Maisha ni safari

Maisha ni safari

Jitu la kienyeji

JF-Expert Member
Joined
Dec 13, 2014
Posts
4,443
Reaction score
7,979
Maisha ni safari
FB_IMG_1608411347302.jpg
 
Siku zote kwenye maisha, usiweke matarajio au matumaini kutoka kwa binadamu hata awe mzazi wako au mtoto wa kumzaa.
Utaumia moyo ujute, kama unajipenda fanya wajibu wako kisha endelea na maisha mengine. Hata kama ikiwa ni wajibu wako kulipwa au kutumzwa acha ije kama sapraizi. Ikitokea isivyo utajaa chuki na hasira hatimaye uzeeke kabla ya umri wako.

Safari ni hatua.
 
Siku zote kwenye maisha, usiweke matarajio au matumaini kutoka kwa binadamu hata awe mzazi wako au mtoto wa kumzaa.
Utaumia moyo ujute, kama unajipenda fanya wajibu wako kisha endelea na maisha mengine. Hata kama ikiwa ni wajibu wako kulipwa au kutumzwa acha ije kama sapraizi. Ikitokea isivyo utajaa chuki na hasira hatimaye uzeeke kabla ya umri wako.

Safari ni hatua.
Kwahiyo lile andiko linalosema 'alaaniwe amtegemeaye ndugu yake' ndo umelidhihirisha hapaa?
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom