K Kabare12 Senior Member Joined Nov 12, 2015 Posts 106 Reaction score 105 Jul 3, 2019 #1 Mwenye uwezo wa ku supply zaidi ya ton 100 za Mahindi na kuzileta Rwanda anakalibishwa inbox kwa majadiliano..
Mwenye uwezo wa ku supply zaidi ya ton 100 za Mahindi na kuzileta Rwanda anakalibishwa inbox kwa majadiliano..
Hajto JF-Expert Member Joined Sep 30, 2013 Posts 5,652 Reaction score 5,635 Jul 3, 2019 #2 Jamani fursa izo kwa wafanyabiashara wa mahindi
K Kabare12 Senior Member Joined Nov 12, 2015 Posts 106 Reaction score 105 Jul 3, 2019 Thread starter #3 Mi naona thread ingebakishwa jukwaa la biashara..
Masamila JF-Expert Member Joined Jun 22, 2014 Posts 6,507 Reaction score 7,473 Jul 8, 2019 #4 Unanunua Faranga ngapi kwa tani? Kwa wiki unataka mahindi tani ngapi?
Joselela JF-Expert Member Joined Jan 24, 2017 Posts 6,900 Reaction score 9,821 Jul 9, 2019 #5 Mkuu umepata au bado? Malipo kwa njia ya escrow account if yes karibu tufanye biashara..... Kama unamapendekezo ya njia ya malipo zaidi ni check mzigo upo wa kutosha.
Mkuu umepata au bado? Malipo kwa njia ya escrow account if yes karibu tufanye biashara..... Kama unamapendekezo ya njia ya malipo zaidi ni check mzigo upo wa kutosha.