Magufuli ukikbithiwa uenyekiti tunaomba kujua ukweli juu ya yale mabilioni ya dodoma 2015

Babu JP

JF-Expert Member
Aug 5, 2015
2,166
2,000
Rais magufuli tunakuamini. Watanzania na sisi wana ccm tunapenda uwe mwenyekiti wa chama hiki kinachotuunganisha Watanzania. Na kwa kuwa ccm ilikuwa imejaa mafisadi hadi kufikia kukamatwa na maburungutu ya hela pale dodoma kipindi tunapata mgombea wewe. Hatujui ile kesi iliishia wapi. Kupewa uenyekiti vyombo vyetu vya usalama vifanyie kazi ishu ile ili uwatumbue wahusika. Ccm kuvunja miiko ya uongozi ilikuwa ni kosa kubwa.. Ila tumekisamehe chama na tunakuombea uzidi ku deal na hawa waliotufikisha hapa
 

kilokiki

JF-Expert Member
May 3, 2016
1,374
2,000
We subiri zimebaki siku chache kale kawimbo kaanze kuimbwa na mafisadi walio chamani
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom