MAHITAJI YA VIWANJA MWANZA

MAHITAJI YA VIWANJA MWANZA

Gesamore

Member
Joined
Sep 25, 2015
Posts
27
Reaction score
15
Kwa mahitaji ya viwanja vilivyopimwa kwa maeneo ya jiji la mwanza tuwasiliane au kwa mwenye shamba lake ambae alikuwa anahitaji huduma ya kupimiwa eneo lake nae tuwasiliane kwa namba hapo chini. Vile vile mwenye swali kuhusu masuala ya ardhi katika upimaji nae anaweza kuuliza nikamjibu asanteni sana. 0652601864
 
Naomba uniambie bei ina range kiasi gani hadi kiasi gani ?
 
Kwa mahitaji ya viwanja vilivyopimwa kwa maeneo ya jiji la mwanza tuwasiliane au kwa mwenye shamba lake ambae alikuwa anahitaji huduma ya kupimiwa eneo lake nae tuwasiliane kwa namba hapo chini. Vile vile mwenye swali kuhusu masuala ya ardhi katika upimaji nae anaweza kuuliza nikamjibu asanteni sana. 0652601864
hata kiwanja kidogo kilichouzwa ndani ya shamba unaweza nipimia?
 
Back
Top Bottom