Maharusi wapigwa marufuku kupaka 'Shedo'


Babu wa Kambo

Babu wa Kambo

JF-Expert Member
Joined
May 2, 2016
Messages
558
Likes
764
Points
180
Babu wa Kambo

Babu wa Kambo

JF-Expert Member
Joined May 2, 2016
558 764 180
LIPS.jpg?resize=550%2C367

Gazeti la Mtanzania jana limeripoti kuwa waumini wanawake wanaokwenda kufunga ndoa katika kanisa Katoliki Parokia ya Hananasif Kinondoni, jijini Dar es salaam wamepigwa marufuku kupaka rangi ya mdomo “lipstick” wakati wa ibada ya misa takatifu ya ndoa.

Gazeti hilo limeongeza kuwa uamuzi huo ulitangazwa juzi jioni na Paroko wa Parokia ya Hananasif Kinondoni jijini Dar es salaam Padri Gasper Mtengeti, wakati wa ibada ya misa ya kumwombea marehemu Rose Michael iliyofanyika kanisani hapo.

Aidha gazeti hilo limeongeza kuwa kutokana na hali hiyo Padri Mtengeti aliwataka wanawake waache kupaka rangi wakati wa misa takatifu ambapo alitoa sababu tatu zinazotokana na Liturujia ya Ekaristi Takatifu (utaratibu wa uendeshaji wa ibada) chini ya kanisa Katoliki.

Padri Mtengeti alieleza sababu hizo kuwakataza maharusi wa kike kujipaka rangi ya mdomo kuwa rangi hiyo inayopakwa huwa inasalia katika chombo kinachobeba divai ambayo kiimani kwa dhehebu hilo ni damu ya Yesu Kristu.

Sababu nyingine iliyoelezwa kupitia gazeti hilo ni pamoja na kuwa rangi ya mdomo huwa inachanganyika na damu ya Yesu wakati wanapokunywa kitendo ambacho si chema mbele za Mungu, sababu nyingine ni kuwa rangi hizo hubaki kwenye kitambaa cheupe kinachotumika kufuta kikombe cha Hostia baada ya kuguswa na midomo.
 
Babu wa Kambo

Babu wa Kambo

JF-Expert Member
Joined
May 2, 2016
Messages
558
Likes
764
Points
180
Babu wa Kambo

Babu wa Kambo

JF-Expert Member
Joined May 2, 2016
558 764 180
Tuwaone na wenye midomo mpauko
 
kui

kui

JF-Expert Member
Joined
Mar 2, 2009
Messages
6,473
Likes
5,143
Points
280
kui

kui

JF-Expert Member
Joined Mar 2, 2009
6,473 5,143 280
..."sababu nyingine ni kuwa rangi hizo hubaki kwenye kitambaa cheupe kinachotumika kufuta kikombe cha Hostia baada ya kuguswa na midomo"

Hapa ndo huwa nachoka kabsa, kikombe kimoja kutumika na kila mtu, halafu kinafutwa tu kila baada ya mtumiaji.
 
Mavipunda

Mavipunda

JF-Expert Member
Joined
Jun 27, 2012
Messages
5,026
Likes
3,811
Points
280
Mavipunda

Mavipunda

JF-Expert Member
Joined Jun 27, 2012
5,026 3,811 280
Mambo ya Imani haya yana mambo sana
 

Forum statistics

Threads 1,235,696
Members 474,712
Posts 29,230,755