Maisha ya mkenya wa kawaida


Mazigazi

Mazigazi

JF-Expert Member
Joined
Jul 6, 2012
Messages
5,000
Likes
3,299
Points
280
Mazigazi

Mazigazi

JF-Expert Member
Joined Jul 6, 2012
5,000 3,299 280
It's effects of cannibalism.I think these people should consider reducing human meat consumption as it's causing them to hallucinate.Wanaona kama wote wamefika Kenya Mtu anajificha nyuma ya keyboard na kuanza kuandika matope akiwa na motive ya Ku~hurt Kenyans. Watu huko kwao wanachinja watoto na kuwala halafu watoto wanakula kinyesi cha konokono ,nani anawauliza?
Wakenya ambao wamezuru vijiji vya tz wanaweza kubaliana nami kwamba people therelive in abject poverty but tunafungua nyuzi kuwadhalilisha?
watz ni wanafiki sana. They think kind words like tafadhali, naomba n.k hu~define humanity ya mtu
Jane mzalendo nataka kukupiga miti (kwa sauti ya kalighraph jones)

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mazigazi

Mazigazi

JF-Expert Member
Joined
Jul 6, 2012
Messages
5,000
Likes
3,299
Points
280
Mazigazi

Mazigazi

JF-Expert Member
Joined Jul 6, 2012
5,000 3,299 280
One the government is doing a lot.. first of all, through the area chief will identify who and who is owning a weapon.. The area chief will have all their details, majority of pastrolist with weapons are protecting their wealth... Remember. I told you they are living very far in remote areas where depending on the government for security is quite unreasonable ... What the government is also doing to discourage the misuse of fire arms... By promoting peace dialogs between communities... Like turkanas and pokot.. Through peaceful dialogs they will learn to respect each other and it is working very well ... Ni ngumu Kwa serikali kuchukua silaha.. But it will be easier for the government to set rules on how one should acquire coz the government will also sell to you.. And also there are rules on how one should use it...... Pole kiswahili inanikanganya sana, ningeandika but Kuna watu wangeishi jamii forum correcting me

Sent using Jamii Forums mobile app
Una kiswahili kizuri sio kibaya sema kazana kinyooke barabara kiasi kwamba watu wadhani unatokea mitaa Fulani ya dar ka yule jamaa anaitwa MK254 na huyo jane mzalendo

Ukikiweza hio lugha barabara! Utashobokowa na ma manzi wa nairobi hehehehehehe si unajua wanatupenda mameni wa TZee

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mgagaa na Upwa

Mgagaa na Upwa

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2013
Messages
3,012
Likes
3,252
Points
280
Mgagaa na Upwa

Mgagaa na Upwa

JF-Expert Member
Joined Sep 30, 2013
3,012 3,252 280
Nyie ndio mna utu gani,mungiki?kila nchi kuna watu washenzi msijifiche ufedhuli wenu kwa haya mabaya yanayotokea Tz,hapo Uk kwenyewe kila saa upday inakupa matukio ya mauaji yanayotokea ndani ya nchi kubwa km ile!
Mje mjifunze utu muache kuchinja wenzenu kama kuku
 
J

Janerose mzalendo

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2018
Messages
2,937
Likes
1,500
Points
280
J

Janerose mzalendo

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2018
2,937 1,500 280
Mama mkibera ningeanzaje kudeal na nyinyi bila kufika huko slums land na kuwajua vizuri mungiki mnavyobaguana wenyewe kwa wwnyewe,ebu nipe namba yako nikutumie kzs 2 kwa m pesa ya soup ukatoe hangover ya chang'aa ya kibera
Aisee yaani mtz akija Kenya lazima akae kwa slums? Halafu hata kulipa chumba kimoja huko kwa slums ni shida. Inabidi tu aombe kama kawa,'naomba malazi'

Ni rahisi kuona mayai ya ng'ombe kuliko kumwona mtanzania kasarani leave alone Karen
 
Alawido

Alawido

Senior Member
Joined
Aug 3, 2018
Messages
146
Likes
53
Points
45
Alawido

Alawido

Senior Member
Joined Aug 3, 2018
146 53 45
Aisee yaani mtz akija Kenya lazima akae kwa slums? Halafu hata kulipa chumba kimoja huko kwa slums ni shida. Inabidi tu aombe kama kawa,'naomba malazi'

Ni rahisi kuona mayai ya ng'ombe kuliko kumwona mtanzania kasarani leave alone Karen
Kutangatanga kwa maneno ,mnajitahidi.

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Forum statistics

Threads 1,262,348
Members 485,558
Posts 30,120,860