Maisha ni kuchagua

Maisha ni kuchagua

edward93

JF-Expert Member
Joined
Jun 27, 2015
Posts
565
Reaction score
1,359
Jamaa kashahamia kwake hapo na kashaachana na mambo ya kodi aisee!
IMG_0783.jpg
 
Angeuza gari akajenga vyumba viwili na sebule kuliko hicho kibanda kama mabomba ya serikali vijijini
 
Angeuza gari akajenga vyumba viwili na sebule kuliko hicho kibanda kama mabomba ya serikali vijijini

Maisha ni kuchagua mkuu! Mbona unamchagulia? Yeye kachagua gar na hicho kibanda unachoita[emoji23][emoji23]
 
Back
Top Bottom