Majambazi wavamia ubungo


Kibo10

Kibo10

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2013
Messages
11,284
Likes
3,692
Points
280
Kibo10

Kibo10

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2013
11,284 3,692 280
Watu wanaosadikika kuwa majambazi wamevamia ofisi za wakala wa uchimbaji visima na ujenzi wa mabwawa- DDCA maeneo ya Ubungo chuo kikuu cha Dar es salaam na kumuua mlinzi na kufanikiwa kuvunja ofisi hizo na kuiba vifaa kadhaa.ITV
 
Bilionea Asigwa

Bilionea Asigwa

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2011
Messages
15,630
Likes
21,206
Points
280
Bilionea Asigwa

Bilionea Asigwa

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2011
15,630 21,206 280
Duh maeneo yanayozunguka chuo cha maji yana vibaka wengi sana aiseee

Pole yao waliokwapuliwa
 
OLESAIDIMU

OLESAIDIMU

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2011
Messages
19,177
Likes
213
Points
160
OLESAIDIMU

OLESAIDIMU

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2011
19,177 213 160
Wamevamia???!!!!
 
chakii

chakii

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2013
Messages
16,660
Likes
14,406
Points
280
chakii

chakii

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2013
16,660 14,406 280
UBUNGO imulikwe,.

Mambo mazito zaidi yanakuja!!
 

Forum statistics

Threads 1,215,251
Members 463,075
Posts 28,540,940