Maisha yanaanza kubadilika baada ya kupata mtoto

Maisha yanaanza kubadilika baada ya kupata mtoto

jogijo

JF-Expert Member
Joined
Mar 29, 2019
Posts
262
Reaction score
509
Ndugu habarini za mda huu!?

Niende kwenye mada moja kwa moja. Mimi nimeoa mwaka wa pili sasa na kwa neema ya Neema ya Mungu tumebarikiwa kupata mtoto mmoja miezi michache iliyopita.

Mke wangu ni mtu loyal sana kwangu, na kiukweli anajitaidi, ninafurahia ndoa kwa upande mmoja. lkn kwa upande mwingi Napata changamoto ambayo japo hainifanyi nimchukie au nichukie ndoa lkn inanifanya nipate wakati mgumu wa kuhakikisha naendelea na adhma yangu ya kuwa mwaminifu kwenye ndoa yangu.

Iko hivi, mke wangu alijifungua kwa operation miezi michache iliyopita, na kwa bahati mbaya na mazingira yalivo ilibidi nikae nae mwenyewe kumhudumia.

Wanaume wanafaham sana changamoto wanazopata kihisia pale mke anapojifungua, nimeweza kuvumilia maana ni ahadi yangu kutokumcheat mke wangu, ikitokea basi ila siwez tongoza mwanamke kwa sasa. Baada ya mda wa maternity kuisha, mambo yanaenda ndivo sivo hasa kwenye swala la kugegedana.

Mimi mda mwingi napata hamu sana, lakini kutokana na jukumu la mtoto kuna mda naona huruma simwombi, lkn namwambia kuwa ninatamani. Sababu ya kumwambia ni kuwa akipata mda yuko huru basi aniambie angalau nipunguze nyege. lakin hili hawez fanya, inafika Naweza kukaa hata mwezi mzima labda kanipa mara mbili tu and mnajua baada ya kujifungua mechi haziwi na kash kash kama ile ya kawaida, so unaweza fanya as if unapiga punyeto. navumilia lkn naona kabisa napata wakati mgumu.

Ushauri wenu wadau, maana nakua nahisi nikimwambia mm nataka ataona namnyanyasa wakati mwingine pengine anakua kachoka na akalazimika Kunipa kutimiza wajibu.

NB: Natafta solution au experience, kama una ushauri wa kuchepuka pita tu usikoment maana ile sio solution.

asanteni.
 
Cha muhimu ni kuongea naye tu na ujue mapenzi kiasi kikubwa yamehamia kwa mtoto kwanza ila ukiwa karibu naye kama mpenzi atabadilika, mapenzi yatarejea na utafurahia na mtoto wenu pembeni
 
Cha muhimu ni kuongea naye tu na ujue mapenzi kiasi kikubwa yamehamia kwa mtoto kwanza ila ukiwa karibu naye kama mpenzi atabadilika, mapenzi yatarejea na utafurahia na mtoto wenu pembeni
thanks a lot
 
kama anafanya kazi i mean muajiriwa au amejiajiri, alafu akirudi nyumbani hana muda wa kumpuzika anaanza kupambana na mtoto, hapo muhurumie tu kwa kweli anachoka sana, lakini hata kama ni mama wa nyumbani ila kazi zooooote ni yeye tu kuanzia asubuhi mpaka usiku, aangalie mtoto, apike, afue afanye usafi ndugu yangu hapo muhurumie tu, anachoka. Mtoto akiwa bado mdogo uchovu wake sio wa nchi hii, unakuta usiku hakalali ni kulia tu na kunyonya na kucheza hapo mama hana ujanja ni lazma akeshe nae, asubuhi ndo kanalala, inabidi uamke uanze kupambana na kazi za ndani, ukizimaliza tu useme nipumzike hako kanaamka unaanza nae, akipumzika kidogo mara ni mchana aanze kupika akimaliza kupika na huyo kaamka hata kula unaweza usile au unakula huku unahangaika nae, mara ishakuwa jioni kuna vingine vinakusuribir aisee msamehe tu
 
