Mahita kwa BABU akipata dawa | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mahita kwa BABU akipata dawa

Discussion in 'Jamii Photos' started by Inkoskaz, Mar 11, 2011.

  1. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #1
    Mar 11, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,292
    Likes Received: 315
    Trophy Points: 180
    Jionee mwenyewe former IGP akijisevia
     

    Attached Files:

  2. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #2
    Mar 11, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,073
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Hahaaaaaaaaaaa mbona kachoka sana
     
  3. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #3
    Mar 11, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,830
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Hahahahahaha kumbe huyu mzee si NGUNGULI kama alivyojinadi miaka ile hahahahahaha Jamani KIKOMBE CHA UZIMA si mchezooooo
     
  4. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #4
    Mar 11, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 28,338
    Likes Received: 3,229
    Trophy Points: 280
    mwenzio ashapata uzima wa milele nakuchoka kwake bado sie na mitambo yetu jamani jf amna arrangement ya kwenda
     
  5. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #5
    Mar 11, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,516
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Yeye anapingana na tamko la serikali?
     
  6. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #6
    Mar 11, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 6,463
    Likes Received: 1,150
    Trophy Points: 280
    doooh omar kashapiga kikombe chake?
     
  7. Rural Swagga

    Rural Swagga JF-Expert Member

    #7
    Mar 11, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 1,392
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
     
  8. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #8
    Mar 11, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,292
    Likes Received: 315
    Trophy Points: 180
    mkuu asante kw a kukuza...umeziona nyingine hapo chini?
     
  9. n

    nndondo JF-Expert Member

    #9
    Mar 11, 2011
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 1,225
    Likes Received: 475
    Trophy Points: 180
    Hii nzuri sana itatusaidia watakapotupiga mabomu kwa sababu tumekataa kuacha kwenda loliondo, maana wao wameshamalizika na watoto na wajukuu wao sasa wanatukataza ili waendelee kutuvuna kwenye hospitali zao na 10% za ARVs wanazotubwagia huko medical stores
     
  10. A

    ALLY KILUNGUZO SALUM Member

    #10
    Mar 11, 2011
    Joined: Feb 28, 2007
    Messages: 39
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Watanzania sisi wote ni wagonjwa huyo babu wa loliondo serikali ingemthamini akatutibu ili kupunguza gharama za kwenda hospitalini.mimi nina imani kabisa hii dawa inatibu,watu wote hao mpaka leo tungesikia kuwa kuna mtu amepata athari.
     
  11. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #11
    Mar 11, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 7,775
    Likes Received: 729
    Trophy Points: 280
    Inkosikaz, wewe umeshapata kikombe?, ulikuwa unasumbuliwa na nini?, pole mwaya enenda kwa amani imani yako imekuponya.
     
  12. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #12
    Mar 11, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,292
    Likes Received: 315
    Trophy Points: 180
    Asante sana Gamma..lakini kila binadamu ni mgonjwa kwa namna moja ama nyingine...
     
  13. K

    Kachero JF-Expert Member

    #13
    Mar 11, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 216
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Serikali hapa lazima ifanye jambo la ziada sio kutoa majibu mepesi mepesi kwenye suala linalohusu maisha ya watu wengi kama hivi.Kwa kweli kwa babu kumefunga duuuuu!
     
  14. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #14
    Mar 11, 2011
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 12,056
    Likes Received: 3,416
    Trophy Points: 280
    Duh Hospital ya Babu kiboko hakuna cha mlalahoi wala mkuu wa nchi.Mkuu wa Kayaa alikuwa wa mwanzo mwanzo,Mzee Ruksa akaja Lowasa mawaziri kuanzia awamu ya kwanza hadi ya nne ndiyo usiseme Maaskofu na masheckh hawakubaki nyuma Kakobe wewe ni nani Mahita na ngunguri yake kasalimu amri katia mguu Hospital ya Rufaa kwa Babu Loliondo.
     
  15. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #15
    Mar 11, 2011
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 12,056
    Likes Received: 3,416
    Trophy Points: 280
    :lol: Duh huyu mtoto ni yule aliyezaa na beki tatu akamkana duh damu nzito kuliko maji.

    [​IMG]
     
  16. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #16
    Mar 11, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,240
    Likes Received: 235
    Trophy Points: 160
    Kumbe mwenyewe tu ndo sijaenda kwa babu?? ngoja niwahi tiket kesho asubuhiiiiiiiiiiiiii!!
     
  17. Mzizi wa Mbuyu

    Mzizi wa Mbuyu JF-Expert Member

    #17
    Mar 11, 2011
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 5,242
    Likes Received: 556
    Trophy Points: 280
    Nimeipenda sana hii!
    Du kumbe wakubwa woote tayari! sasa wanazuia nini! waache na wengine wakajinywee!
    Hawana haya hata kidogo!
    Babu hoyeee!!!
     
  18. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #18
    Mar 12, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,292
    Likes Received: 315
    Trophy Points: 180
    Jana Dr wa Hosea wa tkkr alimeza
     
  19. c

    chetuntu R I P

    #19
    Mar 12, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 954
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Huyo mtoto aliyeongozana na Mahita anaoneka mgonjwa, heri kama alikunywa dawa.
     
  20. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #20
    Mar 12, 2011
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,730
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Dah, kwa jinsi jamaa alivomfatilia na kupiga picha zake, imeniacha hoi.
     
Loading...