Magoma wa CHADEMA ni fisadi, hafai kuwa MWANACHADEMA


M

makisu

New Member
Joined
Nov 26, 2012
Messages
3
Likes
0
Points
0
M

makisu

New Member
Joined Nov 26, 2012
3 0 0
Wanabodi
naomba niwaletee habari ya kada wa Chadema ndugu Magoma, Magoma ndio aliyekuwa Mwenyekiti wa Chadema wilaya ya arusha mjini hadi mwaka jana ambapo alijiuzulu kupinga madiwani wa chadema kufikia muafaka feki kama ambavyo anajisifu kwenye majukwaa ya kisiasa, kwamba amejiuzulu ili kuonesha uwajibikaji katika uongozi, Magoma ndiye alikuwa mpambe mkuu wa Lema kwenye uchaguzi mkuu wa 2010 alitumia fedha za Makaburu wa kijerumani kufadhili kampeni za Mhe Lema, katika nyanja za kisiasa Magoma si mtu makini hata kigodo, Kwani Magoma amekuwa mtu katili sana hata kwenye uongozi wake Arusha analaumiwa kuendesha Chama kibabe na kwamba ni Dikteta hatari sana ambaye anakingiwa kifua na Freeman Mbowe na Dr Slaa, Magoma amekuwa akilaumiwa kwa kuwapiga makofi viongozi wengine wa Chadema Arusha mjini na amekuwa akipenda kujipambanua kama Hitler au Mwanaume wa mkono wa chuma, asiye ogopa magereza, polisi wala mahakama. mfano Magoma alitaka kuwapiga makofi madiwani waolifikia muafaka wa umeya wa arusha mjini ili Arusha iwe na amani.

Magoma ndio kinara wa fujo na vurugu zote zinazotokea mjini Arusha na ni mtu asiyependa kushauriwa wala kukubali kwamba amekosea, kwanini ninasema kwamba Magoma ni Fisadi,, Magoma amekuwa akimiliki mashamba makubwa ya Katani mkoani Tanga na mashamba ya Ngano Mkoani Manyara, mkoani tanga ana shamba la ukubwa wa hekati 3500, hata hivyo mashamba hayo ameyapata kwa njia siziho halali, kinachonitia uchungu ni kwamba Magoma amewaajiri watu kufanya kazi katika shamba lake la Katani/Mkonge kwa ujira wa shiling 42000 tu kwa mwezi, mbali na hela ndogo anayowalipa amekuwa akiwapiga na kuwatukana kila afikapo shambani na zaidi amekuwa akiwafanyisha kazi bila malipo zaidi ya miezi 9 kwa kizingizio yuko busy sana kwenye harakazi za kumboa nchi.

Amekuwa akivuna katani na kuuza kwa wajeruman ambao huwa yuko nao muda mwingi akija hapa shambani, sasa kama chadema na Magoma wamekuwa wakipigania usawa na kusema CCM ni mafisadi je anachofanya Magoma akiwa kwenye chama cha Chadema sio Ufisadi?? Magoma hafai hata kuwa balozi wa nyumba kumi kwa sababu ni mtu hatari sana kwa taifa hilo, Chadema mfukuzeni huyo fisadi atawaharibia Chama, Magoma alimkufuza mkata katani shambani kwake baada ya mkata katani huyo kugundua Magoma ana uhusiano wa kimapenzi na mke wa mfanyakazi huyo, Mbele ya macho ya jamii anajifanya mtu mstaarabu huku akivaa suti muda mwingi ili atambulike kwamba ni mtu mstaarabu kumbe ni mtu asiyefaa katika jamii, kwanza hizo suti amenunua baada ya kuwarusha wakulima wa katani hela zao, Magoma ni mwizi wa haki za wanyonge na ni fisadi mkubwaa. HAFAI,Chadema mfukuzeni huyo Jambazi wa haki za watu..


