Maisha ni kama mchezo

Muuza simu used

JF-Expert Member
Aug 23, 2017
3,219
2,000
Maisha ni kama mchezo wa riadha yaani pale unapoona wenzako wanakata tamaa ndio fursa yako yakushinda ukiongeza juhudi,ooh maisha magumu!kwahiyo tujifungie ndani tusubiri kufa au tupambane na hali zetu!
 

Jitu jeusi

JF-Expert Member
Oct 18, 2015
1,698
2,000
Kwenye maisha huwa hatushindani... ila riadha watu huwa wanashindana.... maisha n kusaidiana mkuu
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom