Magufuli kiboko! Wachina wanakarabati Shelui.


masopakyindi

masopakyindi

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2011
Messages
14,547
Points
2,000
masopakyindi

masopakyindi

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2011
14,547 2,000
View attachment 74157

Sehemu za mtelemko wa Sekenke mchina ameanza kukarabati sehemu mbovu ya barabara kama alivyoamriwa na Magufuli miezi kadhaa iliyopita.
 
Mahebe

Mahebe

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2009
Messages
320
Points
195
Mahebe

Mahebe

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2009
320 195
View attachment 74157

Sehemu za mtelemko wa Sekenke mchina ameanza kukarabati sehemu mbovu ya barabara kama alivyoamriwa na Magufuli miezi kadhaa iliyopita.
Kuna mhandisi mmoja kanijuza ya kuwa barabara hiyo inarudiwa kwa gharama ya shilingi bilioni 15 ambazo nigharama za mkandarasi mwenyewe na ile ya Kilwa nasikia mkandarasi karudia kwa shilingi bilioni 21 ambazo ni ghrama zake pia.

Hii ni meseji tosha kwa makandarasi wengine wataodhubutu kujenga barabar chin ya kiwango itakula kwao. But isije kuwa tena Magufuli akitoka ndo mchezo umeisha tunarudi kuleeee tulikotoka.

Naona kama Waziri huyu anajua kujipanga na hasa huwabana sana vingozi wazembe!
 
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2010
Messages
30,101
Points
2,000
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2010
30,101 2,000
Kwa tathmini barabara hii iemharibika sana, pamoja na pongezi lakini nina wasiwasi sana na huu ularabati wa vipande vipande kama ni sustainable na strategic
 
masopakyindi

masopakyindi

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2011
Messages
14,547
Points
2,000
masopakyindi

masopakyindi

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2011
14,547 2,000
Kwa tathmini barabara hii iemharibika sana, pamoja na pongezi lakini nina wasiwasi sana na huu ularabati wa vipande vipande kama ni sustainable na strategic
Nimepata hadithi ya hapo mahala kuwa katika ile process initwa cement stabilisation waswahili waliiba sana mifuko ya sementi.
hivyo basi na wachina wakaamua funika funika hivo hivo.
 
M

Madi kidaha

New Member
Joined
Mar 31, 2011
Messages
2
Points
0
Age
114
M

Madi kidaha

New Member
Joined Mar 31, 2011
2 0
Pale mlimani vp vilaka wamemaliza?
 
masopakyindi

masopakyindi

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2011
Messages
14,547
Points
2,000
masopakyindi

masopakyindi

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2011
14,547 2,000
Pale mlimani vp vilaka wamemaliza?
Kule karibu na madarajani lami imeshakarabatiwa, huku juu karibu na kituo cha polisi ndio hiyo picha, kazi inatia moyo.
 
BUBE

BUBE

JF-Expert Member
Joined
Nov 9, 2010
Messages
844
Points
195
BUBE

BUBE

JF-Expert Member
Joined Nov 9, 2010
844 195
Pamoja na pongezi kwa Magufuli, Mkuu mimi hiyo naona ni nouma! Lini tunaweza kumsubiri waziri mzima kuja kushughulikia wakandarasi? Wasimamizi wako wapi?Mbona hatumwoni kuwafukuza kazi wale wote, kuanzia mameneja wa TANROAD wa mikoa hadi wazimamizi wao kutoka wizarani? Hii ni dalili kubwa ya mfumo mbovu wa uwajibikaji!
Kuna mhandisi mmoja kanijuza ya kuwa barabara hiyo inarudiwa kwa gharama ya shilingi bilioni 15 ambazo nigharama za mkandarasi mwenyewe na ile ya Kilwa nasikia mkandarasi karudia kwa shilingi bilioni 21 ambazo ni ghrama zake pia.

Hii ni meseji tosha kwa makandarasi wengine wataodhubutu kujenga barabar chin ya kiwango itakula kwao. But isije kuwa tena Magufuli akitoka ndo mchezo umeisha tunarudi kuleeee tulikotoka.

Naona kama Waziri huyu anajua kujipanga na hasa huwabana sana vingozi wazembe!
 
F

Fofader

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2011
Messages
850
Points
225
F

Fofader

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2011
850 225
Pamoja na pongezi kwa Magufuli, Mkuu mimi hiyo naona ni nouma! Lini tunaweza kumsubiri waziri mzima kuja kushughulikia wakandarasi? Wasimamizi wako wapi?Mbona hatumwoni kuwafukuza kazi wale wote, kuanzia mameneja wa TANROAD wa mikoa hadi wazimamizi wao kutoka wizarani? Hii ni dalili kubwa ya mfumo mbovu wa uwajibikaji!
Like Like
 

Forum statistics

Threads 1,284,769
Members 494,236
Posts 30,839,242
Top