Asanteni
 
M

Molemo

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
13,350
Likes
702
Points
280
M

Molemo

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
13,350 702 280
Mnafiki mkubwa wewe
 
stata mzuka

stata mzuka

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2012
Messages
4,849
Likes
241
Points
160
stata mzuka

stata mzuka

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2012
4,849 241 160
CHADEMA angalieni hzo tuhuma ni zina uzito mkubwa sana km ni kweli wapambanaji wa ufisadi

Sent from my BlackBerry 9780 using JamiiForums
 
Pancras Suday

Pancras Suday

Verified User
Joined
Jun 24, 2011
Messages
7,463
Likes
1,504
Points
280
Pancras Suday

Pancras Suday

Verified User
Joined Jun 24, 2011
7,463 1,504 280
Aaaagh! Hizi post nyingine huwa zinanichosha maana zimekaa kiumbea umbea tu
 
Kimagege

Kimagege

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
283
Likes
1
Points
35
Kimagege

Kimagege

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
283 1 35
kama ungekuwa na akili zaidi ya maiti ungezipelekas taarifa hizi plisi kama waliopigwa hawakwenda polisi.acha umbea usiokuwa na msingi.kuanza kujadili personality ya mtu mmoja mmoja wakati kuna mambo mengi magumu ni upuuzi mtupu.kama huna ishu ya maana ya kpost utulie usome za wenzio.
 
OSOKONI

OSOKONI

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2011
Messages
10,986
Likes
4,041
Points
280
OSOKONI

OSOKONI

JF-Expert Member
Joined Oct 20, 2011
10,986 4,041 280
hii si mada ya kisiasa ila unaeleza uhasama wako na huyu bwana Magoma!
 
amkawewe

amkawewe

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2011
Messages
2,028
Likes
12
Points
135
Age
28
amkawewe

amkawewe

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2011
2,028 12 135
Mmmhh kazi kweli kweli, kama ni kweli. Wenye kufanya msaidieni huyu jamaa
 
Domy

Domy

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2011
Messages
4,701
Likes
8
Points
135
Domy

Domy

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2011
4,701 8 135
Ok! Tumeisoma thread yako!!
 
F

FRANK MICHAEL

Senior Member
Joined
May 17, 2011
Messages
150
Likes
0
Points
33
Age
31
F

FRANK MICHAEL

Senior Member
Joined May 17, 2011
150 0 33
Ukweli ni kwamba Derick Magoma amekuwa mwiba mkali wa CCM Arusha mjini, kinachoendelea sasa ni kumchafua Magoma hawa majamaa wa agility Lema ski ukiwa ubunge na hukumu ikabaki Kama ilivyo, CCM wanadhani atakaye simamishwa na Chadema atakuwa Magoma, sasa wameona waanze kumpaka metope ili kumdhoofishwa Magoma, ninauhakika kuwa hizi ni fitna tu.
 
N

ngonani

JF-Expert Member
Joined
Aug 27, 2012
Messages
1,371
Likes
199
Points
160
N

ngonani

JF-Expert Member
Joined Aug 27, 2012
1,371 199 160
Magoma ni dume la mbegu,tuko pamoja mkuu achana na wavimba macho,
 
B

blueray

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2012
Messages
2,219
Likes
5
Points
0
B

blueray

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2012
2,219 5 0
Mbona hapa sijaona Ufisadi?

kumiliki mashamba kihalali si Ufisadi.

Kama anawapunja wafanyakazi wake ni haki yao kudai ujira halali. kabla ya hapo wachunguze kima cha chini cha wafanyakazi mashambani ni kiasi gani ili waona wanapunjwa kiasi gani.

Kama kuna Mfanyakazi au wafanyakazi wananyanyaswa wana haki kulalamika kutumia chama chai cha wafanyakazi Au kufungua mashtaka.

mwana CHADEMA hakatazwi kumiliki mali, kampuni, mashamba, hisa kwenye kampuni au kuwa na utajiri kihalali.
 
U

Ubungo

JF-Expert Member
Joined
Apr 7, 2012
Messages
1,239
Likes
13
Points
0
Age
37
U

Ubungo

JF-Expert Member
Joined Apr 7, 2012
1,239 13 0
Kama Magoma ni tatizo aondolewe ili safari iendelee bila kushutumiana.
 
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
35,753
Likes
45,066
Points
280
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
35,753 45,066 280
Kama Magoma ni tatizo aondolewe ili safari iendelee bila kushutumiana.
Jamaa ameshasema jamaa alijiuzulu uenyekiti.


Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
 

Forum statistics

Threads 1,214,816
Members 462,900
Posts 28,525,258