Je mkeo ni muajiriwa au kajiajiri?(usikute kazi nyingi Muda wa kupumzika mdogo hisia atazipatia wapi ) Ana msaidizi wa shughuli za nyumbani? Zungumzieni hili swala mtapata muafaka.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Cha muhimu ni kuongea naye tu na ujue mapenzi kiasi kikubwa yamehamia kwa mtoto kwanza ila ukiwa karibu naye kama mpenzi atabadilika, mapenzi yatarejea na utafurahia na mtoto wenu pembeni
Hii kitu we acha tu
 
mimi naona shida iko kwenu wote wawili hamkuwa na mahusiano yaliyoshibana sana kiasi cha kuweza kumwambia kila ktu wala asione shida, mwanamke akijua vizuri na kukupenda aisee utafurahia sana yaani mwanamke anaweza kukufanyia mambo ukajiona uko pepon ingawa hayuko poa pia. japo ni kweli kuna mambo mengi kwa mwanamke aliyejifungua kwa operation hasa zile sindano wanazochomwa na msono wenyewe na hali ya kiafya ya mkeo.ni vizuri kuwekana chini na kuongea nae as unamjua vizuri na ajue unchotaka sio unangea nae kimafumbo eti akiona yup free akukumbushe kuhusu mgegeo.

Wakati mwingine mwaanamke akipata mtoto upendo wote anahamishia kwa mtoto na ni kipindi kibaya sana kama hautakuwa makini nafasi yako itapotea taratibu mwisho hatoona hamu na ww kama mwanzo.
 
Wew utajikuta una mchepuko automatically, km unashindwa kumueleza mkeo suala la tendo la ndoa sasa utaeweza kumwambia nani na huyo ndie uliefunga nae ndoa!?? We utajikuta umeangukia kwa mchepuko soon
 
Ila sometime matatizo mengine tunajitafutia wenyewe wanawake, mtoto sio kigezo cha kumnyima unyumba mume unless mtu ana changamoto ya kiafya ila kama ni mzima bora umtimizie tu haja zake hata kwa kupretend😜 Maana kweli mtoto hua anachkua nafasi kubwa sana kwetu na hiyo ni nature huwezi pingana nayo.
Mkuu ongea na mke wako vzuri, muelezee hisia zako pale unapomhitaji na usimuombe kama vile unataka tu kutimiza wajibu, muombe kama ambavyo mlikua mnaanza mahusiano. Kua mvumilivu, ndo changamoto za ndoa hzo. Usimcheat mkeo
 
kama anafanya kazi i mean muajiriwa au amejiajiri, alafu akirudi nyumbani hana muda wa kumpuzika anaanza kupambana na mtoto, hapo muhurumie tu kwa kweli anachoka sana, lakini hata kama ni mama wa nyumbani ila kazi zooooote ni yeye tu kuanzia asubuhi mpaka usiku, aangalie mtoto, apike, afue afanye usafi ndugu yangu hapo muhurumie tu, anachoka. Mtoto akiwa bado mdogo uchovu wake sio wa nchi hii, unakuta usiku hakalali ni kulia tu na kunyonya na kucheza hapo mama hana ujanja ni lazma akeshe nae, asubuhi ndo kanalala, inabidi uamke uanze kupambana na kazi za ndani, ukizimaliza tu useme nipumzike hako kanaamka unaanza nae, akipumzika kidogo mara ni mchana aanze kupika akimaliza kupika na huyo kaamka hata kula unaweza usile au unakula huku unahangaika nae, mara ishakuwa jioni kuna vingine vinakusuribir aisee msamehe tu
Mungu akubariki, japo kiukweli yuko home, and tuna biashara japo mda mwingi jiko home na kazi namsaidia kwa uwezo wangu lkn kiukweli dogo anazingua sana mno, ndio maana sitaki kumwambia, natamani yeye akiwa anajusikia aniambie.
 
Back
Top Bottom