Maisha ni jinsi unavojipanga mwenyewe

Maisha ni jinsi unavojipanga mwenyewe

mr_stev001

Senior Member
Joined
Feb 4, 2023
Posts
159
Reaction score
222
Kuna wale wenzetu ambao huwa wanaomba ushauri juu ya biashara za kufanya😕,na kupewa ushauri mbalimbali lakini kiuhalisia ukiona umewin kupata pesa basi ni kuwa una uwezo wa kuchanganua jinsi utaitumia hiyo pesa.

Kama ni biashara angalia una idea gani kwanza, ukiomba ushauri kuna watu watakuvuruga na ushauri hadi unachukua ile pesa ukapooze machungu na 🍺.

​
 
Wewe umetumwa kuja kuwaaribia vijana wa Business Management vibarua vya kuwaandikia walalahoi business planning.
 
Wewe umetumwa kuja kuwaaribia vijana wa Business Management vibarua vya kuwaandikia walalahoi business planning.
🤣🤣apana mm naamin hivoo kwasababu huwez ambiwa na mtu kuwa fanya biashara flan ikiwa huna ata idear nahiyo kituu
 
kuna wle wenzetu ambao huwa wanaomba ushauri juu ya biashara za kufanya😕,nakupewa ushauri mbalimbali lakin kiuharisia ukiona ume win kupata pesa basi niwa unauwezo wa kuchanganua jinsi utaitumia hiyo pesa kama nibiashara angalia una idear gan kwanza wewe ukiomba ushauri kuna watu watakuvuruga naushaur adi unachukua ile pesa ukapooze machungu na 🍺
​

Waungwana wanaongelea triple L.

L - Labor kama unayoongelea hapa.
L - Lucky kama ukishinda bingo la Biko, nk.
L - Lubrication yaani Yale mambo yetu ya connection. Si wawaona kina Msechu? Hiyo ndiyo Msoga boys Sasa.
 
Waungwana wanaongelea triple L.

L - Labor kama unayoongelea hapa.
L - Lucky kama ukishinda bingo la Biko, nk.
L - Lubrication yaani Yale mambo yetu ya connection. Si wawaona kina Msechu? Hiyo ndiyo Msoga boys Sasa.
haaa
 
mimi nilikaa na mwanangu yeye anasajili line akawa anasema ndugu njoo tupige kazi hukuu ela ipo duuu kilichonikutaa [emoji23]siku nzima line ninazo tu
 
[emoji1787][emoji1787]apana mm naamin hivoo kwasababu huwez ambiwa na mtu kuwa fanya biashara flan ikiwa huna ata idear nahiyo kituu
magufuli alisema hivi ukuu wa mkoa wilaya wziri uraisi hakuna alie zaliwanao hivio basi nakuteua ukachape kazi kwa nafasi ya ukuu wa wilaya utajua hukohuko nenda
 
mimi nilikaa na mwanangu yeye anasajili line akawa anasema ndugu njoo tupige kazi hukuu ela ipo duuu kilichonikutaa [emoji23]siku nzima line ninazo tu
Au wewe ndo yule Steve aliyekua anasajili line na Umughaka
 
Back
Top Bottom