Fundi mahiri wa Ujenzi
JF-Expert Member
- Dec 10, 2012
- 5,047
- 4,449
kuuliza si ushamba jamani........
Nani kati ya mzazi na muoaji ana power ya maamuzi juu ya binti ambae amelipiwa mahali na bado yuko kwa wazazi akisubiri ndoa ya kanisani/msikitini?
Mfano: Binti anataka kusafiri...................ni nani kati ya hawa wawili ana maamuzi ya mwisho juu ya kuruhusu safari ya huyu bini? (1) mzazi (2) muoaji
Nani kati ya mzazi na muoaji ana power ya maamuzi juu ya binti ambae amelipiwa mahali na bado yuko kwa wazazi akisubiri ndoa ya kanisani/msikitini?
Mfano: Binti anataka kusafiri...................ni nani kati ya hawa wawili ana maamuzi ya mwisho juu ya kuruhusu safari ya huyu bini? (1) mzazi (2) muoaji