Magaidi waishambulia Medina


Status
Not open for further replies.
nyiokunda

nyiokunda

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2015
Messages
1,238
Likes
494
Points
180
Age
43
nyiokunda

nyiokunda

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2015
1,238 494 180
Suicide Attacks Near Prophet Muhammad's Mosque in Medina and Other Mosques


Two time synchronized suicide attacks have been reported near the el-Omran Shia mosque in Qatif City and near the Prophet Muhammad's mosque in Medina. Residents report hearing multiple explosions at each location. Tasnim News Agency confirmed six innocent people died in the blasts including two security officers and four pilgrims.


Separately, Saudi's Arabiya TV confirmed at least two terrorists died in suicide blasts. The mosque is Islam's second holiest site and one of the largest mosques in the world.

Initial reports indicate that mass casualty events were averted due to the brave actions of security officials who would not allow the terrorists to enter the religious facilities forcing the attackers to instead blow themselves up outside the mosques.

The wave of attacks upon Muslim populations towards the end of Ramadan is consistent with the Daesh terror network whose leader Abu Bakr al-Baghdadi has called on his followers to engage in a wave of terror to mark the Islamic holy month.

Deadly Twin Terror Attacks Strike Prophet's Mosque in Medina, Qatif City

Kweli nimeshangaa Sana watu magaidi sasa wameshambulia kila eneo.

==========

Al arabia (luninga ya Waarabu) wameripoti kwamba Msikiti huko Medina ambao Mtume Muhamad amezikwa unawaka moto baada ya kulipuliwa na Bomu linalosadikiwa kuwa ni la kigaidi, ...

3,w=559,c=0.bild.jpg


2,w=650,c=0.bild.jpg



One World Government imekaribia!
 
dudus

dudus

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2011
Messages
9,193
Likes
8,960
Points
280
dudus

dudus

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2011
9,193 8,960 280
This is too much now! Haya dunia na isimame kidete sasa dhidi ya wauwaji hawa wasiokuwa na utu wala huruma. Nitashangaa mtu yeyote awe mwislamu au yeyote yule iwe humu JF au nje atakaye simama upande wa hawa mashetani. Dini inatekwa hii msipokuwa makini. Cc: FaizaFoxy Ritz abui7 Pohamba kahtaan THE BIG SHOW et. al.
 
The hammer

The hammer

JF-Expert Member
Joined
May 17, 2011
Messages
2,279
Likes
1,254
Points
280
The hammer

The hammer

JF-Expert Member
Joined May 17, 2011
2,279 1,254 280
Kuna thread ilikuwa humu kuwa kwa yeyote atakayeshambulia Saudia basi atakipata cha moto kutoka kwa jumuia ya Kiislamu...sasa sijui kwa hili itakuwaje,ngoja tuone.

Ila magaidi hawafai na hapa dada @Faizafox sijui atasemaje,kama atawatetea au atajililia kimya kimya maana himaya imeguswa nayo
 
dudus

dudus

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2011
Messages
9,193
Likes
8,960
Points
280
dudus

dudus

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2011
9,193 8,960 280
Kuna thread ilikuwa humu kuwa kwa yeyote atakayeshambulia Saudia basi atakipata cha moto kutoka kwa jumuia ya Kiislamu...sasa sijui kwa hili itakuwaje,ngoja tuone.

Ila magaidi hawafai na hapa dada @Faizafox sijui atasemaje,kama atawatetea au atajililia kimya kimya maana himaya imeguswa nayo
Walikuwa wanachekelea tumboni wanaposikia makafir wameuwawa na magaidi. Wanasahau jini ukilifuga likimaliza majirani kuna siku litageukia wanao na mwisho wa siku linakumalizia wewe mwenyewe. Kama wamepiga jirani na kaburi la Mtume wanayejidai kumfuata tena kipindi muhimu kama hiki cha mfungo hao hawawezi kuwa watu wa kawaida ... Ni mashetani kamili katika umbo la binadamu ...
 
nyiokunda

nyiokunda

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2015
Messages
1,238
Likes
494
Points
180
Age
43
nyiokunda

nyiokunda

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2015
1,238 494 180
Magaidi hawana mdhamana ukiwapa tafu kama Saudi anavyofanya Syria mwishoe wanakurudia.
 
dudus

dudus

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2011
Messages
9,193
Likes
8,960
Points
280
dudus

dudus

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2011
9,193 8,960 280
Magaidi hawana mdhamana ukiwapa tafu kama Saudi anavyofanya Syria mwishoe wanakurudia.
Kushambulia Msikiti wa Mtume ni kitu ambacho yeyote anayejiita mwislamu hawezi japo kuwaza sembuse kufanya. Hawa ni mashetani kamili.
 
