Majimbo haya lazima tushinde kesi


G

gomezirichard

Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
71
Likes
1
Points
0
G

gomezirichard

Member
Joined Nov 2, 2010
71 1 0
Ndugu wana JF, Hakuna kipingamizi cha kutufanya wana CHADEMA tushindwe kuyatwaa majimbo haya , moja ya mikakati ambayo CHADEMA wana jadili hivi karibuni watatoa ripoti yao ni juu ya majimbo ya shinyanga mjini, kigoma mjini, kilombero, kibaha mjini na segerea, pia mbozi magharibi ninaamini pindi tutakapo enda mahakamani bila shaka lazima mtu mzima aibike otherwise CCM Watumie nguvu na si utashi wa kisiasa .

Mzee Gomezi
 
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
16,994
Likes
482
Points
180
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined Sep 23, 2010
16,994 482 180
Ndugu wana JF, Hakuna kipingamizi cha kutufanya wana CHADEMA tushindwe kuyatwaa majimbo haya , moja ya mikakati ambayo CHADEMA wana jadili hivi karibuni watatoa ripoti yao ni juu ya majimbo ya shinyanga mjini, kigoma mjini, kilombero, kibaha mjini na segerea, pia mbozi magharibi ninaamini pindi tutakapo enda mahakamani bila shaka lazima mtu mzima aibike otherwise CCM Watumie nguvu na si utashi wa kisiasa .

Mzee Gomezi
Mbozi Magharibi ni David Sillinde wa CHADEMA, Labda unazungumzia Mbozi Mashariki alikoshinda Geofrey Zambi. Kuna Majimbo ambayo CHADEMA wanaweza kushinda na ina nakala za matokeo na Karagwe, Tarime, Segerea, Kilombero, Arumeru Magharibi na Jimbo la Hanang ambalo inasemekana CHADEMA walishinda lakini kura zikachakachuliwa kumpendelea Dr. Mary Nagu. Hata Hivyo katika jimbo hilo CHADEMA wanajivunia kuongoza Halmashauri ya Hanang.
 
G

Galilee Galileo

Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
30
Likes
0
Points
0
G

Galilee Galileo

Member
Joined Nov 3, 2010
30 0 0
Hayo majimbo CCM wamechakachua wazi iwapo CHADEMA wataende mahakamani na kutenguliwa kwa ushindi wake itayapata yote
 
Omuregi Wasu

Omuregi Wasu

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2009
Messages
753
Likes
4
Points
35
Omuregi Wasu

Omuregi Wasu

JF-Expert Member
Joined May 21, 2009
753 4 35
Nakubaliana nawe mkuu lakini hivi wewe ni msemaji wa Chadema? Nitaamini vipi kuwa sasa hivi Chadema wanajadili na watatoa ripoti hivi karibuni..... weka data please!!!
Ndugu wana JF, Hakuna kipingamizi cha kutufanya wana CHADEMA tushindwe kuyatwaa majimbo haya , moja ya mikakati ambayo CHADEMA wana jadili hivi karibuni watatoa ripoti yao ni juu ya majimbo ya shinyanga mjini, kigoma mjini, kilombero, kibaha mjini na segerea, pia mbozi magharibi ninaamini pindi tutakapo enda mahakamani bila shaka lazima mtu mzima aibike otherwise CCM Watumie nguvu na si utashi wa kisiasa .

Mzee Gomezi
 
M

Mwikimbi

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2008
Messages
1,752
Likes
135
Points
160
M

Mwikimbi

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2008
1,752 135 160
haki na ikapatikane huko mahakani
 
Lekanjobe Kubinika

Lekanjobe Kubinika

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2006
Messages
3,065
Likes
28
Points
135
Lekanjobe Kubinika

Lekanjobe Kubinika

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2006
3,065 28 135
Mahakamani siku hizi nami nimeshang'amua kwamba haki ni bidhaa ya kibiashara inayolipa sana. Tena wanasheria wasomi wanaoonekana nadhifu kwelikweli wanajitutumua kushindana kuchakachua haki hizo kuwanufaisha. Mfano mdogo tu nimeukuta jana mahakama mojawapo ya Wilaya hapa DSM. madreva wamekwaruzana magari yao barabarani na polisi wakampeleka mmojawapo mahakama ya wilaya (sio ya mwanzo tena). Anayeonekana kuwa mkosaji kwa kuwa anazo mfukoni akahakikisha kijana mdogo dereva makini sana awekwe chini ya ulinzi (Kazi ya polisi). Ili kumpa dhamana kijana yule ndugu zake wametobolewa laki moja + bila risiti. Kitu wanaita waiting charges kwa hakimu kusubiri paper works ikamilike. Hachukui yeye, karani wake anakusanya na kupeleka akiwa kaweka mzigo ndani ya documents. Kumkosa SLaa kwa urais maana yake nyepesi ni miaka mingine mitano isiyo na matumaini na yenye maumivu kama kawa kwenye sector zote. Wengine tulitegemea elimu nafuu na bora + tiba bora na nafuu, sasa kumbe tumeoteshwa tu!!!! come next 5 years, kama kizazi kipya kitaamua kutodanganyika.
 
G

Godwine

JF-Expert Member
Joined
Jan 15, 2010
Messages
1,369
Likes
45
Points
145
G

Godwine

JF-Expert Member
Joined Jan 15, 2010
1,369 45 145
daima naunga haki matumizi ya sheria , kwa hapo nawaunga mkono kwa hatua mnazotumia, ila ingekuwa matumizi ya nguvu nisingeweza kuunga mkono kwa namna moja au nyingine
 
Mabel

Mabel

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2010
Messages
1,029
Likes
35
Points
145
Mabel

Mabel

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2010
1,029 35 145
Ndugu wana JF, Hakuna kipingamizi cha kutufanya wana CHADEMA tushindwe kuyatwaa majimbo haya , moja ya mikakati ambayo CHADEMA wana jadili hivi karibuni watatoa ripoti yao ni juu ya majimbo ya shinyanga mjini, kigoma mjini, kilombero, kibaha mjini na segerea, pia mbozi magharibi ninaamini pindi tutakapo enda mahakamani bila shaka lazima mtu mzima aibike otherwise CCM Watumie nguvu na si utashi wa kisiasa .

Mzee Gomezi
Pia Jimbo la Mvomero kwa Makala ambapo walikuwa wanafuta karatasi za majumuisho kwa correction fluid.
 
N

Ngandema Bwila

JF-Expert Member
Joined
Sep 8, 2010
Messages
999
Likes
5
Points
135
N

Ngandema Bwila

JF-Expert Member
Joined Sep 8, 2010
999 5 135
Jimbo lingine ni Kibaha mjini. Chadema fanyeni hima kupinga matokeo kabla ya siku 14 kupita.
 
R

Ramos

JF-Expert Member
Joined
May 13, 2010
Messages
498
Likes
3
Points
0
R

Ramos

JF-Expert Member
Joined May 13, 2010
498 3 0
Cha muhimu ni kuwa CHADEMA isitumie nguvu zote kukomboa majimbo mahakamani, ijiandae kuanzia sasa kutwaa majimbo mapya uchaguzi ujao...
 
K

Kidogo chetu

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2009
Messages
1,428
Likes
800
Points
280
K

Kidogo chetu

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2009
1,428 800 280
kelele za majeruhi (walioshindwa) mara hii umeshakuwa hakimu !!!!!!!!!! au we nae mtabiri
hivi hujui kwamba sheria kuchukua mkondo wake ni mchakato mrefu?????????????
 

Forum statistics

Threads 1,235,066
Members 474,351
Posts 29,211,286