Maisha ni darasa kuhitimu ni kifo

Maisha ni darasa kuhitimu ni kifo

Katika haya maaaisha nimegundua kua. Maisha ni darasa kuhitimu ni kifo....

Na pia Siogopi mitihani na kukimbia ni mwiko mimi ni mtoto wa kiume nipambane kichwa kipate moto
🙏🙏🙏🙏 NAWAKILISHA. GEN Z
Umesema jambo la msingi sana mkuu. 💯 Maisha ni darasa, kila siku tunajifunza na kila changamoto ni mtihani wake. Ushindi si kutokutana na matatizo, bali ni kusimama tena kila tunapoanguka. Pambana, lakini usisahau kuwa hata shujaa anahitaji kupumzika ili aendelee na safari. GenerationZ tusikimbie changamoto, tujifunze kupitia hizo na tusonge mbele. 🙏🔥
 
Umesema jambo la msingi sana mkuu. 💯 Maisha ni darasa, kila siku tunajifunza na kila changamoto ni mtihani wake. Ushindi si kutokutana na matatizo, bali ni kusimama tena kila tunapoanguka. Pambana, lakini usisahau kuwa hata shujaa anahitaji kupumzika ili aendelee na safari. GenerationZ tusikimbie changamoto, tujifunze kupitia hizo na tusonge mbele. 🙏🔥

Nawakilisha GEN Z
 
Back
Top Bottom