Magari yanauzwa

Magari yanauzwa

emanuel kiduvilo

Senior Member
Joined
Aug 5, 2014
Posts
165
Reaction score
20
Gari zimesimama kama zinavyoonekana, zingine nimetembelea kidogo sana hapa Bongo na zingine used Japan.

You are welcome!
 

Attachments

  • 1413801720300.jpg
    1413801720300.jpg
    60.7 KB · Views: 1,107
GAR zimesimama kana zinavyoonekan zingine nimetmbelea kidg xn hapa bingo na zingine used Japan u ar Welch

Sawa, watakuja wenye kujua lugha yako:

1. Magar YA ukwee karib xn
2. GAR zimesimama kana zinavyoonekan zingine nimetmbelea kidg xn hapa bingo na zingine used Japan u ar Welch

Sie Waswahili Tangazo hili halituhusu!
 
Asiee kweli hapa ndio wabongo tunapokwama.
Yaani tangazo unaandika kama vile teja la mtaani?
Uandishi wa mtu ndio unabeba pciha yako kwa watu kisaikolojia.
na Ndio maana humu JF kuna watu wameweka Avatar fulani ili kuchukua mawazo na fikra ya mtu juu ya yeye alivyo.

Kuwa makini kaka kama ni mfanyabisahara,usije kustka umri umeishakwenda ndio unaona uanze kubadilika.
We Tangazo makini na wala haihitaji shule,pitia post za wenzio kisha weka kwa kufuata wenzio.
Heading mbaya,post yenyewe sijui hata lugha gani.
Lengo lako ni zuri lakini uwekaji wako wa post jifunze
 
unafikiri mtu atoe mill 15 kwa uandishi huu?
hawez kuamin kama unauza sana sana atafikiria kutapeliwa?
ndo maana matapeli wa ukweli huwa wanapiga suti kama vile ni vibosile fulan alafu wanakuingiza kingi
 
Na hy nyeupe mil 10.7 ,hy ya bluu mil12.7 maongeZ yapo karib hz ni bei za IST
 
Emma kwenye yard yako una gari aina ya Nissan caravan min bus, km unayo bei gani ?
 
Muuzaji Kiduvilo hapokei simu mpaka nimechoka, sijui ya magendo haya magari
 
Last edited by a moderator:
Bila shaka mzee kamuchia mwanae kazi ya kupost tangazo.
 
Jaman hizo no zote zinapatikan 0768359292 na 0652359291 hata ukinitumia sms ntakujib hakuna shida asante kwa ushirikiano wenu na ushaur wenu mwenyez awabariki xn
 
Kadeti,mkaken na jerhy tumien hz no 0768359292 na 0652359291 au weken no zenu niwatafute
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom