min -me
JF-Expert Member
- Jul 20, 2022
- 60,706
- 175,641
Sio kweli mkuušHata kuli sokon na ulinzi mpaka connection,inasikitisha
Sio kweli mkuušHata kuli sokon na ulinzi mpaka connection,inasikitisha
gamshi genge hapa mkuuSio kweli mkuuš
Kama ya kutembea na vichwa vya watu mimi nipo tayar mkuuNitumie namba yako PM
Ila kumbuka sio kazi ya kuchoma mkaa au kubeba magogo ni tofauti
Mbaya zaidi ao wanaotia pingu wenziwao ndio wezi na walanguzi wa kutoshaUtapanga na mtu mtakutana mtaset mipango ya kupata pesa kinyume na sheria suddenly yaani immediately unashanga unatiwa pingu