kimbendengu
JF-Expert Member
- Jun 7, 2013
- 8,398
- 16,133
Bro suti za kizamani izo...Hi suti ya mkuu hii, mafundi cherehani wana makusudi sana
Sasa mzee kwa wakati ule ulitaka awe ametupia kitu kimemfit kabisa modo na single button? Hebu weka na wewe picha zako za wakat huo ujione ulivokuwa kitukoHi suti ya mkuu hii, mafundi cherehani wana makusudi sana
HahahahaSasa mzee kwa wakati ule ulitaka awe ametupia kitu kimemfit kabisa modo na single button? Hebu weka na wewe picha zako za wakat huo ujione ulivokuwa kituko
Jamaa mchafu, duh.. hata mwili wake haukubali nguo, hapendezi, hata kanzu alivaa oversizeKigogo huyoooo
Nguo kubwa Kama shela, ona 🙄👁️MKWERE alivyopendeza