Majibu ya dawa za kulevya


H

Hamukoko-Nansio

Member
Joined
Aug 21, 2013
Messages
15
Likes
0
Points
0
Age
38
H

Hamukoko-Nansio

Member
Joined Aug 21, 2013
15 0 0
Nakumbuka miezi iliyopita mheshimiwa mwakyembe alisema kuwa keshapeleka kesi kama 30 za madawa ya kulevya na waziri wa mambo ya ndani anashughulikia kwani kapewa kazi hiyo, atueleze wamechukuliwa hatua gani, na sembe walilokamatwa nalo liko wapi, lakini mpaka leo naona kimya, jamani naomba wadau mtujuze
 
nzalendo

nzalendo

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2009
Messages
7,865
Likes
2,737
Points
280
nzalendo

nzalendo

JF-Expert Member
Joined May 26, 2009
7,865 2,737 280
nakumbuka miezi iliyopita mheshimiwa mwakyembe alisema kuwa keshapeleka kesi kama 30 za madawa ya kulevya na waziri wa mambo ya ndani anashughulikia kwani kapewa kazi hiyo, atueleze wamechukuliwa hatua gani, na sembe walilokamatwa nalo liko wapi, lakini mpaka leo naona kimya, jamani naomba wadau mtujuze
ndugu yangu ngoja nikupe mfano...... Dunia tunayoishi kuna kiongozi mkubwa ambaye ni mkuu katika kupiga vita madawa ya kulevya ,,lakini njia ya kwenda airport nchini mwake wamepanda mimea hiyo na akifika maeneo hayo hugeuza shingo upande wa pili...........mambo haya ni magumu kuliko unavyofikiria kwa akili za kibinadamu............toka enzi za akina pablo escobar........kwa hapa kwetu haya mambo ni mageni na ninakuhakikishia kamwe vita vya madawa havitafanikiwa milele........
 
nzalendo

nzalendo

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2009
Messages
7,865
Likes
2,737
Points
280
nzalendo

nzalendo

JF-Expert Member
Joined May 26, 2009
7,865 2,737 280
Pablo Emilio Escobar Gavíria was a wealthy Colombian drug lord and an elusive cocaine trafficker. In 1983, he had a short-lived career in Colombian politics. Wikipedia
UKISIKIA MWANA SIASA ANZUNGUMZIA MADAWA NAYE NI MMOJA WAO.......NA HAPA KWETU NDO VILE MDOGO MDOGO .....
 
nzalendo

nzalendo

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2009
Messages
7,865
Likes
2,737
Points
280
nzalendo

nzalendo

JF-Expert Member
Joined May 26, 2009
7,865 2,737 280
In 1982 Escobar was elected as a deputy/alternative representative to the House of Representatives
 
K

kipimo

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2010
Messages
828
Likes
1
Points
0
K

kipimo

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2010
828 1 0
ndugu yangu ngoja nikupe mfano...... Dunia tunayoishi kuna kiongozi mkubwa ambaye ni mkuu katika kupiga vita madawa ya kulevya ,,lakini njia ya kwenda airport nchini mwake wamepanda mimea hiyo na akifika maeneo hayo hugeuza shingo upande wa pili...........mambo haya ni magumu kuliko unavyofikiria kwa akili za kibinadamu............toka enzi za akina pablo escobar........kwa hapa kwetu haya mambo ni mageni na ninakuhakikishia kamwe vita vya madawa havitafanikiwa milele........


kinachokosa ni utashi wa kweli kwa maana ya uamuzi wa kusimamia sheria zetu; vita hii ni nyepesi sana kwani wanaoiendekeza ni rahisi kupatikana kwani wanapitia viwanja vya ndege vyetu. inatakiwa unakamata mmoja hata kama dagaa ama punda, naye anakupeleka kwa boss wake aliyemtuma, naye vivyo hivyo mpaka nyangumi wao anapatikana.
 
nzalendo

nzalendo

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2009
Messages
7,865
Likes
2,737
Points
280
nzalendo

nzalendo

JF-Expert Member
Joined May 26, 2009
7,865 2,737 280
kinachokosa ni utashi wa kweli kwa maana ya uamuzi wa kusimamia sheria zetu; vita hii ni nyepesi sana kwani wanaoiendekeza ni rahisi kupatikana kwani wanapitia viwanja vya ndege vyetu. inatakiwa unakamata mmoja hata kama dagaa ama punda, naye anakupeleka kwa boss wake aliyemtuma, naye vivyo hivyo mpaka nyangumi wao anapatikana.
njia hiyo ni nzuri ila kwa uhalisia huwa haifanikiwi......imesha feli mara nyingi tu si hapa tz tu ni dunia nzima........
 
S

ssalaf

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2013
Messages
213
Likes
7
Points
0
S

ssalaf

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2013
213 7 0
kwa maisha haya nadhani hata mimi muda si mrefu nitaanza kujihusisha na hyo biashara
 
omujubi

omujubi

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2011
Messages
4,143
Likes
83
Points
145
omujubi

omujubi

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2011
4,143 83 145
Msome pia hapo chini alafu uniambie kama hawa wanaofanya kazi zao majukwaani wanaweza hiyo vita.
Pablo Emilio Escobar Gavíria was a wealthy Colombian drug lord and an elusive cocaine trafficker. In 1983, he had a short-lived career in Colombian politics.Wikipedia
UKISIKIA MWANA SIASA ANZUNGUMZIA MADAWA NAYE NI MMOJA WAO.......NA HAPA KWETU NDO VILE MDOGO MDOGO .....
Colombian drug lord Pablo Escobar made so much money, he spent $2,500 every month just on rubber bands to bundle up his stacks of cash.
 
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
19,502
Likes
225
Points
160
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
19,502 225 160
Hakuna vita dhidi ya madawa ya kulevya. Ni maigizo tu..
 
omujubi

omujubi

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2011
Messages
4,143
Likes
83
Points
145
omujubi

omujubi

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2011
4,143 83 145
Hakuwezi kuwemo Mtanzania miongoni mwao!?
Dec. 13, 2013 11:31 PM EST

HANOI, Vietnam (AP) - A court in central Vietnam has sentenced five people, including four women, to death and another to life in prison for trafficking heroin from neighboring Laos.
The six were found guilty Friday by the court in Nghe An province on charges of trafficking 89 kilograms (196 pounds) of heroin between March and July last year, when the ring was uncovered, the state-run Thanh Nien newspaper reported.

Court officials were not available for comment Saturday.
In 2011, the Communist country decided to switch from firing squads to lethal injection on humanitarian grounds, but only seven convicts have been executed since August as Vietnam struggled to obtain needed chemicals.
There are currently nearly 700 people on the death row in Vietnam.
 

Forum statistics

Threads 1,252,128
Members 482,015
Posts 29,797,514