Majambazi waua Polisi wawili kituoni

Majambazi waua Polisi wawili kituoni

duh!!! huu kwli ni uzembe, haiwezekani wanasadikika kwamba ni majambazi wa kutumia silaha halafu wanarundikwa wote kwenye chumba ki 1, lazima wangetafuta mbinu. jeshi la polisi 2jipange. natoa pole kwa familia za marehemu mungu yu pa1 nao
 
RIP Mwanakatwe na Dira, jaman msiwalaumu sana hao askari majambazi wa huku Mwanza, Kigoma, Tabora , Shinyanga wengi wao sio watanzania ni wanyama wameshazoea vita. Tutakukumbuka sana Katwe na Dira Mungu awarehemu.
 
Hiyo ni changamoto kwako IGP MWEMA na askari wako,nahisi miundo mbinu ya kituo hicho haikuwa mizuri kwani mlango wa lock up ungekuwa na mlango wa grill ambao ni imara hata kama askari huyo baada ya kupigwa na kuanguka ingewawia vigumu kuufungua mlango na kukimbia,kwani askari wengine wangekua tayari wamefika kutoa msaada,wajengeeni vituo vizuri na vya kisasa bwana,la sivyo haya yataendelea na tutazidi kupoteza wapiganaji,kazi kwako Mh Vuai nahodha na serikali kwa ujumla,huo ni ushauri wetu wa bure wananchi
 
Lawama zote zimfikie JK na serikali yake.

JK alisema ajira milioni moja akimaanisha na ujambazi kama alivyo yeye na kina EL, RA tofauti ni wao hawatumii vyombo vya moto kuua watu.
 
Nchi zilizoendelea ,kwenye mlango wa chumba cha mahabusu ,huwa kuna tundu .Kabla ya jambazi/criminal yoyote hajatoka nje,anatakiwa apitishe mikono yake miwili nje afungwe PINGU,ndio askari magereza/polisi afungue mlango huo.

Nafikiri bado tuko nyuma sana.
 
Hiyo ni changamoto kwako IGP MWEMA na askari wako,nahisi miundo mbinu ya kituo hicho haikuwa mizuri kwani mlango wa lock up ungekuwa na mlango wa grill ambao ni imara hata kama askari huyo baada ya kupigwa na kuanguka ingewawia vigumu kuufungua mlango na kukimbia,kwani askari wengine wangekua tayari wamefika kutoa msaada,wajengeeni vituo vizuri na vya kisasa bwana,la sivyo haya yataendelea na tutazidi kupoteza wapiganaji,kazi kwako Mh Vuai nahodha na serikali kwa ujumla,huo ni ushauri wetu wa bure wananchi[/QUOTE]


Nakubaliana na wewe na ni uzembe wa hali ya juu. Hivi hamna kitundu kweli cha kuongelea mpaka mtu afungue mlango aingie jamani? Isingekuwa rahisi kupona, bado tuko nyuma sana.
 
Back
Top Bottom