.O.BOX4665
DAR ES SALAAM
16.
PHILBERT PH. GEHO
P.O.BOX24
PERAMIHO.
 

Forum statistics

Threads 1,285,183
Members 494,498
Posts 30,852,915
Top