Magufuli ahutubia idadi ya ndogo ya watu Moro.

Magufuli ahutubia idadi ya ndogo ya watu Moro.

Hali ni mbaya kwa mgombea wa ccm John Magufuli huko morogoro.

Pengine maandalizi mabovu ama laa ila watu ni wachache ktk mikutano yake wa leo.

Hatari kubwa.

Naona macho yako yana makengeza au yametiwa upofu na ukawa.
 
Hali ni mbaya kwa mgombea wa ccm John Magufuli huko morogoro.

Pengine maandalizi mabovu ama laa ila watu ni wachache ktk mikutano yake wa leo.

Hatari kubwa.

Kijiji gani alikua na kina population ya watu wangani labda?

11934997_868700319872342_8822453722846484024_n.jpg
 
Hii ni Leo tabora kwa lowasa nilichukua picha kidogo tu.hapo ni kwa pembeni kati ndio ilikua balaa

tabora hata lowasa angekaa mpaka siku ya uchaguzi achomoki,ni ngome magufuli kiboko ya majizi
 
HATUDANGANYIKI...anadai atawanyang'anya watu mashamba, aende akamwulize Mugabe kilichompata kwa kupora mashamba.
 
Ila kungekuwa na photos hapo ningefurahi sana.
 
Wanaukumbi.

Mikutano ya magufuli mkoani Morogoro imekosa mvuto huku ikiwa na idadi ndogo ya watu

Pengine wamekosa uwezo wa kuzomba watu ama kutokuwepo kwa wasanii,hali ni mbaya zaidi huku Magufuli akionekana kukata tamaa.


Pole kamwambie edo akujazie mafuta nisingekuwepo Moro ungenidanganya Magufuli hawezi kukosa watu mpaka siku anaapishwa nyie kalieni msamiati wenu wa mabadiliko hata kama mtakuwa mnatandikwa viboko ni mabadiliko tu endeleeni na ujinga wenu
 
Ktk Tv tumeona kwa macho na ni full kijani sio km mikutano mingine. Hivi unapajua ulanga wewe? Hao watu ni wengi sanaaa
 
HATUDANGANYIKI...anadai atawanyang'anya watu mashamba, aende akamwulize Mugabe kilichompata kwa kupora mashamba.

Sumaye akinyang'anywa zile ekari 1000 atafanya nini Mugaabe mpaka leo ni Rais pekee aliyebaki Africa mwenye msimamo usioyumba ardhi itachukuliwa na maisha yataendelea kama kawaida.
 
Ktk Tv tumeona kwa macho na ni full kijani sio km mikutano mingine. Hivi unapajua ulanga wewe? Hao watu ni wengi sanaaa

mkuu mwambia alishawai kuona mikutano ambayo lowasa ameifanya vijiji hata siku moja? ili kumuondolea aibi uwa hawaionyeshi ,subili mafuguli moro mjini ndo utajua magufuli ni changuo la mungu

 
Picha za leo ifakara hizo hapo acheni uongo wenye kikomo..... Dawa ni Octoba
 

Attachments

  • 1441471779195.jpg
    1441471779195.jpg
    35.3 KB · Views: 491
  • 1441471793476.jpg
    1441471793476.jpg
    21 KB · Views: 466
morogoro ni gome ya magufuli ,bado sana subili aje morogoro mjini ndo utajua ,

si kweli,moja ya sababu ya watu hafifu ni kwamba Hakuna barabara za lami kama huko kwingine,mfano KIDATU-IFAKARA 2 MAHENGE MPAKA MALINYI kote huko ni rough roads,sasa wamshobokee kwa lipi????
 
HATUDANGANYIKI...anadai atawanyang'anya watu mashamba, aende akamwulize Mugabe kilichompata kwa kupora mashamba.

Ww muulize mtangulizi wake alisema Ana majina ya wauza unga, rushwa na nk, nambie amemwajibisha nani toka aingie pale?
 
Back
Top Bottom