Mahojiano live na Mh. Lazaro Nyalandu (Audio)

Mahojiano live na Mh. Lazaro Nyalandu (Audio)

Bagamoyo

Platinum Member
Joined
Jan 14, 2010
Posts
32,327
Reaction score
37,185
Published on 15 Dec 2012Mahojiano ya naibu waziri wa maliasili na utalii mheshimiwa Lazaro Nyalandu aliyofanya katika kipindi cha Makutano na Fina Mango akizungumzia mambo yanayohusu wizara yake na pia sakata la kampuni ya kizalendo ya Asante Tours

Endelea kusikiliza Fina Mango akifanya mazungumzo na Mh. Lazaro Nyalandu :


Audio clip kwa hisani ya Makutano show wa youtube
 
Last edited by a moderator:
Laiti Nyalandu angetumia kiswahili au kiingereza huenda tungemuelewa. Hivi mtu kweli anaweza kuwa chairmen au chairman? Je Nyalandu alitaka tumchukulieje kuchanganya kiingereza na kiswahili? Je wapiga kura wake walimwelewa? Je Nyalandu anaamini kuwa maamuzi yake na mkewe yanaweza kuwa maamuzi ya kitaifa? Je kwa kushindwa kutangaza mali zake au maslahi yake kwenye biashara ya utalii inaweza kuwashawishi watanzania? Je Nyalandu alifanya mahojiano haya kuonyesha ubishoo wake au kuwasiliana na wananchi? Je kwa lugha anayotumia amejenga taswira gani kwa mfano kwa watu kama sisi ambao hatukuwa tukimjua? Je Fina Mango alimaanisha nini aliposema New York Times is a big gazette? Je ni kweli kuwa black market ni masoko ya gizani kama alivyosema Nyalandu au ni masoko haramu? Je maana ya indiscriminate ni kusambaza au kufanya jambo bila kuchagua? Kama hamjui kiingereza au kiswahili vizuri si mtumie lugha mama zenu. Myampaa Nyalandu amochi wang? Je Nyalandu anamaanisha nini anaposema atakamata wanaosaidia kusafirisha nyala iwapo Abdulrahman Kinana alithibitika kufanya hivyo na wamemteua kuwa mkuu wa chama chao? Je Nyalandu alijipayukia au alifanya hivyo kutafuta sifa? Nimesikiliza nusu ya kipindi na kupata kichefu chefu kugundua kuwa mawaziri wetu baadhi yao walipaswa wawe kwenye bongofleva na si kwenye ofisi za umma. Nyalandu ni mmojawapo.
 
Back
Top Bottom