Majambazi yanatumaliza na polisi wapo

Majambazi yanatumaliza na polisi wapo

mavuno nyamanoro

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2013
Posts
587
Reaction score
156
Enyi POLIS wa wilaya ya BIHARAMULO, Mtumbie kuna siri gani kati yenu na majambazi yanayo tesa raia kila siku?, mkipigiwa simu hamuji, jana RUSIANI kavamiwa kawapigia simu hamukwenda wakati umbali uliopo kati ya kituo kikuu cha wilaya ni kama mita 700. Watu wanatolewa ndani na kupelekwa kwenye maduka yao kutoa pesa na ninyi mpo, kweli? Aaaa hii sasa imezidi. Tumesha waeleza majambazi hayo yametoka RUNZEWE na mshirika wao ni baba Ibura ambae ni mkurugenzi wa chama cha waathirika wa ukimwi Biharamilo (SHIDEFA) aliyekuwa askari Magereza akafukuzwa kwanini hammukamati na yupo tu anatesa?
 
Mkuu malalamiko yako ni sawa kabisa ila huu uandishi wako vipi? Ni kabila au? Hamuji, hamumukati, kunasiligani... haya maneno yamekaaje?
 
Mkuu malalamiko yako ni sawa kabisa ila huu uandishi wako vipi? Ni kabila au? Hamuji, hamumukati, kunasiligani... haya maneno yamekaaje?

Mkuu yasikietu yasikukute mi ni mmojawao wa walio vamiwa inaniuma sana kupigwa mbele ya familia yako, harafu unaenda polis wanakumbia umejiibia wewe mwenyewe, mbona hata haujaumizwa? hii ni dharau gani?
 
Mhe majambazi wako wachache sisi raia tuko wachache na polisi wako wachache..hawa majambazi tunawajua tunaishi nao mitaani lakini tunawafichia siri, majambazi ni watoto wetu, ndugu zetu majirani nk ..tunaweza tukajiunga sisi tukawaadabisha mmoja mmoja katika mazingira salama
 
Poleni sana Watanzania wenzetu kwa tukio hilo la kihalifu.Ila tusiwalaumu sana polisi maana eneo la kulilinda haliendani na idadi yao hivyo kuwepo kwa kituo cha polisi karibu na eneo la tuk io si kwamba ndiyo wataliokoa kirahisi kwa maana inawezekana wenye wajibu wa kuenda eneo la tukio wako mbali na kituo pia wamekwenda kupambana na tukio lingine au kufuatilia taarifa ya tukio fulani.pia tukumbuke je wanayo magari safi ya kuwahi eneo la tukio je yana mafuta?.kiukweli si jukumu la mananchi kujua hilo maana yeye anachotaka ulinzi kwani anakatwa kodi kuendesha gvt. je tufanye nini ili polisi wafanye kazi kwa uhakika na bila ubabaishaji? majibu sahihi utakayotoa ndiyo itakuwa salama yetu.
 
Aisee yaani umeibiwa wakakushushia kipondo mbele ya wife unaenda kituoni anakuambia umejiibia mwenyewe kwa kuwa huna majeraha, hivi walitaka uende huku huna jicho ndio waamini, waliotunga masharti magumu ya kumiliki silaha alikuwa na akili sana maana kama unamiliki bunduki halafu mtu anakujibu hivyo unampa ya makalio tu
 
Jaribu kutafuta namba za viongozi wa polisi wa wilaya au mkoa, ueleze tatizo lenu, ukishindwa tafuta hata namba za IGP,,
 
Enyi POLIS wa wilaya ya BIHARAMULO, Mtubie kunasiligani kati yenu na majambazi yanayo tesa raia kila siku?, mkipigiwa simu hamuji, jana RUSIANI kavamiwa kawapigia simu hamukuenda wakati umbari uliopo kati ya kituo kikuu cha wilaya ni kama mita 700. watu wanatolewa ndani na kuperekwa kwenyeaduka yao kutoa pesa na ninyi mpo, kweri? Aaaa hiisasa imezidi. tumesha waeleza majambazi hayo yametoka RUNZEWE na mshilika wao ni baba Ibura ambae ni mkurugenzi wa chama cha waasilika wa ukimwi Biharamilo (SHIDEFA) aliye kuwa Asikaria Magereza akafukuzwa kwanini hamumukamati na yupotu anatesa?

Kuna jamaa ni askari polisi. Anasema hivi....polisi waliowengi wanatembea na fimbo. Hivyo wakisikia bunduki hukimbia. Anadai kwamba akifa kwenye mpambano hata kabla hajazikwa nyumba yake ya kota za polisi watu wanaipigia mahesabu. Yeye atafunikwa kwa bendera ya nchi ya kifimbo chake. Akizikwa familia inafukuzwa kwenywe nyimba za kota za polisi. Hivyo wanaona bora wakimbie tu!
 
