Mahakama ya MAFISADI na MAJIZI kuanza kazi rasmi hapo kesho tar 01.07.2016.


sirluta

sirluta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2012
Messages
6,127
Likes
1,471
Points
280
sirluta

sirluta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2012
6,127 1,471 280
Ni ile mahakama iliyokuwa inasubiriwa kwa hamu na wengi kama ilivyokuwa ahadi ya Raisi. Naona kama zile ahadi za raisi zimeshaisha kabla hajamaliza mwaka! Au ahadi ipi imebaki?

Tuisaidie mahakama hiyo orodha ya mafisadi na ufisadi walioufanya ili iwe rahisi kwao.
 
Bill

Bill

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
4,872
Likes
2,105
Points
280
Bill

Bill

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
4,872 2,105 280
1. EPA.....CCM walituhumiwa
2. Meremeta
3. Escrow
 
S

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
31,882
Likes
65,441
Points
280
S

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
31,882 65,441 280
Taarifa ya kashifa ya Lugumi iliyotolewa Bungeni leo hii umeisikia?Tuache usanii.
 

Forum statistics

Threads 1,237,976
Members 475,809
Posts 29,308,532