Maige akimbiwa mkutanoni Kakola, polisi wamnusuru

Maige akimbiwa mkutanoni Kakola, polisi wamnusuru

kambagasa

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2014
Posts
2,271
Reaction score
1,810
Katika hali inayoonyesha kutotakiwa tena na wananchi katika jimbo la Msalala, mbunge anayemaliza muda wake Mh. Ezekiel Maige leo amenusurika kichapo toka kwa wananchi wa Kakola maeneo ya Mgodini mara tu alipotaka kuanza kuhutubia.

Maige aliyeambatana na wanamziki kama gia ya kuvutia watu alifika Kakola na kuruhusu wanamziki wa kizazi kipya kutumbuiza, watu walipokusanyika ndipo akapanda jukwaani kuhutubia na zomea zomea ikaanza ghafla.

Kichekesho ni wanachama wa chama cha CCM wakaanza kukimbia na kutawanyika ovyo huko wanakokimbilia nao wakaanza kufukuzwa na wanamabadiliko. Polisi wakaogezwa kutoka kituo cha polisi Bugarama ndipo Maige akakimbilia kwenye gari lake na kutokomea huku gari la polisi likiwa nyuma yake.

Kumbukeni Kakola ndipo ulipo mgodi mkubwa wa dhahabu Bulyanhulu ila hakuna maji wala barabara ya lami.
 
Picha pliiiz,isije kuwa unamsemea maige wa guinea wewe!??
 
Kwahiyo lami na maji vitakuja kwa kushikiana mawe? Kweli mwaka huu ni wa mabadiliko.


Kahama waliambiwa watapewa hospital ya rufaa, mkoa na barabara za lami hawataki wanamtaka lembeli!

Pamoja na kishimba kuwaahidi atamleta rais Mugabe watu hawataki wanataka lembeli.
 
Maige wa konakry guinea au??weka picha basi,au bado unafanya fotoshop
 
Hii habari ni kweli Kabisa wala si uongo. Polisi wengine nahisi ni kutoka makao makuu ya wilaya waliletwa kutuliza fujo. Jamaa yangu amechapwa viboko wakati akikimbia zomeazomea hadi akavua shirt na kuitupa ndipo ikawa nafuu yake. Pia nilimuona mzee mmoja maarufu wa CCM kutoka Bugarama (jina nalihifadhi) akidandia pikipiki kujiokoa na mawe pamoja na zomea zomea.
 
Kaka ni tofauti na mnavyoisikia redioni ni hop less town ukilinganisha na mali inayokwapuliwa pale.
 
wiseboy Kuja Huku Utufafanulie Hii Habari Ya Kakola
 
Last edited by a moderator:

Similar Discussions

Back
Top Bottom