Magufuli kasababisha nikosane na demu wangu

Magufuli kasababisha nikosane na demu wangu

Mimi pia mku nagombanaga na mwanamke wangu kwasababu ya hii issue ya siasa kwasababu tunaanza kama mdahalo alafu inaishia kama ugomvi.
 
Mkuu pole sana ukiwa na mwanamke asiyetaka mabadiliko unaweza ukamwambia tujenge nyumaba yetu yeye akakuambia awezi ama mtaani kisa ana marafiki mkuu makufuli apiti na huyo atakuomba msamaa mwenyewe
 
Mkuu pole sana ukiwa na mwanamke asiyetaka mabadiliko unaweza ukamwambia tujenge nyumaba yetu yeye akakuambia awezi ama mtaani kisa ana marafiki mkuu makufuli apiti na huyo atakuomba msamaa mwenyewe

Asante mkuu
 
jembe afrika

Mkuu nimependa msimamo wako, hata pale akipotaka kutumia silaha yake bado ulisimamia msimamo wako. Na msosi ukala mbele yake, siku nyingine harudii huyo. Ungeufyata kama kama yule mzee aliyefungiwa nje na demu wake na kuambiwa asithubutu kuunga mkono siasa za upinzani ingekula kwako. Vijana kama ndo mnatakiwa na huo ndo uzoefu wa mambo ya ndoa kama alivyosema Gwajima

Hawa viumbe usipokua na msimamo wanakudhalilisha
 
Last edited by a moderator:
tena ukaambie kasiludi tena gheto lasivyo kanavyoludi kahakikishe kamevaa ngu ya chagua lowasa pambafu zake tena ningekuwa ni mimi ningekafukuza kabla hakajatoka kenyewe
 
Si ulimwambia kama mbwai iwe mbwai sasa roho yakuumia nini jamani?
Kula chakula chako maliza chote chukua picha ya lowasa mkumbatie lala

Duh jamaaa kafanya kweli
 

Attachments

  • 1441957991571.jpg
    1441957991571.jpg
    48.2 KB · Views: 193
tena ukaambie kasiludi tena gheto lasivyo kanavyoludi kahakikishe kamevaa ngu ya chagua lowasa pambafu zake tena ningekuwa ni mimi ningekafukuza kabla hakajatoka kenyewe

Mkuu umejuaje?nimemwambia akija aje amevaa gwanda
 
mbembeleze kisha iba kikatio chake ashindwe kupiga kura kwanza
TEAM Lowassa
 
Last edited by a moderator:
Lowasa ndo chanzo cha hayo yote! isingekuja habari inayomhusu asingeanza msifia magufuri wake,,.
Pili: punguzeni mihemko isiyo na faida kwa wakati husika chuki na hasira kwa mambo madogo kama hayo haifai

poleni sana!
Unadhihirisha Ubora Wako Mama!! hakika sumbui Ameokota Dodo kwenye Muarobaini
 
Unasoamkidato cha ngapi.? SASA NAKUBALI WANAWAKE WA ABOVE 30 ndio HABARI YA MJINI HAWA 20s WAKUJIFUNZIA TU
 
Back
Top Bottom