Maisha ya mapenzi nchi za watu ni magumu

Maisha ya mapenzi nchi za watu ni magumu

Usiwe lege lege ndugu mwanamke hata akiwa wa bluu ni wale wale tuu inategemeana na mategemeo yako kwake wakati unaenda kuishi na huyo mwanamke huenda ulihisi unaenda peponi! hata ukioa wa kijijini kwenu usumbufu wa mwanamke ni ule ule tu cha muhimu ni kusimama kidete kama mwanaume!

Dah kumbe wanawake ni "wasumbufu" mkuu! Aisee
 
Kaka ni bora usioe tu kuliko kumuoa mbongo mwenzako ukaish naye mamton utaona kila rangi. Waulize wote walioleta wake zao mton ni kulia tu. Watakuwa wazur miez sita ya mwanzo. Baada ya hapo utaona kila rangi. Ni bora kuwa single na kuchapa nje nje ama punYeto. Wanaume waliorudi bongo na kuoa na kuleta wake mtoni ni kulia na kulipiza kisasi maamee. Cheseya demu wa kibongo akishajua haki zake mtoni humfanyi kitu maamee. Halaf itokee anafukuziwa na mibaba ya kizungu. KakA Wanaume wanalia sana huku ohoooo
Ujue wewe hapa umesema ukweli sikatai/hatukatai wapo waliotulia na waume waliowatoa bongo ila kiidadi wanaotulia ni wachache sana.

Wengi huwa wanatafuta sababu ya kuondoka bongo wakimwagika wanabadilika.

Mifano hai ninayo mingi sana.

Na kuna wengine mbaya zaidi wakishakuwa wenyeji basi huyo mwanamke/wanawake wanakuwa kama mpira wa kona wabongo watakuwa wanapokezana mpaka basi
 
Back
Top Bottom