Maji ya Ndanda yapigwa marufuku mkoani Mtwara

Maji ya Ndanda yapigwa marufuku mkoani Mtwara

Dah Yale maji ya Africa yalikuwa matamu amanuensisamanuensis
 
Yale maji ni mazuri ever in tz,alafu yana nembo ya Tbs tangu kiwanda kianze uzalishaji.,ubora huo ulitokea wapi.
Mbali na mengi,nahisi na jamaa wa pride mtwara nao wanahusika ktk fitina kwani ni mmoja wa share holders wa kiwanda kingine cha maji(brand name nimesahau)
Makonde Plateu kama ckosei
 
Hawa mapapa wakubali kushindana..maji ya Ndanda yako poa sana kuliko kilimanjaro na the so called Uhai. Wapambane bila fitna
 
Fitina tu hizo, hakuna lolote, hakuna maji matamu kama NDANDA!

yana utamu gani? unafahamu ubora wa maji?
unazijua sifa za maji?
tasteless
colourless
hata hayatakiwi kuwa na harufu!
utamu wa maji ni upi?
 
Huku mtaani hapa Dar kuna mini supermarket huwa lazima nichukue chupa zangu tatu. Ndanda maji baridi kutoka kwenye chemchem. Chemchem ile ina maji baridi ambayo hata ukiyachota bila kuprocess ni masafi. Ushahidi huu nilijionea mwenyewe miaka ile ya tisini mwanzon, tulitembelea Ndanda Springs tukitokea shuleni Mtwara Tech, tukajionea process ya kuua bacteria kwa mionzi maalum kwa wakati ule, sina hakika kwa wakatu huu.
 
Hawa mapapa wakubali kushindana..maji ya Ndanda yako poa sana kuliko kilimanjaro na the so called Uhai. Wapambane bila fitna

toa sababu za kueleweka!
Ndada maji yana PH 8.
Kilimanjaro yana PH 7.
Unasemaje hapo?
 
Hawa mapapa wakubali kushindana..maji ya Ndanda yako poa sana kuliko kilimanjaro na the so called Uhai. Wapambane bila fitna
Ni kweli Easymutant. Pale Mtwara maji yanachumvichumvi. Ni ndanda pekee kwa asilimia kubwa ndo kuna maji ambayo huwezi kuona ladha ya chumvi kwa mbali. Sifa za odourless, colourless,tuberdity value na sifa zote za maji ikiwemo ph value nadhani vilikudhi
 
USISHANGAE kukuta hata huyo bwana afya ametumika kwa ujinga tu.mimi nisipo kunywa NDANDA SPRING WATER silali.nahisi kuna kitu kinaendelea kwani hata kabla ya tangazo la leo tayari kuna baadhi ya baa walikuwa wameshaanza kuuza maji ya kutoka Dar.
Watz acheni uvivu wa kufikiri, BWANA AFYA ni mtaalam maamuzi yake yasibezwe
 
Wanasema ukiua kwa upanga na wewe utauwa kwa upanga. Hizi fitina walinyiwa kampuni inayotoa Maji Afrika Iringa, na katika kipindi cha wiki moja toka maji Afrika kuwa machafu ndipo wakazi wa Iringa tuliposhuhudia brand mpya ya maji yaitwayo Ndanda. Sina uthibitisho kuwa Ndanda ndio walioifanyia fitina Maji afrika ila uingizwaji kwa wingi wa Ndanda water katika kipindi kifupi tu kunaweza kutufumbua macho.

Mkuu maji ya ndanda ni kati ya maji machache yanayozalishwa kutokanana na chemchem ya asili; Bakheresa anaweza kweli kufanya fitina kwani ndanda ni maji poa sana. Pia maji ya ndanda ni ya muda mrefu kwa wale tulisoma shule ya sekondari ndanda mtakuwa mnapakumbuka sana "source" eneo maarufu ambako haya maji ndo chanzo chake kipo.
 
Huku mtaani hapa Dar kuna mini supermarket huwa lazima nichukue chupa zangu tatu. Ndanda maji baridi kutoka kwenye chemchem. Chemchem ile ina maji baridi ambayo hata ukiyachota bila kuprocess ni masafi. Ushahidi huu nilijionea mwenyewe miaka ile ya tisini mwanzon, tulitembelea Ndanda Springs tukitokea shuleni Mtwara Tech, tukajionea process ya kuua bacteria kwa mionzi maalum kwa wakati ule, sina hakika kwa wakatu huu.

Mkuu ni kweli kabisa yote usemayo, mtu yeyote hasa wale waliosoma ndanda secondari miaka hiyo watakueleza utamu wa maji ya ndanda. Nawashangaa sana watu wa mtwara kama wanakuwa mstari wa mbele kuipinga product yao
 
yana utamu gani? unafahamu ubora wa maji?
unazijua sifa za maji?
tasteless
colourless
hata hayatakiwi kuwa na harufu!
utamu wa maji ni upi?

Siyo bure, lazima utakuwa na lako jambo wewe! pole sana kijana.
 
Watz acheni uvivu wa kufikiri, BWANA AFYA ni mtaalam maamuzi yake yasibezwe

Hii ni Tanzania ya ccm mizengwe kibao. hivi huo uchafu ewa maji ndanda anauona yeye peke yake? mbona kuna hotel hazina hata vyoo na hajazifunga? wahudumu wachafu katika baadhi ya baa na bado zinapeta?
 
Mimi nitaendelea kuyanywa maji ndada popote nitakapoyaona. Ni mazuri sana.
 
mmmh hizi fitna za kibiashara bana kazi kweli kweli
 
hizi ni fitna za biashara za akina bakhresa,walianza kuyafanyia fitna yasifike dar,haya maji yanapatikana mwisho rufiji tu,ni maji pure na mazuri sana,yakiingia sokoni dar wakina uhai na kilimanjaro kwisha habari yao...

kwwli mkuu mi nimefika mpaka milimani yanakotegwa ni uoto wa asili hakuna shuguli za watu nilipenda sana ile study tour mi nayamini kuliko hata mengine ni fitna za kibiashara
 
Maji ya kuyafungia ni uhai mi mwenyewe ndanda na maji flan hv ya tanga nayapenda sana kuna mwalimu wa chuo kikuu mlimani aliniambia maji ya uhai hayafai kbsa ni hatar yanaua cell za mwili kutokana na madawa yanayochanganywa sema ndo ivyo wanabebwa kwa kuzichomoa mfukoni.
 
Back
Top Bottom