Maghembe: Tanzania sio koloni la Kenya


S

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
31,872
Likes
65,367
Points
280
S

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
31,872 65,367 280
Moshi. Waziri wa Maliasili na Utalii, Profesa Jumanne Maghembe amesema Tanzania siyo koloni la Kenya kwamba kila mipango yake ya maendeleo itegemee Taifa hilo.

“Kenya siyo sehemu ya Tanzania na sisi (Tanzania) si koloni la Kenya. Kenya ni nchi tofauti, Uganda ni nchi tofauti, Uingereza ni nchi tofauti,” amesema Profesa Maghembe.

Profesa Maghembe ametoa kauli hiyo kufuatia malalamiko ya mawakala wa utalii wanaodai hatua ya Serikali kutoza Vat kwenye utalii kutaathiri sekta hiyo na kwamba, watalii wengi wamesitisha safari zao na wengi wameamua kwenda Kenya kwa vile nchi hiyo imeondoa kodi hiyo.

“Hizi ni kodi ndani ya Tanzania. Kenya ina mazingira tofauti kabisa na Tanzania. Hatuwezi kupanga kodi kwa maendeleo ya nchi yetu tukiwatazama wao,” amesema.

Chanzo:Mwananchi online
 
mirisho pm

mirisho pm

JF-Expert Member
Joined
Apr 10, 2012
Messages
2,828
Likes
4,550
Points
280
mirisho pm

mirisho pm

JF-Expert Member
Joined Apr 10, 2012
2,828 4,550 280
Aisee....haya mambo bhana, ngoja tuone itakuwaje....sijui tutaishije.....swali gumu majibu ya ajabu....
 
imhotep

imhotep

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
13,618
Likes
10,929
Points
280
imhotep

imhotep

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2012
13,618 10,929 280
Kenya wameacha trophy hunting tuwaige.
 
Barbarosa

Barbarosa

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2015
Messages
18,214
Likes
17,506
Points
280
Barbarosa

Barbarosa

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2015
18,214 17,506 280
Moshi. Waziri wa Maliasili na Utalii, Profesa Jumanne Maghembe amesema Tanzania siyo koloni la Kenya kwamba kila mipango yake ya maendeleo itegemee Taifa hilo.

“Kenya siyo sehemu ya Tanzania na sisi (Tanzania) si koloni la Kenya. Kenya ni nchi tofauti, Uganda ni nchi tofauti, Uingereza ni nchi tofauti,” amesema Profesa Maghembe.

Profesa Maghembe ametoa kauli hiyo kufuatia malalamiko ya mawakala wa utalii wanaodai hatua ya Serikali kutoza Vat kwenye utalii kutaathiri sekta hiyo na kwamba, watalii wengi wamesitisha safari zao na wengi wameamua kwenda Kenya kwa vile nchi hiyo imeondoa kodi hiyo.

“Hizi ni kodi ndani ya Tanzania. Kenya ina mazingira tofauti kabisa na Tanzania. Hatuwezi kupanga kodi kwa maendeleo ya nchi yetu tukiwatazama wao,” amesema.

Chanzo:Mwananchi online

Safi saana! Hii ndiyo aina uongozi niliyoisubiri maisha yangu yote, dadadeki!
Hatutaki Watalii masikini wa kugombania chips mayai na sisi kitaani, tunataka Watalii wa kuspend hela ndefu, hao watalii masikini kwanza wanaharibu mazingira yetu!
 
Mmawia

Mmawia

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2013
Messages
65,249
Likes
28,164
Points
280
Mmawia

Mmawia

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2013
65,249 28,164 280
Moshi. Waziri wa Maliasili na Utalii, Profesa Jumanne Maghembe amesema Tanzania siyo koloni la Kenya kwamba kila mipango yake ya maendeleo itegemee Taifa hilo.

“Kenya siyo sehemu ya Tanzania na sisi (Tanzania) si koloni la Kenya. Kenya ni nchi tofauti, Uganda ni nchi tofauti, Uingereza ni nchi tofauti,” amesema Profesa Maghembe.

Profesa Maghembe ametoa kauli hiyo kufuatia malalamiko ya mawakala wa utalii wanaodai hatua ya Serikali kutoza Vat kwenye utalii kutaathiri sekta hiyo na kwamba, watalii wengi wamesitisha safari zao na wengi wameamua kwenda Kenya kwa vile nchi hiyo imeondoa kodi hiyo.

