Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Magwanda ya CHADEMA yaundiwa zengwe UDOM

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by NGOWILE, Oct 28, 2011.

  1. N

    NGOWILE JF-Expert Member

    #1
    Oct 28, 2011
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 454
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Uongozi wa chuo kikuu cha dodoma unaandaa mkakati wa kukataza wanafunzi kuvaa vazi la kichadema(gwanda) kwa kile wanachokiita kupiga vita siasa chuoni.hii imetokana na asilimia kubwa ya wanafunzi kuonekana kuwa wanavaa gwanda pamoja na skafu zenye rangi za chadema kana kwamba ndio sare ya chuo kwa hivi sasa. Habari hizi nimezipata kutoka kwa mwanachadema mmoja ambae anafanya kazi ofisi ya deputy vice chanselor(pfa) na hakutaka nimtaje jina lake. Chakujiuliza ni kwanini unapoingia chuoni kupitia chimwaga kuna bango lenye maandishi ccm?
     
  2. k

    kuzou JF-Expert Member

    #2
    Oct 28, 2011
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 200
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mbona ushasema ofisi amayofanyia.tushamjua
     
  3. M

    Mthuya JF-Expert Member

    #3
    Oct 29, 2011
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 1,367
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Hapo wanajisumbua tu chadema si yakuzuiliwa na mbinu za kitoto hivyo ,Chadema ipo moyoni si kwenye mavazi
     
  4. S

    Stany JF-Expert Member

    #4
    Oct 29, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 278
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mapinduz hayazuiliki
     
  5. n

    ng'wabuki Member

    #5
    Oct 29, 2011
    Joined: Oct 27, 2011
    Messages: 80
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hiyo ndo kazi wanayoiweza hao wazee. wameshindwa kuwalipa walimu wetu mishahara yao mipya tangu wawapromote mwaka jana november 26, 2010. Nadhani na hujiuliza hivi mh Rais hawa wazee watatu (VC, DVC-ARC na PFA) uliwateua waje kutesa watanzania hapa udom? kama sivyo mbona wanajidai kuwa wana mtu huwa anawakumbatia na wewe mh Rais unatajwa? Kama huwakumbatii ama hawakumbatiwi na serikali yako kazi yao ilikuwa kujenga magorofa na sio kuwa daraja kati yao na serikali kuwezesha wafanyakazi na wanafunzi kupata haki zao?

    Hivi kweli waheshimiwa Mkulo, Ghasia na Kawambwa mmekubali kabisa walimu hawa kulipwa mishahara isiyostahili yao kwa mwaka sasa wakati wenzao SUA, MUCE, DUCE na UDSM wakishakuwa promoted mwezi unaofuatia wanalipwa stahili zao?, Hawa wa UDOM wana hazina yao peke yao ambayo pia iko nje ya nchi hii?

    Najiuliza huyu pfa, mhasibu mkuu na director human resource wangekuwa wanafanya kazi china wangekuwa bado hai kweli kwa ukatili, dharau na kutokuwajibika kwao huku?
     
  6. d

    dmayola JF-Expert Member

    #6
    Oct 29, 2011
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 561
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    kwani ni kosa la jinai mtu au watu kuamua kuvaa nguo zenye rangi ya kaki? ndio maana sasa wameamua kuwabadilishia migambo sasa wanavaa kijani. na wao wawatafutie sare nyingine. kufanya hivyo ndio wanawapa vijana wapambanaji ujasiri zaidi wa kuichukia ccm. wafanye wafanyavyo ila wajue ccm they are days are numbered.
     
  7. KALYOVATIPI

    KALYOVATIPI JF-Expert Member

    #7
    Oct 29, 2011
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,418
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    their dayz is already numbered and green light iz on to chadema. Go to hell CCM
     
  8. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #8
    Oct 29, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,099
    Likes Received: 4,202
    Trophy Points: 280
    Bora wapige marufuku hayo Magwanda, wamekwenda kusoma au kuvaa magwanda kama kuna wanafunzi wanataka kuvaa Magwanda wasubiri wamalize chuo
     
  9. MwafrikaHalisi

    MwafrikaHalisi JF-Expert Member

    #9
    Oct 29, 2011
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 1,745
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Wangapi wanavaa nguo za magamba pale na hatujasikia wakikatza? Usiongee usilolijua
     
  10. luvcyna

    luvcyna JF-Expert Member

    #10
    Oct 29, 2011
    Joined: Feb 24, 2009
    Messages: 1,009
    Likes Received: 137
    Trophy Points: 160
    wat next ukishamjua
     
  11. P

    PETER NYAMWERO Member

    #11
    Oct 29, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 54
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kilichopo ni wana vyuo vyote TANZANIA tuungane kudai haki yetu KIKATIBA kwani katiba inasema kila mtu ana haki ya kujiunga na chama chochote cha siasa akishatimiza miaka kumi na nane hili la wizara na vyuo halikubariki mbele ya sheria
     
  12. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #12
    Oct 29, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,099
    Likes Received: 4,202
    Trophy Points: 280
    Haya wewe unaolijua endelea kuvaa hayo Magwanda tuone kama hao CDM watakusaidia chochote zaidi ya kukupa pole na kuitwa mpambanaji
     
  13. n

    nchasi JF-Expert Member

    #13
    Oct 29, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 498
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    CDM iko kwenye mioyo ya walio wengi. Wenyewe wanakereka na nini watu kuwa ktk upande waupendao au wanataka kuona wamevaa magamba? Magamba sasa wamefilisika hata upeo wa kusoma alama za nyakati au ndo mmepigwa upofu?
     
  14. mpiganiahaki

    mpiganiahaki Senior Member

    #14
    Oct 29, 2011
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 127
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    ngoja kidogo nitawapeni story ya pfa
     
  15. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #15
    Oct 29, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,099
    Likes Received: 4,202
    Trophy Points: 280
    Usitulee umbea kijana JF sio sehemu ya porojo
     
  16. mpiganiahaki

    mpiganiahaki Senior Member

    #16
    Oct 29, 2011
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 127
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    ngoja kidogo nitawapeni story ya pfa
     
  17. Eshacky

    Eshacky JF-Expert Member

    #17
    Oct 29, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 967
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 45
    msichanganye siasa na elimu, fuata kilichokupeleka tusua GPA yako ya ukwel, uone utam wa maisha. Ushabik usio na msing utakufukuzisha chuo na hutamuona mwanasiasa hata mmoja aje kukutetea. Tanzania hamna siasa kuna mfumo wa kuchumia tumbo.
    !!Changanya na zako!!
     
  18. mpiganiahaki

    mpiganiahaki Senior Member

    #18
    Oct 29, 2011
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 127
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    ''ah! Wewe umenizidi tu kwa urefu umaskini na ujinga. . . . . Ila mimi nimekuzidi kwa pesa, elimu, wanawake, watoto . . . . Embu toka hapa, tulio ajiriwa UDOM Ni wa3 bwana, hao wengine ni dhiki zao zimewaleta'' Hayo co maneno yangu bali ni ya PFA ambayo alimtamkia m1 ya viongozi wa UDOSO
     
  19. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #19
    Oct 29, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    hii ni yao ni kali, wataanza kamata kamata mpaka mitaani sasa...
     
  20. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #20
    Oct 29, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,666
    Likes Received: 1,014
    Trophy Points: 280
    katiba mpya tuitakayo, itaje pia kiongozi asiyewajibika, adhabu kali dhidi yake na hasa kunyongwa kwa manufaa ya umma iwe kama uchina tu
     
Loading...