Mahusiano yetu na Urusi yamekufa au bado yapo?

Mahusiano yetu na Urusi yamekufa au bado yapo?

zacha

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2009
Posts
1,217
Reaction score
1,918
Wapendwa ningependa kufahamu kama Nchi yetu ya Tanzania bado tuna mahusiano mazuri na Urusi? Kama bado yapo mbona sijawai ona au kusikia kama Rais wangu JK mewai kuzuru Moscow-kremlin
 
Kule hakuna bembea wala timu maarufu ambazo mkulu atatembelea na kupiga picha na wachezaji au wanamziki maarufu
 
Tuna viongozi vigeugeu. Kila nchi itatukimbia
 
Tunaogopa kuwaudhi wakubwa maana hao ndio wanatuchagulia marafiki,wewe unategemea marekani akuone unaenda urusi halafu aendelee kumwaga dola zake
 
Tunaogopa kuwaudhi wakubwa maana hao ndio wanatuchagulia marafiki,wewe unategemea marekani akuone unaenda urusi halafu aendelee kumwaga dola zake

kwa ufikiri wangu mdogo, hili linaweza kuwa au kukaribia kama sio kufanana na jibu
 
Wapendwa ningependa kufahamu kama Nchi yetu ya Tanzania bado tuna mahusiano mazuri na Urusi? Kama bado yapo mbona sijawai ona au kusikia kama Rais wangu JK mewai kuzuru Moscow-kremlin

Tatizo sio nchi yetu ya TZ, tatizo ni Rais wetu na timu ya mambo ya nje ambayo hawajui tulikotoka wala tunapokwenda!!! Wako busy kutafuta kuingia Ikulu lkn hawajui baada ya kuingia watembeeje huko Ikulu!!!
 
Serikali ya CCM inafanya makosa makubwa sana kwenye sera a mambo ya nje ... Kutokufungamana na Upande wowote ulikuwa na maslahi makubwa kwa Watanzania ... Madhara ya kukiuka sera zetu ni kuingizwa kwenye sera za Kishoga, Mikataba ya kilaghai na Utegemezi wa kudhalilishwa kusiko isha ... RIP JKN ...
 
Wapendwa ningependa kufahamu kama Nchi yetu ya Tanzania bado tuna mahusiano mazuri na Urusi? Kama bado yapo mbona sijawai ona au kusikia kama Rais wangu JK mewai kuzuru Moscow-kremlin

Mkuu Umesahau Na CUBA WALITUSAIDIA SANA MADAKTARI ENZI ZA MWALIMU.
 
Uhusiano nafikiri uko neutral kama siku zote. Ubalozi zipo na watalii toka Urusi wanakuja. Naona kuna maongelezi ya Uranium na labda mafuta (gas). Nafikiri tungeweza kufaidi ktk elimu ya juu, utalii, fisheries, mambo ya reli na vifaa vya kijeshi. Pia medicine hasa mambo ya cancer na moyo. Labda kwa kuwa ten percent hakuna hivyo wote tunaishia India or SA
 
Yaani tunatakiwa kuwa na vitu common sijui wataalamu wa sera wanaweza kuwekaje ila tunatakiwa kuwa na sera na kauli mbiu ambayo itafuatwa na serikali zote hata kama kitakuja chama kingine national interest zibaki vile vile
 
Back
Top Bottom