Poleni sana Watanzania wenzetu kwa tukio hilo la kihalifu.Ila tusiwalaumu sana polisi maana eneo la kulilinda haliendani na idadi yao hivyo kuwepo kwa kituo cha polisi karibu na eneo la tuk io si kwamba ndiyo wataliokoa kirahisi kwa maana inawezekana wenye wajibu wa kuenda eneo la tukio wako mbali na kituo pia wamekwenda kupambana na tukio lingine au kufuatilia taarifa ya tukio fulani.pia tukumbuke je wanayo magari safi ya kuwahi eneo la tukio je yana mafuta?.kiukweli si jukumu la mananchi kujua hilo maana yeye anachotaka ulinzi kwani anakatwa kodi kuendesha gvt. je tufanye nini ili polisi wafanye kazi kwa uhakika na bila ubabaishaji? majibu sahihi utakayotoa ndiyo itakuwa salama yetu.

mita 700 kama wewe ni askari uliye apishwa haina aja ya kwenda kwa gari tatizo hawa askari ni watoto wa wazito waliozoea kwao kulindwa kwa hiyo niwaoga sana kwa mtazamo wangu kama ningelikuwa mkuu wa nchi askari polis ningelichukua wakurya, wajita , wamasai na wasukuma
 
Aisee yaani umeibiwa wakakushushia kipondo mbele ya wife unaenda kituoni anakuambia umejiibia mwenyewe kwa kuwa huna majeraha, hivi walitaka uende huku huna jicho ndio waamini, waliotunga masharti magumu ya kumiliki silaha alikuwa na akili sana maana kama unamiliki bunduki halafu mtu anakujibu hivyo unampa ya makalio tu
Mkuu utazani ulikuwepo. kati ya siku nilizo kasirika mojawapo ni siku hiyo nilimuuliza ulitaka nije navuja damu ndipo uamini kuwa nimevamiwa? wakati tunatemeana mbovu kama nususaa akaja mwingine nae kavamiwa na kapigwa mpaka mkono umevimba nikawauliza mlitaka nije kama huyu? wakabaki kimya
 
sitashangaa kusikia kuwa hao majambazi ni raia wa nje ya nchi, wakati ni wa TANZANIA namojawao ni mkurya
 
Kazi ya polisi ni kupambana na CHADEMA,majambazi mtapambana nao wenyewe
 
Mkuu yasikietu yasikukute mi ni mmojawao wa walio vamiwa inaniuma sana kupigwa mbele ya familia yako, harafu unaenda polis wanakumbia umejiibia wewe mwenyewe, mbona hata haujaumizwa? hii ni dharau gani?

Mkuu nimekuelewa, pole sana kwa yaliyokukuta. Inauma sana. Yana mwisho, ngoja tubadilishe huu mfumo wa ukoo wa panya a.k.a magamba, mafisadi, wazee wa ESCROW.
 
Hao majambazi ni hao hao polisi wenyewe ndo mana wanawaangalia tu
 
Mtoa maada umeniudhi sana, kwenye maelezo yako umesema majambazi hao mnawafaham majina mpaka walikotokea ingekuwa huku kwetu tungekuwa tumemaliza kazi siku nyingi, sanasana polisi ambacho wangefanya nikuja kukusanya maiti za hao majambazi.sisituliacha siku nyingi kutegemea polisi tunashugulikia mambo yetu sisiwenyewe tena kimyakimya.
 
Poleni sana Watanzania wenzetu kwa tukio hilo la kihalifu.Ila tusiwalaumu sana polisi maana eneo la kulilinda haliendani na idadi yao hivyo kuwepo kwa kituo cha polisi karibu na eneo la tuk io si kwamba ndiyo wataliokoa kirahisi kwa maana inawezekana wenye wajibu wa kuenda eneo la tukio wako mbali na kituo pia wamekwenda kupambana na tukio lingine au kufuatilia taarifa ya tukio fulani.pia tukumbuke je wanayo magari safi ya kuwahi eneo la tukio je yana mafuta?.kiukweli si jukumu la mananchi kujua hilo maana yeye anachotaka ulinzi kwani anakatwa kodi kuendesha gvt. je tufanye nini ili polisi wafanye kazi kwa uhakika na bila ubabaishaji? majibu sahihi utakayotoa ndiyo itakuwa salama yetu.
Pamoja na hoja zako, watu kufanya uhalifu katika umbali tajwa kutoka kituoni ni wazi kiwa wana uhakika na wanachokifanya!!!
Hii ni taarifa ya kufanyiwa kazi sio majibu kama haya!!!
 
mita 700 kama wewe ni askari uliye apishwa haina aja ya kwenda kwa gari tatizo hawa askari ni watoto wa wazito waliozoea kwao kulindwa kwa hiyo niwaoga sana kwa mtazamo wangu kama ningelikuwa mkuu wa nchi askari polis ningelichukua wakurya, wajita , wamasai na wasukuma
Una hoja mkuu!!!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom