Magimbi ya nazi

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2009
Messages
40,281
Points
2,000

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2009
40,281 2,000
Pishi hili ni maalum kabisa kwa wale ambao ni wageni jikoni au hawajui kupika.Niliomba nipewe pishi la futari ambalo hata asiejua kupika anaweza jaribu na akapatia,nikapewa pishi hili.Shukurani kwa Fetty Kasa


Recipe/pishi la FETTY KASA


Mahitaji


  • Magimbi
  • Nazi,tengeneza tui zito na jepesi
  • Chumvi

Njia

1.Menya na osha vizuri

2. Chemsha na tui jepesi (Tui la pili),yakiiva kabla hayajalainika weka chumvi na tui la kwanza (tui zito).Chemsha adi tui liive na magimbi yawe laini sana.Tui lisikauke,acha liwe rojo jingi.Tayari kwa kula.

-ukipenda unaweza weka nyama au mboga mboga zozote.
 

farkhina

Platinum Member
Joined
Mar 14, 2012
Messages
14,745
Points
2,000

farkhina

Platinum Member
Joined Mar 14, 2012
14,745 2,000
MziziMkavu hili jimbi ukilipikia na aina supu ya samaki recipe inafanana na ile uloweka basi ndio inaongeza hamu ya kula pembeni uwe na achari ya mbirimbi au ndimu ndo marhabaaaa

Sent from my BlackBerry 9320 using JamiiForums
 
Last edited by a moderator:

gorgeousmimi

JF-Expert Member
Joined
Jun 21, 2010
Messages
8,856
Points
1,500

gorgeousmimi

JF-Expert Member
Joined Jun 21, 2010
8,856 1,500
MziziMkavu hili jimbi ukilipikia na aina supu ya samaki recipe inafanana na ile uloweka basi ndio inaongeza hamu ya kula pembeni uwe na achari ya mbirimbi au ndimu ndo marhabaaaa

Sent from my BlackBerry 9320 using JamiiForums
Sie tunayatiaga utumbo au nyama ya ngombe!
 
Last edited by a moderator:

Forum statistics

Threads 1,392,863
Members 528,738
Posts 34,120,327
Top