Punyeto hawezi kukuelewa hapa..
Ndio😊Hahaha umeolewa bibie....
ukitaka kubadili naomba nikusaidie kutafuta username mpya😀😀😀ntabadili mwakani Mungu akipenda
Sawa,.anza kulitafuta kabisaaukitaka kubadili naomba nikusaidie kutafuta username mpya
nimeshalipata. Nakusubiri wewe tuSawa,.anza kulitafuta kabisaa
Ntakush'tua basiinimeshalipata. Nakusubiri wewe tu
poa poaNtakush'tua basii
Majanga gani mkuu,na ikisimama huwa unaituliza na nini?Mimi Leo hii mwaka wa pili sipo kwenye uhusiano wowote na mwanamke ila mambo yako poa tuu.. Baada ya majanga yaliyonikuta nimeamua kukaa tu hivi hivi until further notice.
Mimi Leo hii mwaka wa pili sipo kwenye uhusiano wowote na mwanamke ila mambo yako poa tuu.. Baada ya majanga yaliyonikuta nimeamua kukaa tu hivi hivi until further notice.
Your answer is too general.Utakuwa na upungufu wa nguvu za kiume kwahiyo unajificha kwenye kimvuli cha kutokuwa na mahusiano ili kukwepa aibu
Umeona salamu zangu huko PM? [emoji87]Asante Sana
Umeona salamu zangu huko PM? [emoji87]
Sina ID nyingine tofauti na hii hii Mama [emoji8]Kwa id ipi??
Umemfokea sana jamaaaWewe ni mjinga na sijawahi pata kuona, Ila jibu swali langu kwanza,unaamini pamoja na hela zote zilizoko duniani kuna watu ni masikini?
Umemfokea sana jamaaa
Alikuwa Shoga wa kugongwa. Hivyo alikuwa mwanamkeKumbuka ceo wa apple ni tajiri ila anapingana na hoja yako hii?