kwa taharifa yako namkubali sana JK kuliko unavyodhani yule ni role model wangu acha ujinga weweACHANA NA KASHFA JUU YA JK FALA WEWE, YAANI UNASHINDWA KUFICHA CHUKI YAKO KIASI HICHO, HIVI MAKANISA YENU KAZI YAKE KUBWA NI KUENEZA CHUKI TU JUU YA WAISLAMU? KUMBUKA JK WAS YOUR PRESIDENT WITH 80% WIN,
yahaa wasomi wa siku hizi hawaandiki sijui kwa nini?rodney aliuawa akiwa na miaka 38 sasa pata picha angefikisha miaka 60 ingekuwajeMim niliwasoma kitabu cha How Europe underdeveloped Africa cha Activist Walter Rodney kitatia hamasa na hasira pia
that is bulshit Europe developed Africa and not the other way roundMim niliwasoma kitabu cha How Europe underdeveloped Africa cha Activist Walter Rodney kitatia hamasa na hasira pia
it's obvious Europe established transportation system like railways and road which are still used in Africa, the governance system which is still used, communication systems, educational systems, financial and economic management systems and many others which are foundations of many advanced African nations like South Africa, Kenya, etcahahaha toa chapisho lako kutetea hicho ukisemacho
they exploited us through slave trade,they exploited our minds.our minds were totally changed.The slave trade helped to build the growing economies of northern seaports like Bristol, and supported the economies of many towns along the New England coast or further inland. Slave traders paid shipbuilders, insurers, blacksmiths, and a wide variety of other tradesmen, merchants, and farmers. New York financial institutions were heavily invested in slaveryit's obvious Europe established transportation system like railways and road which are still used in Africa, the governance system which is still used, communication systems, educational systems, financial and economic management systems and many others which are foundations of many advanced African nations like South Africa, Kenya, etc
kabisa JF inatoa majibu kabisa watu wana knowlege ndogo sana na wanajiita wasomiNamuomba Rais ajenge utamaduni wa kujisomea vitabu mbali mbali na ahimize watanzania tujenge huo utamaduni.
Hata michango humu JF inaonesha watanzania hatujisomei.
Utani mwingine unafanana na ukweli. Tumekuelewa.sina maana hiyo,believe me.na utu uzima wangu huu mpaka leo bado nasoma atlas zinasaidia sana