Magari mapya ya chadema

hahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahaahahah du hizi image ni hali halisi ya sasa cdm mupya cccm kwishney
wamebakia kutulazimisha kupga kura kwa njia za kimagumash
Unazungumzia haya....??



Ndiyo tunayo..ya zamani tumewapa CCM!!wahangaike nayo....kwani wanajigamba kuwa wao ni wakongwe na sisi tumewapa magari makongwe!!kama walivyo wakongwe!
 
Ndivyo ulivyodanganywa? Umeshawahi hata kupewa lifti acha kupanda gari ya mwenyekiti wako wa gamba mkoa.
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…