“Hizi ni kodi ndani ya Tanzania. Kenya ina mazingira tofauti kabisa na Tanzania. Hatuwezi kupanga kodi kwa maendeleo ya nchi yetu tukiwatazama wao,” amesema.

Chanzo:Mwananchi online
Hatutarajii aje na lugha nyingine za kutafuta huruma kutoka kwa watanzania, mara oooo wenzetu kenya wamepunguza ushuru,mara ooo kenya wanautumia mlima wetu kilimanjaro kujiingiza watalii
 
Sonko Jr.

Sonko Jr.

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2015
Messages
811
Likes
219
Points
60
Sonko Jr.

Sonko Jr.

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2015
811 219 60
Safi saana! Hii ndiyo aina uongozi niliuoisubiri maisha yangu yote, dadadeki!
Kiongozi mzuri anatakiwa kuwaza namna gani wafanyabiashara wa nchi yake wanaweza kushindana vizuri zaidi ya wale wa nchi zingine, hasa kwenye biashara zenye ushindani wa kimataifa.
 
Mmawia

Mmawia

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2013
Messages
65,249
Likes
28,164
Points
280
Mmawia

Mmawia

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2013
65,249 28,164 280
Mzee Magembe weka hakiba ya maneno baba,hizi nchi zipo jirani na zina shabihiana hasa kwenye mali za asili,sasa wadau wa utalii wanapokushauri au kukuambia jambo ujue kuna jambo wameliona baba.
Yeye yupo juu ya meza kuu,hivyo haoni umuhimu wa kuwasikiliza kina chakubanga
 
Barbarosa

Barbarosa

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2015
Messages
18,214
Likes
17,506
Points
280
Barbarosa

Barbarosa

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2015
18,214 17,506 280
hahaha! maghembe kakaza, nanilihu uchwara kalegeza. koloni la rwanda!

Raisi Magufuli ni genius watu mediocre hawawezi kumuelewa, hivi wewe unajua Kagame ni nani Dunia hii?
Unajua influence ya Kagame wewe kwa Wazungu?
Waulize Ufaransa na Ujerumani, Kagame ndiyo raisi pekee hapa Afrika anayeweza kuongea na wakubwa wa hii Dunia, Kagame ni namba nyingine usiguse kabisa ...
 
Obuma

Obuma

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2015
Messages
2,723
Likes
5,051
Points
280
Obuma

Obuma

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2015
2,723 5,051 280
Sasa utalii wa kenya na Tanzania unafanana isipokuwa sisi tuna mlima Kilimanajro iweje tusiwaangalie? Naonaga kampuni ambazo zinauza bidhaa zinazofanana lazima zinaangaliana na kupanga kuendana na mwingine ili kuvutia wateja, why nitembelee Tanzania nilipe $1000 kwenda kuona simba, wakati naweza muona kenya kwa $500. Hawa maprof wa Tanzania ni wa ajabu Mno! Yaani maghembe ni mwepesi kichwani kama tissue!
 
comrade igwe

comrade igwe

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2015
Messages
7,270
Likes
3,768
Points
280
comrade igwe

comrade igwe

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2015
7,270 3,768 280
Moshi. Waziri wa Maliasili na Utalii, Profesa Jumanne Maghembe amesema Tanzania siyo koloni la Kenya kwamba kila mipango yake ya maendeleo itegemee Taifa hilo.

“Kenya siyo sehemu ya
Tanzania na sisi (Tanzania) si koloni la Kenya. Kenya ni nchi tofauti, Uganda ni nchi tofauti, Uingereza ni nchi tofauti,” amesema Profesa Maghembe.

Profesa Maghembe ametoa kauli hiyo kufuatia malalamiko ya mawakala wa utalii wanaodai hatua ya Serikali kutoza Vat kwenye utalii kutaathiri sekta

hiyo na kwamba, watalii wengi wamesitisha safari zao na wengi wameamua kwenda Kenya kwa vile nchi hiyo imeondoa kodi hiyo.



“Hizi ni kodi ndani ya Tanzania. Kenya ina mazingira tofauti kabisa na Tanzania. Hatuwezi

kupanga kodi kwa maendeleo ya nchi yetu tukiwatazama wao,” amesema.

Chanzo:Mwananchi
online
Mheshimiwa Rais yasikie hayo
 

Forum statistics

Threads 1,237,851
Members 475,675
Posts 29,303,183