makaveli10

makaveli10

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2013
Messages
12,399
Likes
35,461
Points
280
makaveli10

makaveli10

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2013
12,399 35,461 280
Thats why huwa nasema magaidi huwa si waislam, inawezekana wakahukumiwa ni waislam kwa rangi, majina n.k lakin nyoyoni mwao kabisa hawana uislam hata chembe, siwatofautishi na hussein lakin mzinifu, choki n.k.. Uislam ni zaid ya jina na takataka nyingne, sijawahi kufurahia hawa wanaojiita watetez wa uislam kuwaua binadamu wengine.. Uislam ni kitu kimoja na Ugaidi kitu kingine.
 
Barbarosa

Barbarosa

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2015
Messages
18,214
Likes
17,508
Points
280
Barbarosa

Barbarosa

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2015
18,214 17,508 280
Al arabia (luninga ya Waarabu) wameripoti kwamba Msikiti huko Medina ambao Mtume Muhamad amezikwa unawaka moto baada ya kulipuliwa na Bomu linalosadikiwa kuwa ni la kigaidi, ...

3,w=559,c=0.bild.jpg


2,w=650,c=0.bild.jpg



One World Government imekaribia!
 
P

Pohamba

JF-Expert Member
Joined
Jun 2, 2015
Messages
18,299
Likes
30,038
Points
280
P

Pohamba

JF-Expert Member
Joined Jun 2, 2015
18,299 30,038 280
US Consulate was the Target. Apart from Madena Jiji la kibiashara la Qatef nayo inawaka Moto muda huu!
 
KikulachoChako

KikulachoChako

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2013
Messages
15,316
Likes
15,244
Points
280
KikulachoChako

KikulachoChako

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2013
15,316 15,244 280
Mtiririko wa matukio haya ya kinyama yanayofanyika kwa jina la Muumba ambaye tunaambiwa kuwa ni mwingi wa huruma kwenye vitabu tulivyoletewa....vinanifanya nianze kufikiria upya kuhusu hizi imani tunazokaririshwa.........

Bora nirudi kuabudu kwenye mizimu ya mababu...ambapo mambo yetu yalikuwa poa.....
 
MSEZA MKULU

MSEZA MKULU

JF-Expert Member
Joined
Jul 22, 2011
Messages
3,737
Likes
4,691
Points
280
MSEZA MKULU

MSEZA MKULU

JF-Expert Member
Joined Jul 22, 2011
3,737 4,691 280
Magaidi wa kwanza walikuwa ni KHAWARIJ wao waliredefine maana ya Jihad sio tu vita dhidi ya wasioamini imani yao bali hata kama unaimani ya kiislam lkn unaenda kinyume na wao wanavyoona wewe walikuita ni kafir. Na hawa inasemekana ndio chanzo cha watu kujitoa Muhanga enzi hizo karne ya sita/saba. Inawezekana misimamo hiyo bado ipo duniani hadi leo. Hakuna jipya chini ya jua. TAtizo ni pale tunapokuwa washabiki wa kidini bila kutafuta mizizi ya matatizo yanayokukabili. Na sehemu walipopotelea ni hapohapo leo wapo isis wanapoiua ndugu zao katika imani
 
Timtim

Timtim

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2008
Messages
606
Likes
66
Points
45
Timtim

Timtim

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2008
606 66 45
Huo mlipuko haukuwa bomu au kujitowa muhanga bali ni mtungi wa gesi katika moja ya hoteli jirani na msikiti mkuu wa mtume
 
Last emperor

Last emperor

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2015
Messages
5,052
Likes
1,865
Points
280
Last emperor

Last emperor

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2015
5,052 1,865 280
Walikuwa wanafadhili na kuyaona kwan wenzao,sasa yanawakuta.What goes around comes around!
 
J

jm group

Senior Member
Joined
Jan 10, 2015
Messages
118
Likes
76
Points
45
J

jm group

Senior Member
Joined Jan 10, 2015
118 76 45
Madina ni mji pia upande wa msikiti hakuna kitu kama hicho watu wanaendelea na ibada!
 
M

makenyamihayo

Member
Joined
Jun 10, 2016
Messages
41
Likes
13
Points
15
Age
28
M

makenyamihayo

Member
Joined Jun 10, 2016
41 13 15
Unaushahid km wao ndo wanafadhir magaid au waandika nawe tu ujulikane km upo ulimwenguni
 
Status
Not open for further replies.

Forum statistics

Threads 1,239,178
Members 476,441
Posts 29,344,816