Majina ya waliochaguliwa vyuo vya mifugo na kilimo | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Majina ya waliochaguliwa vyuo vya mifugo na kilimo

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by kibakwe, Aug 28, 2012.

  1. kibakwe

    kibakwe Senior Member

    #1
    Aug 28, 2012
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 171
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
  2. prakatatumba

    prakatatumba JF-Expert Member

    #2
    Aug 28, 2012
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 1,341
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    haya majina ni wale wa mifugo tu , kilimo bado maana mdogo wangu anayasubiri
     
  3. DullyJr

    DullyJr JF-Expert Member

    #3
    Aug 29, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 2,865
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Tuwekeeni soft copy wakuu!kama kuna uwezekano
     
  4. Zuia Sayayi

    Zuia Sayayi JF-Expert Member

    #4
    Aug 15, 2014
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 828
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    kila nkifungua nambiwa
    [h=2]This Account Has Been Suspended[/h]
     
Loading...