Magufuli ahutubia idadi ya ndogo ya watu Moro.

Magufuli ahutubia idadi ya ndogo ya watu Moro.

DALLAI LAMA

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2012
Posts
8,652
Reaction score
2,642
Hali ni mbaya kwa mgombea wa ccm John Magufuli huko morogoro.

Pengine maandalizi mabovu ama laa ila watu ni wachache ktk mikutano yake wa leo.

Hatari kubwa.
 
Wlishindwa kubeba na malori kama kawaida yao. Mwisho wao umewadia, labda waibe kama wanavyopanga
 
Channel 10 habari saa 1 wameonyesha danganya hao wasio na TV. Na ameapa kurudisha ardhi zote mlizochukua nyie mafisadi akiwemo Kampen Meneja wenu.
 
Wanaukumbi.

Mikutano ya magufuli mkoani Morogoro imekosa mvuto huku ikiwa na idadi ndogo ya watu

Pengine wamekosa uwezo wa kuzomba watu ama kutokuwepo kwa wasanii,hali ni mbaya zaidi huku Magufuli akionekana kukata tamaa.
 
Hali ni mbaya kwa mgombea wa ccm John Magufuli huko morogoro.

Pengine maandalizi mabovu ama laa ila watu ni wachache ktk mikutano yake wa leo.

Hatari kubwa.

morogoro ni gome ya magufuli ,bado sana subili aje morogoro mjini ndo utajua ,
 
Wanaukumbi.

Mikutano ya magufuli mkoani Morogoro imekosa mvuto huku ikiwa na idadi ndogo ya watu

Pengine wamekosa uwezo wa kuzomba watu ama kutokuwepo kwa wasanii,hali ni mbaya zaidi huku Magufuli akionekana kukata tamaa.
 
Wanaukumbi.

Mikutano ya magufuli mkoani Morogoro imekosa mvuto huku ikiwa na idadi ndogo ya watu

Pengine wamekosa uwezo wa kuzomba watu ama kutokuwepo kwa wasanii,hali ni mbaya zaidi huku Magufuli akionekana kukata tamaa.

weka picha
 
Channel 10 habari saa 1 wameonyesha danganya hao wasio na TV. Na ameapa kurudisha ardhi zote mlizochukua nyie mafisadi akiwemo Kampen Meneja wenu.

magufuli na abudi morogoro mpango acha kabisa,jua ameanzia wapi ndo ujue subili moro mjini kwa abudi,
 
Ni wachache mno ukilinganisha kidogo na alikotoka...Na pia moro ni Kambi yq ccm..Nilifanya Utafiti kidogo tu nikiwa moro kwa wiki mbili hivi nikaona kuwa Ngome hiyoya ccm imesha bomoka siku nyingi...na watu wakawa wauliza utatumika wanja upi kwani watatia fora ...kama huamini subiri utaona..
 
Weka picha ili tuamini kile ulichopost kamanda
 
Hii ni Leo tabora kwa lowasa nilichukua picha kidogo tu.hapo ni kwa pembeni kati ndio ilikua balaa
 

Attachments

  • 1441471300114.jpg
    1441471300114.jpg
    25.6 KB · Views: 1,137
Kwa hiyo magazeti kesho hakuna cha mwendo mdundo?
 
moro ya abudi au ya nani? acha kabisa magufuli ni shida ,
 
Back
Top Bottom