Majambazi wauawa tunduma mbeya


M

MPOYOLA MT

New Member
Joined
Dec 16, 2013
Messages
3
Likes
0
Points
0
M

MPOYOLA MT

New Member
Joined Dec 16, 2013
3 0 0
Majambazi wawili wauawa na wananchi wenye hasira kali na mmoja kujeruhiwa vibaya ikiwa amekatwa mkono na kubakia na mkono mmoja (majina yao hayakupatia mara moja) baada ya kubainika kwamba walikua wakijaribu kuiba katika soko kuu lililoko maeneo manzese katika ya mji mdogo wa tunduma hadi mda wa saa nne asubuhi miili ya majambazi hao ilikua imehifadhiwa mochwari katika hospitali iliyoko mjini hapo na mmoja wao alionekana akiendelea kulia kwa uchungu huku akigagaa nje ya eneo la hospitali ya mji huo ambayo iko karibu na soko hilo la manzese na hakuna msaada wowote uliotolewa kwa majeruhi huyo
 
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2009
Messages
15,260
Likes
5,154
Points
280
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2009
15,260 5,154 280
Watanzania hawana imani kabisa na vyombo vya sheria,na wala govt haijiulizi kwa nini.
 
M

mangatara

JF-Expert Member
Joined
Jul 6, 2012
Messages
11,981
Likes
8,070
Points
280
M

mangatara

JF-Expert Member
Joined Jul 6, 2012
11,981 8,070 280
Usiogope kuwataja. Au ni kwa vile kadi zao za chama ni za kijani??? Ni za kile chama cha Ma.bi. na tuuuu hakuna kingine. Hawa walikuwa wanatekeleza sera za chama chao kwa vitendo. Lazima tutawashughulikia hao wananchi waliokiuka sheria
 
pingu mkoka

pingu mkoka

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2013
Messages
433
Likes
48
Points
45
pingu mkoka

pingu mkoka

JF-Expert Member
Joined Dec 10, 2013
433 48 45
Majambazi nao wana vyama?ndo nimejua leo.
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,579
Likes
39,004
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,579 39,004 280
Kwa kuongezea tu...
Tunduma mauaji ni jadi yao
 

Forum statistics

Threads 1,251,869
Members 481,917
Posts 29,788,301