Magufuli ana akili kuhusu Ajira, cheki hapa


M

moes

JF-Expert Member
Joined
Oct 30, 2012
Messages
2,121
Likes
1,400
Points
280
M

moes

JF-Expert Member
Joined Oct 30, 2012
2,121 1,400 280
amechafuta wafanyakazi hewa takribani=12,000.(zoezi LA uhakiki linaendelea idadi inaweza kufika 20,000)
Kwenye zoezi LA vyeti feki piga ,ua ataondoka na vichwa vya watumishi si chini ya=100,000
Sasa twende kwenye hesabu.
20,000+100,000=120,000.
Apo tayari ametengeneza ajira mpya 120,000.
Baada ya muda matangazo kwenye magazeti.
1.serikali yatangaza nafasi 50,000 mpya za ajira. 2016/2017.

2. 2017/2018/= nafasi mpya 40,000
3.2018/2019,,,nafasi mpya 30,000.
50,000+40,000+30,000=120,000.
Wanaondoka watumishi takribani120,000 feki,,ajira mpya 120,000 zinatengenezwa kwa ndani ya miaka3 ijayo...adi apo equation itakuwa imbalance,,duh ama kweli jpm uliitendea haki chemistry akiwa shule.
Aya kazi kwenu wazee wa vyeti feki...
 
share

share

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2008
Messages
3,106
Likes
3,699
Points
280
share

share

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2008
3,106 3,699 280
Na kwa miaka hiyo mitatu watastaafu wangapi? Watakufa wangapi? Watapata ugonjwa au vilema vya kushindwa kulinda ajira zao wangapi? na.............wangapi? na.......... wangapi? na..........wangapi? Dunia haisimami, inasonga mbele.
 
wepson

wepson

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2014
Messages
702
Likes
59
Points
45
Age
33
wepson

wepson

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2014
702 59 45
Na kwa miaka hiyo mitatu watastaafu wangapi? Watakufa wangapi? Watapata ugonjwa au vilema vya kushindwa kulinda ajira zao wangapi? na.............wangapi? na.......... wangapi? na..........wangapi? Dunia haisimami, inasonga mbele.
Hiyo ni nature hupaswi kujadili nature, lasivyo tusinge weka akiba kwa kua hatujui lini tutakufa, tusinge somesha WATOTO kwa kua tunahitaji kutumia na kustarehe tukingoja SIKU YETU. Life must go on
 
wepson

wepson

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2014
Messages
702
Likes
59
Points
45
Age
33
wepson

wepson

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2014
702 59 45
amechafuta wafanyakazi hewa takribani=12,000.(zoezi LA uhakiki linaendelea)
Kwenye zoezi LA vyeti feki piga ,ua ataondoka na vichwa vya watumishi si chini ya=100,000
Sasa twende kwenye hesabu.
12000+100,000=120,000.
Apo tayari ametengeneza ajira mpya 120,000.
Baada ya muda matangazo kwenye magazeti.
1.serikali yatangaza nafasi 50,000 mpya za ajira. 2016/2017.

2. 2017/2018/= nafasi mpya 40,000
3.2018/2019,,,nafasi mpya 30,000.
50,000+40,000+30,000=120,000.
Wanaondoka watumishi takribani120,000 feki,,ajira mpya 120,000 zinatengenezwa kwa ndani ya miaka3 ijayo...adi apo equation itakuwa imbalance,,duh ama kweli jpm uliitendea haki chemistry ukiwa shule.
Aya kazi kwenu wazee wa vyeti feki...
ISIPO KUA HESABU YAKO NAONA KAMA HAIPO SAWA 12000+100000=120000??? NADHANI NI NI 112000
 
Kambaku

Kambaku

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2011
Messages
2,140
Likes
3,232
Points
280
Kambaku

Kambaku

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2011
2,140 3,232 280
Moes ndio unarudi kilabuni nini Saa hizi, 'umechafuta' cha kuandika weeeeeee ukaona uibuke na hii. Haya bwana
 
M

moes

JF-Expert Member
Joined
Oct 30, 2012
Messages
2,121
Likes
1,400
Points
280
M

moes

JF-Expert Member
Joined Oct 30, 2012
2,121 1,400 280
ISIPO KUA HESABU YAKO NAONA KAMA HAIPO SAWA 12000+100000=120000??? NADHANI NI NI 112000
Ni kweli lakini nimesema zoezi LA uhakiki linaendelea hivyo elfu 12 inaweza kuongezeka adi 20,000(makadirio)
 
M

moes

JF-Expert Member
Joined
Oct 30, 2012
Messages
2,121
Likes
1,400
Points
280
M

moes

JF-Expert Member
Joined Oct 30, 2012
2,121 1,400 280
vyeti feki ni janga LA kitaifa
 
M

moes

JF-Expert Member
Joined
Oct 30, 2012
Messages
2,121
Likes
1,400
Points
280
M

moes

JF-Expert Member
Joined Oct 30, 2012
2,121 1,400 280
Moes ndio unarudi kilabuni nini Saa hizi, 'umechafuta' cha kuandika weeeeeee ukaona uibuke na hii. Haya bwana
ndio mkuu ,natoka ziwani mkuu usiku huu kutafuta samaki lake tanganyika
 
I

ICHONDI

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2008
Messages
594
Likes
18
Points
45
I

ICHONDI

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2008
594 18 45
amechafuta wafanyakazi hewa takribani=12,000.(zoezi LA uhakiki linaendelea idadi inaweza kufika 20,000)
Kwenye zoezi LA vyeti feki piga ,ua ataondoka na vichwa vya watumishi si chini ya=100,000
Sasa twende kwenye hesabu.
20,000+100,000=120,000.
Apo tayari ametengeneza ajira mpya 120,000.
Baada ya muda matangazo kwenye magazeti.
1.serikali yatangaza nafasi 50,000 mpya za ajira. 2016/2017.

2. 2017/2018/= nafasi mpya 40,000
3.2018/2019,,,nafasi mpya 30,000.
50,000+40,000+30,000=120,000.
Wanaondoka watumishi takribani120,000 feki,,ajira mpya 120,000 zinatengenezwa kwa ndani ya miaka3 ijayo...adi apo equation itakuwa imbalance,,duh ama kweli jpm uliitendea haki chemistry ukiwa shule.
Aya kazi kwenu wazee wa vyeti feki...
Akili zipi? Katika hesabu zako umeinclude 20,000 hewa! Unajua maana ya mfanyakazi hewa? Kwamba hayupo physically but anaonekana kwnye payroll ya serekli! Hiyo ndio hewa. Kuwaondoa hao hewa hakucreate ajira bali kunaipunguzia mtumizi ya serekali! Kwa hiyo comment yko ni ya kijinga tu
 

Forum statistics

Threads 1,236,170
Members 475,019
Posts 29,248,645